ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    เพราะอุดมการณ์ มันรึเปล่า
    ถ้าเป็นงั้น ผมอยากให้เอาจริงกับเกาหลีเหนือสักที
    เอาแต่ทรมานคนในชาติตัวเอง ทำตัวกร่านอยู่นั้นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    910
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    เมกา กลัว บาปกรรม ที่ตนเองทำไว้กับ ญี่ปุ่น จะติดจวรด 55555
    ...ผมเป็นคนเดินช้า แต่ไม่เคยหยุดเดิน หรือเดินถอยหลัง...

กล่าวขอบคุณ
    3,007
    ได้รับคำขอบคุณ: 543
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeLinHeaVx อ่านกระทู้
    มาบ้านผมก่อนสิ่ ><!!
    อย่าแย่งกัน มาๆเดี๋ยวตัดแบ่งครึ่ง ฉั๊บ !><

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ผมก็ขออย่าให้เกิดล่ะกัน ปัญหา มันเยอะ แล้ว เพ้อๆ มันมายึด บ้านเราอ่ะทำไง !!
    Manchester United

Gom team
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ได้เวลาขุดหลุมกันแล้ว ! 55555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Sony Music Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ฆ่ากันให้ได้อะไร แค่นี้มันยังไม่แรงพอหรอ
    Megan Lee♡. (>﹏<)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อากาศมันร้อน ก็เพราะ แบบนี้แหละ

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ถ้าอเมริกาชนะก็ดีไป มันก็จะปกติ
    แต่ถ้าไม่ละก็ คุณพระคุณเจ้า โลกต้องอยู่ในระบอบเผด็จการเต็มรูปแบบ
    ซึ้งแน่ที่นี้ ได้ยินมาว่าจีนสนับสนุนเกาหลีเหนือด้วย *-*

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เข้าใจว่า อเมริกาต้องการล้มเกาหลีเหนือ ให้หายไปจากแผนที่โลก เลยใช้เกาหลีใต้เป็นตัวล่อ

เมื่อไหร่ที่เกาหลีเหนือยิงมา เมกา รอลุยอย่างเดียว
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    ก็เป็นซะอย่างเงี้ย โดนผู้ใหญ่ด่าว่า ไอ้พวกเกมเมอร์มันสติแตกบ้าคลั่ง ก็สมควรว่ะ

พอถึงตอนนั้น ไม่รีบชิงตาย5 ตอนทิ้งบอมเดี๋ยวก็ได้เล่นเองแหละ เกมเนี้ย

ตอนนั้นก็หลบให้ทันละกัน
    มาอีกละ พวกเนียนต้มมาม่า
    CPU : i5-2400 3.10GHz VGA : AMD HD 6790 RAM : ddr3 1600 8gb

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อเมริกาคงรอ เกาหลีเหนือเปิดก่อนครับ จะได้จัดกำลังรบเต็ฒอัตราขึ้นฝั่งเกาหลีเหนือเลย....

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoomza000 อ่านกระทู้
    ผมก็ขออย่าให้เกิดล่ะกัน ปัญหา มันเยอะ แล้ว เพ้อๆ มันมายึด บ้านเราอ่ะทำไง !!
    ถึงมาก็คงแค่ขยายอำนาจครับ เพราะบ้านเรามีอะไรที่เขาต้องการบ้างถ้าไม่มีบ่อน้ำมันหรือทรัพยากรที่น่าสนใจก็คงไม่รบให้เปลืองทรัพยากร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Spermz : 17th March 2013 เมื่อ 21:07

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toomtarm005 อ่านกระทู้
    มาอีกละ พวกเนียนต้มมาม่า
    เขาพิมพ์ความจริงครับ เกมเมอร์แบบนั้นคิดจะเล่นอย่างเดียว จนคนมองว่าเสียคนเพราะเกม จริงๆสงครามมันไม่ใช่เรื่องดี แต่เกมเมอร์หัวรุนแรงอยากให้เกิด

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ถ้าเกิดก็ดีนะ

ถ้าเกิดเรารอดไปได้ เราก็จะได้มีเรื่องเล่าให้ลูกให้หลานฟังว่า "ฮ่าๆ สมัยพ่อหนุ่มๆ นะ พออยู่ในสงครามด้วยหละลูก ฮ่าๆ ลูกไหมมันลำบากมากเลย"

และก็โม้ต่อไป ว่า ไปรบ ไปวางระเบิด ไปยิงรถถัง อะไรก็ว่าไป 5555+
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ m10621 อ่านกระทู้
    ญี่ปุ่นไม่มีกองทัพหลังผ่ายสงครามโลกครั้งที่ 2 แล้วครับ แต่พวกเขามี

และนี่ฝั่งอเมริกา

เห็นด้วยครับเอานี่ด้วยฝั่งญี่ปุ่น

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SSgt.Winter075 อ่านกระทู้
    เห็นแล้วทำให้นึกถึง
    เช่นกันเลยครับ จำได้เลยเศร้ามากพวกเกาหลีเหนือเลวมาก (ในเกม)

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Weapon XI : Deadpool
    Here's You Contact
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 502
    ยิงกันตายห่าติดเชื้อกลายพันธุ์เป็นซอมบี้ไปเลย = ="

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    เกาหลีเหนือประเทศที่ควรจะหายไปจากโลกนี้มากที่สุด

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    ผมว่าเกาหลีเหนือคงต้องมีอะไรปิดบังไว้แน่นอนเลย ถึงได้หึกเหิม ขนาดนี้ ว่ามะๆๆๆๆๆๆๆๆ
    [IMG][/IMG]

HENTAI คืออะไร?
    กล่าวขอบคุณ
    6,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,925
    เหอะๆ ผมขอติดตามข่าวอย่างเดียวพอ นอกนั้นมาม่าสุก ขึ้นอืดเยอะละ

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornpraram อ่านกระทู้
    ญี่ปุ่นไม่มีกองทัพนี่ จะร่วมรบไง ก็มีเเต่ JSDF
    ญี่ปุ่นมีแต่ก้อกันตนเอง แต่ผมว่าเกาหลีเหนือมันบุกญี่ปุ่นอยู่แล้วละ

ญี่ปุ่นมีอาวุธทันสมัยเยอะ พอมันยิงมา ก็อัดปืนใหญ่ ขีปนาวุธ ใส่ไม่ยั้งเลย

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    สงครามเกาหลี จะปะทุอีกครั้งรึป่าว ... คาบสมุทรเกาหลีเริ่มไม่ปลอดภัยล่ะ - -

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    ประเทศตัวเองยังเอาตัวไม่รอดเล้ย อาเซียนจะเปิด สงครามเศรษฐกิจจะเริ่ม ดีไม่ดีจะตายกันก่อนไอ้สองพวกนั่นตีกันเอานะครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    ที่มันเกิดเหตุการณ์นี่เพราะ กลน.(เกาหลีเหนือ) คิวว่าตัวมันเองมีอำนาจทางทหารติดอันดับโลก แล้วก็อยากโชว์ของ

มันก็เลยทดสอบยิงขีปนาวุธของมันนั่นแหละ แต่การยิงของมันดันไปสร้างความไม่สงบให้กับเพื่อนบ้าน

ซึ่งก็คือ เกาหลีใต้ และญี่ปุ่น พอคิดว่ามันเริ่มไม่ชอบมาพอกล กลต.กับ ญป. ก็เตือนไปว่า ทาง กลน. คิดจะทำอะไร หยุดทำเถอะ มันไม่ค่อยดีน่ะ อะไรประมานนี่

แต่ กลน. ก็ยังดื้อ ไม่ยอมฟังคำคัดค้านจากทั้ง 2 ประเทศ แล้วก็โม้ว่าเป็นเพียงการทดสอบยิงจรวดขำขำ ไม่มีไรมาก แต่มันชักจะถี่ขึ้นๆ จนทั้ง 2 ประเทศ คิดว่า กลน. มันเล่นไม่ซื่อแน่

ขนาดตื่นแล้วก็ไม่ฟัง ทางที่จะทำให้ กลน. สงบลงคือ ให้ทั่วโลกร่วมกันคว่ำบาต กลน. ให้มันรู้แล้วรู้รอดไป แล้วมันก็เป็นดั่งเช่นปัจจุบันที่ได้ข่าวกัน

ปล.ผิดถูกอย่างไรผมขออภัยด้วย พิมพ์ตามความเข้าใจของผมเอง
    0000000000000000000000

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    Blog Entries
    1
    ผมว่า เกาหลีเหนือต้องมีทีเด็ดไว้แน่ ไม่งั้นไม่กล้าไปงัดกับประเทศมหาอำนาจ ขนาดนั้นหรอก
    แต่เกาหลีเหนือก็ยังไม่รู้เหมือนกันว่า อเมกามีอะไรซุ่มไว้มั้ง แต่ละอย่าง

กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toomtarm005 อ่านกระทู้
    มะไหร่จะบวกกันสักที อยากเล่น COD war of korea แล้ว
    เตรียมรอโหลดได้เลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exodus อ่านกระทู้
    ประเทศตัวเองยังเอาตัวไม่รอดเล้ย อาเซียนจะเปิด สงครามเศรษฐกิจจะเริ่ม ดีไม่ดีจะตายกันก่อนไอ้สองพวกนั่นตีกันเอานะครับ
    แอบเจ็บเลยครับท่าน exodus

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxkungg704 อ่านกระทู้
    ที่มันเกิดเหตุการณ์นี่เพราะ กลน.(เกาหลีเหนือ) คิวว่าตัวมันเองมีอำนาจทางทหารติดอันดับโลก แล้วก็อยากโชว์ของ

มันก็เลยทดสอบยิงขีปนาวุธของมันนั่นแหละ แต่การยิงของมันดันไปสร้างความไม่สงบให้กับเพื่อนบ้าน

ซึ่งก็คือ เกาหลีใต้ และญี่ปุ่น พอคิดว่ามันเริ่มไม่ชอบมาพอกล กลต.กับ ญป. ก็เตือนไปว่า ทาง กลน. คิดจะทำอะไร หยุดทำเถอะ มันไม่ค่อยดีน่ะ อะไรประมานนี่

แต่ กลน. ก็ยังดื้อ ไม่ยอมฟังคำคัดค้านจากทั้ง 2 ประเทศ แล้วก็โม้ว่าเป็นเพียงการทดสอบยิงจรวดขำขำ ไม่มีไรมาก แต่มันชักจะถี่ขึ้นๆ จนทั้ง 2 ประเทศ คิดว่า กลน. มันเล่นไม่ซื่อแน่

ขนาดตื่นแล้วก็ไม่ฟัง ทางที่จะทำให้ กลน. สงบลงคือ ให้ทั่วโลกร่วมกันคว่ำบาต กลน. ให้มันรู้แล้วรู้รอดไป แล้วมันก็เป็นดั่งเช่นปัจจุบันที่ได้ข่าวกัน

ปล.ผิดถูกอย่างไรผมขออภัยด้วย พิมพ์ตามความเข้าใจของผมเอง
    ผิดอย่างนึงครับ คือมันไปโดนเกาหลีใต้ครับ เคยเป็นข่าว ขีปนาวุธลงแบบไม่ทันได้ตั้งตัวเลยครับ แถมยังไปตกแถบชายฝั่งญี่ปุ่นด้วย
    แถมเกาหลีมีคนบาดเจ็บอีก พูดง่ายๆว่าเหมือนยิงใส่บ้านเขาแล้วบอก เย้ย ตูซ้อมรบหว่ะ อะไรแบบนี้ครับ