ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457

ขอเกม Sword art online infinity moment[psp][patch CFW]หน่อยครับ

ตามหัวข้อหละครับ ขอแบบ แพทแล้วอะครับ แพทให้เล่นกับ FW เก่าๆได้อะครับ ของผม FW 5.50 prome-4 เอง

อยากอัพเป็น 6.39ME อะครับแต่บังเอินสายUSB ต่อกับคอมหายเลยอัพไม่ได้เลยอีกอย่างเครื่องผมมีประวัติเข้าไปยุ่งกับFlash 0 แล้วบริค
    ณ บัดนี้ยังไม่กล้าที่จะเข้าไปยุ่งกับมันอีกเลย

รบกวนหน่อยนะครับขอ Sword art online infinity moment แบบ patch แล้วหน่อย

ปล.อุส่าไม่โละPSPทิ้งแล้วนะเนี้ยเห็นปีนี้มี SAO กับ God Eater2 เลยรอ เล่นให้เคลียสองเกมนี้ก่อนค่อยบอกลาเพื่อนยากอีกทีแล้วต้อนรับเพื่อนใหม่[PSV]

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    patch ยังไม่มีหรอกครับตัวเกมพึีงมาได้ไม่กี่วันเองต้องรอไปสักพักครับ

ปล.เกมนี่ทำมากะจะไม่ให้คนอื่ต่างประเทศนอกจากคนญี่ปุ่นเล่นเลยหรอไงชื่อทุกอย่างเป็นภาษาญี่ปุ่นหมดเลย -*-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 295
    จขกท. เหมือนผมเด๊ะเลย 55
    อยากเล่นมาก