ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

ข่าวดีและข่าวร้าย สำหรับ Wii U

ข่าวดีและข่าวร้าย สำหรับ Wii U

คลิปโชว์ co-op แบบรถคันเดียวของ Need for Speed: Most Wanted U มันสุดๆ

ยืนยัน Wii U อดเล่น Saint's Row 4

คลิปโชว์ co-op แบบรถคันเดียวของ Need for Speed: Most Wanted U

Need for Speed: Most Wanted บนเครื่อง Wii U จะใช้ตัวอักษร U ต่อท้าย และจะวางขายในวันที่ 20 มีนาคม 2556 นี้ครับ วันนี้ EA ปล่อยคลิปโชว์ระบบการเล่นที่เรียกว่า single-player co-op ให้ดู คือจะ 2 คน แต่เล่นรถคันเดียวกัน โดยคนหนึ่งขับ อีกคนเหมือนเป็นคนช่วย คอยกดเปลี่ยนรถ หรือเปลี่ยนเวลาแข่งเป็นต้น ลองชมคลิปดูกัน

ยืนยัน Wii U อดเล่น Saint's Row 4

หลังจาก Deep Silver ประกาศวันวางจำหน่าย Saint's Row 4 ไปไม่นานก็มีคำถามเพราะในคำประกาศเครื่องที่เล่นได้นั้นไม่มี Wii U อยู่ด้วย ซึ่ง Deep Silver ยืนยันกับสื่อแล้วว่า ตัวเกม Saint's Row 4 จะไม่รองรับ Wii U

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    Blog Entries
    3
    โห อยากได้จอย พวงมาลัยแบบนี้อะ

มันมีสำหรับ คอมฯ ไม๊

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ไอจอยพวงมาลัยมีนะครับ ผมเคยจะซื้อมา3000+มั้งครับดีๆเลยนะ
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    โหหห พึ่งจะเคยเห็น ว่า wii U น่ามันก็คราวนี้ล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    2,994
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    ทำตัวอย่างเกมได้ดีมากเลย

ชอบปล้ำกระทู้
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    ตระกูลwiiนี่สำหรับครอบครัวจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    788
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ถ้าไม่ลองเล่นเองก็ไม่เข้าใจแฮะ -.- (นึกว่าแย่งกันขับ )