ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] THE WALKING DEAD : SURVIVAL INSTINCT (FULL|ENG|2013|4.68GB) ONE2UP DIRECTLINK

THE WALKING DEAD : SURVIVAL INSTINCT

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด , เนื้อเรื่อง

Genre: First-Person Shooter
    Developed: Terminal Reality
    Published: Activision
    Release Date: United States: March 19, 2013

ในThe Walking Dead: Survival Instinctนั้น ผู้เล่นจะได้พบกับกลุ่มผู้รอดชีวิตจำนวนไม่น้อยในระหว่างที่กำลังเดินทาง ซึ่งแน่นอน โลกนี้ไม่ได้สวยงามอย่างที่คิด; รถที่ตัวละครของคุณใช้ไม่สามารถพาเหล่าผู้รอดชีวิตออกไปจากดงซอมบี้กระหายเลือดได้หมดทุกคนแน่ คุณจะต้องเลือกที่จะให้ใครบางคนเป็นผู้เสียสละ ผู้รอดชีวิตที่คุณเลือกจะมีผลกับเนื้อเรื่องของคุณ ถึงแม้ว่าตอนจบของเกมจะออกมาคล้ายๆกันก็ตาม
    ในThe Walking Dead: Survival Instinct เราจะได้รับบทเป็น Daryl Dixon (ตัวละครในซีรี่ย์ที่เป็นที่ชื่นชอบของใครหลายๆคน) และออกเดินทางไปกับพี่ของเขาMerle Dixonในตอนที่พวกซอมบี้เริ่มแพร่ระบาดและริคยังอยู่ในอาการโคม่า หรือก็คือเป็นช่วงก่อนซีซั่น1ของทีวีซีรี่ย์นั่นเอง ตัวเกมจะเป็นเกมFirst Person Shooting แต่จะไม่ใช่แนวแอคชั่นยิงกันเปรี้ยงปร้างอย่างที่บางคนคาดไว้ ผู้เล่นจะต้องคอยหลบซ่อนจากเหล่าซอมบี้ในระหว่างที่กำลังเดินทางไปสถานที่ต่างๆ คุณสามารถโยนของเช่นขวดแก้วเพื่อเรียกร้องความสนใจจากซอมบี้ในบริเวณนั้นไปยังจุดอื่นในระหว่างที่คุณกำลังลี้ภัย การวิ่งในเกมจะทำให้ตัวะครเหงื่อออกและส่งกลิ่นเหม็นออกมาซึ่งจะล่อซอมบี้ในบริเวณนั้นมาหาคุณ หากคุณใช้ปืนเสียงของมันก็จะล่อให้เหล่าซอมบี้กรูกันมาหาคุณเหมือนในซีรี่ย์อีกด้วย
    • Minimum System Requirements
    • Processor: Intel Core 2 Duo E4400 2.00 GHz or AMD Athlon 64 X2 4000+ 2.0 GHz processor or better
    • Video Card: AMD Radeon HD 4670 512MB or Nvidia Geforce 8800 GT 512MB or better
    • Memory: 2 GB
    • Hard Drive Space: 9 GB
    วิธีการติดตั้งเกมส์
    1. โหลดไฟล์ให้ครบ 5 ไฟล์
    2. แตกไฟล์ใส่พาสเวิร์ด
    3. เมาท์อิมเมจไฟล์
    4. ลงเกมส์ตามปกติ
    5. ก็อปไฟล์ที่อยู่ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางไว้ที่เราลงเกมส์เอาไว้
    6. เข้าเล่นที่หน้าเดสก์ท็อป
    ติดต่อพูดคุยได้ที่นี่

กด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 % นะครับสามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด >ALT+R< นะครับ

DOWNLOAD

ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ด้วยนะครับเพื่อง่ายต่อการแตกไฟล์
    ตัวอย่าง Part01,Part02,Part03 เป็นต้น

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04 : Part 05

Password : sharegameclub.blogspot.com

คำยืนยันและรูปภาพจากผู้โหลด
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I_AM_NOT อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 % ครับ แค่ต้องเข้าไปปรับหน้าจอเกมนิดหน่อยก็ OK แล้วครับ ขอบคุณมากๆนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ╬AVENGER╬ อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจให้อัพเกมต่อไป

ปล. เกมเล่นได้ 100%

ภาพยืนยัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rattham อ่านกระทู้
    สุดยอดคร้าบบบบบบบบบบ เกมเลนได้ 1000000% สนุกลื่นไม่กระตุก โหดมัน เเบบ ดิบๆ ขอบคุณครับที่เอามาลง

[IMG][/IMG]

ขอให้อัพเกมดีๆตลอดไปนะคับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 28th March 2013 เมื่อ 12:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ขอดันหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ขอดันหน่อยนะครับ

Preview GAMERZONE
    กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    เกมส์ สนุกมาก ลุ้น!!
    YURI BOYKA

My heart
    กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,198
    ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจให้อัพเกมต่อไป

ปล. เกมเล่นได้ 100%

ภาพยืนยัน

.

You’re happy, I’m happy

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    เกมนี้กินสเปคมากเลยครับ ผมเล่นไม่ได้เลย fps 20 กว่ามีวิธีปรับให้ low แบบสุดๆมั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rujzababin อ่านกระทู้
    เกมนี้กินสเปคมากเลยครับ ผมเล่นไม่ได้เลย fps 20 กว่ามีวิธีปรับให้ low แบบสุดๆมั้ยครับ
    ก็ตั้งค่าใน Option ได้เลยครับ ปรับเป็น Low นะครับ

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ขอบคุณมากครับผม ^ ^ เล่นไป น่าตื่นเต้นดี ^ ^

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    สุดยอดคร้าบบบบบบบบบบ เกมเลนได้ 1000000% สนุกลื่นไม่กระตุก โหดมัน เเบบ ดิบๆ ขอบคุณครับที่เอามาลง

[IMG][/IMG]

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    แว๊ะมาดันให้ครับ อิอิ ขอบคุณสไหรับเกมดีดีนะครับ เป็นกำลังใจให้ :3

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

My heart
    กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,198
    มีคำถาม : คือว่า ซอมบี้มันจะมีเพิ่มเรื่อยๆใช่ไหม ในเมืองอ่ะ ถ้าคิดจะลุย มันก็ไม่มีวันหมดรึเปล่าครับ ?

เหตุที่ถามเพราะว่าใช้ Trainer เลือดไม่ลดลุยกะซอมบี้ 10 นาทีกว่า มันยังมาเรื่อยๆเลย ไม่หมดซะที = =;
    You’re happy, I’m happy

I'm your Sword
    กล่าวขอบคุณ
    932
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ผมเล่นไปแล้ว อยู่ดีๆ มันก็หลุดอะครับ

"has stopped working" จำได้ประมาณนี้อะ
    "If the world don't have any villains, so the world don't have any heroes"

กล่าวขอบคุณ
    3
    ดันครับ ของเค้าดีจริง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rattham : 23rd March 2013 เมื่อ 13:25

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    สำหรับเกมนี้ ควรเช็ค สเปคก่อนลงนะครับ เพราะกินเสปค พอสมควรครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rattham : 23rd March 2013 เมื่อ 13:27

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ╬AVENGER╬ อ่านกระทู้
    มีคำถาม : คือว่า ซอมบี้มันจะมีเพิ่มเรื่อยๆใช่ไหม ในเมืองอ่ะ ถ้าคิดจะลุย มันก็ไม่มีวันหมดรึเปล่าครับ ?

เหตุที่ถามเพราะว่าใช้ Trainer เลือดไม่ลดลุยกะซอมบี้ 10 นาทีกว่า มันยังมาเรื่อยๆเลย ไม่หมดซะที = =;
    คือ ผมเคยลองครับเเต่ไม่ใช้เเล้วเพราะเกมนี้เอามาจากหนัง ทำให้เหมือนในหนังครับ ยิงปืนเมื่อไร มันได้ยินเสียง ก้จะเเห่กันมาครับ เเล้วถ้าวิ่งมากๆจะทำให้ได้กลิ่นเหงื่อ ทำให้มันตามครับ เเละขอบอกครับเกมนี้ไม่เน้นบุก ลุย ครับ เเน้น ซ่อน พลางตัว เเละ เก็บของ ครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rattham อ่านกระทู้

[IMG][/IMG]

ขอบคุณสำหรับคำยืนยันนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ biohazardboy อ่านกระทู้
    ผมเล่นไปแล้ว อยู่ดีๆ มันก็หลุดอะครับ

"has stopped working" จำได้ประมาณนี้อะ
    ลองปิดโปรแกรม Scan Virus ดูนะครับ

ดันครับ ของเค้าดีจริง
    ขอบคุณนะครับ

สำหรับเกมนี้ ควรเช็ค สเปคก่อนลงนะครับ เพราะกินเสปค พอสมควรครับ

คือ ผมเคยลองครับเเต่ไม่ใช้เเล้วเพราะเกมนี้เอามาจากหนัง ทำให้เหมือนในหนังครับ ยิงปืนเมื่อไร มันได้ยินเสียง ก้จะเเห่กันมาครับ เเล้วถ้าวิ่งมากๆจะทำให้ได้กลิ่นเหงื่อ ทำให้มันตามครับ เเละขอบอกครับเกมนี้ไม่เน้นบุก ลุย ครับ เเน้น ซ่อน พลางตัว เเละ เก็บของ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เล่นได้ 100 % ครับ แค่ต้องเข้าไปปรับหน้าจอเกมนิดหน่อยก็ OK แล้วครับ ขอบคุณมากๆนะครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I_AM_NOT อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับคำยืนยันนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    อยู่ที่ ปลาย รุ้งงง
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 598
    ผมเเตกเเล้ว ไม่มีเเคร็กอะครับ เเคร็ก ยุไหนหรอคับ

อยู่ที่ ปลาย รุ้งงง
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 598
    ไปหาเเคร้ก มาได้ละ เล่นได้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    กำลังโหลด ขอบคุณล่วงหน้าจ้า : ]
    Rise

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    800
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผมโหลดเสร็จเรียบร้อยแล้วครับแตกไฟล์เรียบร้อยแล้วเหลือแต่อิมเมจไฟล์เครื่องผมไม่มีโปรแกรม DAEMON Tools ก็เลยหาโหลดเอา
    ไม่ว่าจะเป็นในเวปนี้
    http://www.jokergameth.com/board/sho...mon+Tools+Lite
    กับอีกหลายที่เครื่องผมลงโปรแกรมนี้ไม่ได้เลยครับเครื่องของผมลง windows 7 ultimate 64 bit ครับ
    ไม่รู้ว่าโปรแกรม DAEMON Tools รองรับ windows 7 ultimate 64 bit ไม๊ครับหรือท่านใดมีโปรแกรมอื่นที่ใช้ได้นอกจาก DAEMON Tools ไม๊ครับ

Tags for this Thread