ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker-RO รับฝากซื้อเกม Steam ราคาพิเศษ JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
ลงโฆษณา ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Ro-Village Ragnarok Online Minecraft Server IP: mccentral-th.org YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 เซิฟเถื่อน WarZ-OK WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

หน้าที่ 28 จากทั้งหมด 62 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 18262728293038 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    Blog Entries
    2
    โยกังเถื่อน YG4YOU
    ขอบคุณครับจะลองดู ^^

กล่าวขอบคุณ
    47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันครับ แต่ S GW2 ผมเล่นไม่ได้จริงๆ แต่เกมนี้รอ หน่อยครับ เข้าเกมใช่เวลา 20 นาที เล่นได้

รู้สึกซึ้งมากเลยครับ มีคนเป็นเหมือนกัน

ผมมีปัญหาโหลด เช้าเกมนานมากๆ

จริงหรอครับ ผมใช้ ATI อะ ลองอัพเดทแล้วไม่หายเลย เวอร์ชั่นใหม่13.3 Beta หรือเปล่าครับ
    ผมก็ใช้ ATI เหมือนกันครับ อัพเดตล่าสุดเลยครับ อัพเดตเสร็จผมลองเข้าดูมันเร็วขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยไม่ต้องรอ 10-15 นาทีแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    39
    2
    กด 1 ใงครับเอายาใส่ตลับด้วยนะ ^^ ยุ่งยากน่าดู
    (เล่นไปเลื่อยๆจะชินเอง)

กล่าวขอบคุณ
    39
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nunz อ่านกระทู้
    คือผมก็เป็นนะ พอแบบว่าผมสร้งห้องเสร็จแล้วก็รอเพื่อนเข้ามา พอเข้ามาเสร็จเกมก็เริ่ม ระหว่างมันโหลด พอโหลดจะเสร็จ มันบอกเพื่อนเราออกจากห้องหลุดไป ผมก็ไม่ออกนะ รอในเกมน่ะแหละ แล้วให้เืพ่อน เลือกเข้ามาหาเราเองอีกที โดยการให้เพื่อนเลือกแบบ Costom แล้วพอมีรายชื่อผู้เล่นต่างๆโชว์ก็ให้เพื่อนหาชื่อเราแล้วคลิก Join เข้ามา ก็เล่นได้ปกติแล้ว
    ขอบคุณครับจะลองดู ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เข้าเกมเล่นได้ปกติครับ แต่เข้าเกมส์เครื่องผมเข้า 20 นาที -.-

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,142
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ขอบคุณครับ ขอรับไว้ก่อนได้ไม่ได้ยังไงเดียวเดียวผมมาแชทอีกที่นึงครับ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    อยากเล่นมานาแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เครื่องผมเข้าแล้ว มันเด้งหลุดอะ ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มีใครเล่น Leon chapter 5 หลังจากล้มบอส ร้างไดโนเสาได้ พอผ่านไป 2 ฉาก หลังจาก ฉากขึ้นลิฟ มันก็ค้าง ไม่โหลด มันขึ้น Please wait... แล้วก็ยาวเลยไม่ไปไหนอีกเลย มีใครเป็นบ้่างมั๊ยครับ ??

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    ผมเล่นของคริสด่านที่ต้องขับรถไล่เอด้าตัวปลอม เอด้าขับเร็วเกินตามไม่เคยทัน ไม่ทราบมีใครมีีเทคนิคในการผ่านตรงนี้บ้างครับ ผมเล่นทุกทีไม่เคยขับทันหัวโค้งเลย อีเอด้าตัวปลอมขับไปไกลเเล้ว ทั้งที่เราก็กดไนตรัสเเล้วนะ

ปล.ใครมีเซฟเกมส์นี้ ขอหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ขอสอบถามหน่อยครับ

พอเข้าเกมส์ ตอนก่อนที่จะผ่านช่วงแรก เล่นได้ปกติ

แต่พอเข้า chester แรก ไม่ว่าจะโหลดเซฟเดิม หรือ เข้า new game ก็จะหลุดทุกๆ ครั้ง

ไม่ทราบว่าใครจะพอมีวิธีแก้ไหมครับ ผมงงว่าทำไมช่วงแรก เล่นได้ แต่พอจะเข้าเนื้อเรื่อง ดันหลุด

ผมลง FULLGAME - LIMITED EDITION >> CRACK-3DM-V.2 ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ถามคนเล่น BLACK BOX หน่อยครับว่ามีบัคอะไรไหม?

กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    สอนกดใช้ยาหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ฝาก id ด้วยครับ

thaidanish54 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมก็เป็นเหมือนกันอ่าครับใครรู้ช่วยบอกทีครับครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1
    เล่นAdaอะครับ หลังจากที่ช่วยCherryแล้ว มาถึงฉากที่Chrisที่ขับรถไล่Adaตัวปลอมแล้วมันก็ขึ้นโหลด หลังจากนั้นมันก็มาขึ้น Mission Fail อะครับ ทำไงอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Naruto_ อ่านกระทู้
    ขอสอบถามหน่อยครับ

พอเข้าเกมส์ ตอนก่อนที่จะผ่านช่วงแรก เล่นได้ปกติ

แต่พอเข้า chester แรก ไม่ว่าจะโหลดเซฟเดิม หรือ เข้า new game ก็จะหลุดทุกๆ ครั้ง

ไม่ทราบว่าใครจะพอมีวิธีแก้ไหมครับ ผมงงว่าทำไมช่วงแรก เล่นได้ แต่พอจะเข้าเนื้อเรื่อง ดันหลุด

ผมลง FULLGAME - LIMITED EDITION >> CRACK-3DM-V.2 ครับผม
    คุณได้ตั้งเป็น Offline รึป่าวอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมขึ้น Runtime Error อะครับ

แก้ยังไงดีลองทุก Crack แล้วก็เหมือนเดิมอะครับ ผมใช้ Win7 64bit
    CPU : AMD Phenom II X6 1090T RAM : Kingston DDR3 8GB VGA : AMD Radeon HD 7770

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ผมก็เป็นนะค้างยาวเลย WIN XP เปลียนทุกเเคร็กละไม่ได้เลยครับ ฉากที่ลีออนขึ้นลิฟ ไปค้างเลย -..- ไม่รู้เป็นไร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oox20005 : 24th March 2013 เมื่อ 20:38

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ตอนนี้ใช้ crack อันไหนดีสุดคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เล่นมาถึงด่านเครื่องบินตกในช่วงต้นๆของเกมสื ทำไมเซฟไม่ได้ครับ ทั้งๆทีระหว่างเกมส์มันก็ขึ้นเช็คพ๊อยครับ เเละเซพของตัวรีเเพคอยุ่ที่ไหนครับ รบกวนด้วยครับ
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream OC

กล่าวขอบคุณ
    8
    ดีพอๆกันละครับ เเต่ เเนะนำ 3DM.V2 เห็นมีคนบอก เล่นถึงตอนจบเลยไม่มีบัค

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2012 อ่านกระทู้
    เล่นมาถึงด่านเครื่องบินตกในช่วงต้นๆของเกมสื ทำไมเซฟไม่ได้ครับ ทั้งๆทีระหว่างเกมส์มันก็ขึ้นเช็คพ๊อยครับ เเละเซพของตัวรีเเพคอยุ่ที่ไหนครับ รบกวนด้วยครับ
    C:\Documents and Settings\All Users\Application Data\Steam\RLD!\221040 Save ครับ ต้องเล่นให้จบก่อนครับใมันจะเซฟให้เอง

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ผมยังไม่ถึงไหนเลย ยากมาก ขนาดความยาก ปานกลางนะ
    i5 2500k@4.7ghz EVGA Z68FTW ram crucial ballistix 2X4 gb caviar black 1tb evga gtx590 clssified corsair tx850w

Tags for this Thread