ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 196

Arrow [PC]KARATEKA[2012][ONE2UP][FILECONDO]

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท

SYSTEM REQUIREMENT

Minimum System Requirements

Processor: 1.5GHz dual-core
    Memory: 1000 MB RAM
    Graphics: ATI X1800 or better
    DirectX: 9.0c
    Hard Drive: 1000 MB HD space
    Sound: 44kHz stereo
    Additional: Runs on Unreal Engine 3

ไฟล์ที่ดาวน์โหลดจะเป็นภาษามั่วๆนะครับควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ทุกครั้งนะครับ เช่น
    Game001 , Game002 , Game003 แบบนี้นะครับ
    (บางช่วงเวลาเซิฟเวอร์ทำงานหนักอาจจะโหลดไม่เต็มสปีดอินเทอร์เน็ตนะครับ)
    Recovery Record 5 %

1GB/PART
    ll Part01 ll Part02 ll

FileCondo ไม่ต้องตกใจชื่อไฟล์
    ll Part01 ll Part02 ll

ไฟล์โหลดแทนกันได้

www.partygameth.blogspot.com

-โหลดให้ครบทั้ง 2 พาส แล้วแตกไฟล์ ใส่พาสเวิด

-Mount อิมเมจ ติดตั้งเกมส์ ตามขั้นตอน

-ลง Crack แล้วเข้าเล่นได้เลย

เกมส์ใส่ Recovery 5% ไฟล์เสียซ่อมได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bnetzxc15 : 19th March 2013 เมื่อ 09:24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    ดันครับ.........

กล่าวขอบคุณ
    224
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    เกมนี่เคยลงเกมบอยนี่ หน่าตั้งแต่ยังภาพยัง.......... เล่นงี้เบยจำได้ ชอบมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก