ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

หน้าที่ 28 จากทั้งหมด 62 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 18262728293038 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    Blog Entries
    2
    Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    ขอบคุณครับจะลองดู ^^

กล่าวขอบคุณ
    47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันครับ แต่ S GW2 ผมเล่นไม่ได้จริงๆ แต่เกมนี้รอ หน่อยครับ เข้าเกมใช่เวลา 20 นาที เล่นได้

รู้สึกซึ้งมากเลยครับ มีคนเป็นเหมือนกัน

ผมมีปัญหาโหลด เช้าเกมนานมากๆ

จริงหรอครับ ผมใช้ ATI อะ ลองอัพเดทแล้วไม่หายเลย เวอร์ชั่นใหม่13.3 Beta หรือเปล่าครับ
    ผมก็ใช้ ATI เหมือนกันครับ อัพเดตล่าสุดเลยครับ อัพเดตเสร็จผมลองเข้าดูมันเร็วขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยไม่ต้องรอ 10-15 นาทีแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    40
    2
    กด 1 ใงครับเอายาใส่ตลับด้วยนะ ^^ ยุ่งยากน่าดู
    (เล่นไปเลื่อยๆจะชินเอง)

กล่าวขอบคุณ
    40
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nunz อ่านกระทู้
    คือผมก็เป็นนะ พอแบบว่าผมสร้งห้องเสร็จแล้วก็รอเพื่อนเข้ามา พอเข้ามาเสร็จเกมก็เริ่ม ระหว่างมันโหลด พอโหลดจะเสร็จ มันบอกเพื่อนเราออกจากห้องหลุดไป ผมก็ไม่ออกนะ รอในเกมน่ะแหละ แล้วให้เืพ่อน เลือกเข้ามาหาเราเองอีกที โดยการให้เพื่อนเลือกแบบ Costom แล้วพอมีรายชื่อผู้เล่นต่างๆโชว์ก็ให้เพื่อนหาชื่อเราแล้วคลิก Join เข้ามา ก็เล่นได้ปกติแล้ว
    ขอบคุณครับจะลองดู ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เข้าเกมเล่นได้ปกติครับ แต่เข้าเกมส์เครื่องผมเข้า 20 นาที -.-

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,142
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ขอบคุณครับ ขอรับไว้ก่อนได้ไม่ได้ยังไงเดียวเดียวผมมาแชทอีกที่นึงครับ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    อยากเล่นมานาแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เครื่องผมเข้าแล้ว มันเด้งหลุดอะ ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มีใครเล่น Leon chapter 5 หลังจากล้มบอส ร้างไดโนเสาได้ พอผ่านไป 2 ฉาก หลังจาก ฉากขึ้นลิฟ มันก็ค้าง ไม่โหลด มันขึ้น Please wait... แล้วก็ยาวเลยไม่ไปไหนอีกเลย มีใครเป็นบ้่างมั๊ยครับ ??

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    ผมเล่นของคริสด่านที่ต้องขับรถไล่เอด้าตัวปลอม เอด้าขับเร็วเกินตามไม่เคยทัน ไม่ทราบมีใครมีีเทคนิคในการผ่านตรงนี้บ้างครับ ผมเล่นทุกทีไม่เคยขับทันหัวโค้งเลย อีเอด้าตัวปลอมขับไปไกลเเล้ว ทั้งที่เราก็กดไนตรัสเเล้วนะ

ปล.ใครมีเซฟเกมส์นี้ ขอหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ขอสอบถามหน่อยครับ

พอเข้าเกมส์ ตอนก่อนที่จะผ่านช่วงแรก เล่นได้ปกติ

แต่พอเข้า chester แรก ไม่ว่าจะโหลดเซฟเดิม หรือ เข้า new game ก็จะหลุดทุกๆ ครั้ง

ไม่ทราบว่าใครจะพอมีวิธีแก้ไหมครับ ผมงงว่าทำไมช่วงแรก เล่นได้ แต่พอจะเข้าเนื้อเรื่อง ดันหลุด

ผมลง FULLGAME - LIMITED EDITION >> CRACK-3DM-V.2 ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ถามคนเล่น BLACK BOX หน่อยครับว่ามีบัคอะไรไหม?

กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    สอนกดใช้ยาหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ฝาก id ด้วยครับ

thaidanish54 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมก็เป็นเหมือนกันอ่าครับใครรู้ช่วยบอกทีครับครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1
    เล่นAdaอะครับ หลังจากที่ช่วยCherryแล้ว มาถึงฉากที่Chrisที่ขับรถไล่Adaตัวปลอมแล้วมันก็ขึ้นโหลด หลังจากนั้นมันก็มาขึ้น Mission Fail อะครับ ทำไงอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Naruto_ อ่านกระทู้
    ขอสอบถามหน่อยครับ

พอเข้าเกมส์ ตอนก่อนที่จะผ่านช่วงแรก เล่นได้ปกติ

แต่พอเข้า chester แรก ไม่ว่าจะโหลดเซฟเดิม หรือ เข้า new game ก็จะหลุดทุกๆ ครั้ง

ไม่ทราบว่าใครจะพอมีวิธีแก้ไหมครับ ผมงงว่าทำไมช่วงแรก เล่นได้ แต่พอจะเข้าเนื้อเรื่อง ดันหลุด

ผมลง FULLGAME - LIMITED EDITION >> CRACK-3DM-V.2 ครับผม
    คุณได้ตั้งเป็น Offline รึป่าวอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมขึ้น Runtime Error อะครับ

แก้ยังไงดีลองทุก Crack แล้วก็เหมือนเดิมอะครับ ผมใช้ Win7 64bit
    CPU : AMD Phenom II X6 1090T RAM : Kingston DDR3 8GB VGA : AMD Radeon HD 7770

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ผมก็เป็นนะค้างยาวเลย WIN XP เปลียนทุกเเคร็กละไม่ได้เลยครับ ฉากที่ลีออนขึ้นลิฟ ไปค้างเลย -..- ไม่รู้เป็นไร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oox20005 : 24th March 2013 เมื่อ 20:38

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ตอนนี้ใช้ crack อันไหนดีสุดคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เล่นมาถึงด่านเครื่องบินตกในช่วงต้นๆของเกมสื ทำไมเซฟไม่ได้ครับ ทั้งๆทีระหว่างเกมส์มันก็ขึ้นเช็คพ๊อยครับ เเละเซพของตัวรีเเพคอยุ่ที่ไหนครับ รบกวนด้วยครับ
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream OC

กล่าวขอบคุณ
    8
    ดีพอๆกันละครับ เเต่ เเนะนำ 3DM.V2 เห็นมีคนบอก เล่นถึงตอนจบเลยไม่มีบัค

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2012 อ่านกระทู้
    เล่นมาถึงด่านเครื่องบินตกในช่วงต้นๆของเกมสื ทำไมเซฟไม่ได้ครับ ทั้งๆทีระหว่างเกมส์มันก็ขึ้นเช็คพ๊อยครับ เเละเซพของตัวรีเเพคอยุ่ที่ไหนครับ รบกวนด้วยครับ
    C:\Documents and Settings\All Users\Application Data\Steam\RLD!\221040 Save ครับ ต้องเล่นให้จบก่อนครับใมันจะเซฟให้เอง

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ผมยังไม่ถึงไหนเลย ยากมาก ขนาดความยาก ปานกลางนะ
    i5 2500k@4.7ghz EVGA Z68FTW ram crucial ballistix 2X4 gb caviar black 1tb evga gtx590 clssified corsair tx850w

Tags for this Thread