ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Point blank เปิดใหม่
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
Point blank

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,428

มาบอกเรื่อง บัตรสมาชิก Advice ครับ เพื่อใครยังไม่รู้

มาบอกเรื่อง บัตรสมาชิก Advice ครับ เพื่อใครยังไม่รู้

หลายๆท่านในนี้ซื้อของADVICE อยู่กันบ่อยๆ ผมเเนะนำให้ไปสมัคสมาชิกกันครับ
    ได้ราคาที่ถูกลง 5-100 กว่าบาท เเล้วเเต่ของชิ้นนั้นๆครับ
    ลองไปสมัคกันได้ที่ADVICEทุกสาขาใกล้บ้านท่านครับ สมัคฟรีครับ
    ท่านใด้ทราบเเล้วขอโทษมา ณ ที่นี้ขอบคุณครับ
    PC Phenom ii x4 955 RAM 6 GB VGA 5670 1GB DDR5 & NB I7 3612q ram 8 GB vga 630 2 GB

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 502
    เพิ่มเติมครับ
    1 สมาชิกทั่วไปของส่วนใหญ่ที่ลดจะเป็นพวกเคส พาวเวอร์ แล้ว โนตบุคบางตัวครับ(มีอย่างอื่นอีกหรือเปล่าไม่แน่ใจ)
    ตัวอย่างจะมีตัวเลขสีฟ้าคือส่วนลดของสมาชิคทั่วไป

2 สมาชิคแบบมีเลขที่ผู้เสียภาษีครับลดอะไรได้บ้างไม่รู้ ครับแต่เยอะกว่าสมาชิคทั่วไปแน่นอน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ของผมลดเกือบทุกอย่างครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ละกันครับ
    PC Phenom ii x4 955 RAM 6 GB VGA 5670 1GB DDR5 & NB I7 3612q ram 8 GB vga 630 2 GB

กล่าวขอบคุณ
    529
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    น่าสนใจนะ แต่ส่วนตัวไม่ค่อยเข้าร้าน Advice ซักเท่าไหร่พอดีสาขาแถวบ้านผมมันบริการห่วยแถมพนักงานยังชอบกวนประสาทอีกด้วย ส่วนใหญ่จะเข้า Jib เสียมากกว่า พนักงานคุยรู้เรื่องแถมน่ารักอีกด้วยย วู้ว ..
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

ScarJO ♥♥#!
    SCARLETT'S HOUSE
    กล่าวขอบคุณ
    244
    ได้รับคำขอบคุณ: 482
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ speaknase อ่านกระทู้
    น่าสนใจนะ แต่ส่วนตัวไม่ค่อยเข้าร้าน Advice ซักเท่าไหร่พอดีสาขาแถวบ้านผมมันบริการห่วยแถมพนักงานยังชอบกวนประสาทอีกด้วย ส่วนใหญ่จะเข้า Jib เสียมากกว่า พนักงานคุยรู้เรื่องแถมน่ารักอีกด้วยย วู้ว ..
    ส่วนตัวก็เจอมาเหมือนกันพนักงาน advice เนี่ย กวนประสาทจริงๆถามอะไรไม่เคยตอบได้
    Make everthing as simple as possible, but not more simple.

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 623
    สมัครไปนานแร๊ะ เก็บแต้มอยู่ อิอิ แต่ส่วนมากเหมาะกับคนที่พอมีความรู้เรื่องคอมอยู่นิดหน่อย ประมาณว่าซื้อมาประกอบเองนี่ล่ะแจ่ม แต่ถ้าซื้อยกชุดให้ร้านประกอบให้ บอกตรงๆผมไม่ค่อยมั่นใจในฝีมือทั้งการจัดสาย และลง Software เถื่อน อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    1,026
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mini_bank อ่านกระทู้
    สมัครไปนานแร๊ะ เก็บแต้มอยู่ อิอิ แต่ส่วนมากเหมาะกับคนที่พอมีความรู้เรื่องคอมอยู่นิดหน่อย ประมาณว่าซื้อมาประกอบเองนี่ล่ะแจ่ม แต่ถ้าซื้อยกชุดให้ร้านประกอบให้ บอกตรงๆผมไม่ค่อยมั่นใจในฝีมือทั้งการจัดสาย และลง Software เถื่อน อิอิ
    เเล้วเเต้มมันใว้ทำไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 623
    มันเอาไว้แลกของอะไรก็ไม่รู้ครับ เท่าที่ดูมีพวกของ Amway ซะเยอะ มีแลก Nissan March ด้วยนะ แต่กว่าจะเก็บได้ขนาดนั้นซื้อขับเองง่ายกว่า -*-

ปล. แต้มไม่ได้ซื้อสินค้าทุกตัวแล้วได้นะครับ ต้องซื้อสินค้าที่มันมีบอกไว้ว่าจะได้น่ะครับ ผมได้มาเพราะซื้อกล้องวงจรปิดไปติดที่หบ้าน 4 บ้านเลยได้มาเยอะหน่อย

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ประเด็นแถวบ้านในระยะ10กิโลเมตรไม่มีร้านAdviceเลยเนี่ยสิ

กล่าวขอบคุณ
    1,026
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Meteorite อ่านกระทู้
    ประเด็นแถวบ้านในระยะ10กิโลเมตรไม่มีร้านAdviceเลยเนี่ยสิ
    กำ = =" .......

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    พึ่งรู้คับ ต้องไปจัดซะละ

กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เมื้อกอน ชื้อนะร้าน A แต่เดี่ยวนี้ไม่ได้ชื้อละไปชื้อร้าน J ตลอดเรย ขายของในocz บ่อยๆ เห็น ประกัน J แล้ว ขายออก 10%