ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker-RO รับฝากซื้อเกม Steam ราคาพิเศษ JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
ลงโฆษณา ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Ro-Village Ragnarok Online Minecraft Server IP: mccentral-th.org YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 เซิฟเถื่อน WarZ-OK WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

หน้าที่ 53 จากทั้งหมด 62 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3435152535455 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,301 ถึง 1,325 จากทั้งหมด 1536
    Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    876
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    โยกังเถื่อน YG4YOU
    ของผมลง limeted Edition ก้ยังหลุดเหมือนเดิมเลยครับ ลงเกมส์ตัว limited+Update1+CrackUpdate1 ยัง Error 09 Unsupport Function เหมือนเดิมเลยครับ สงสัยว่าผมตั้งอะไรเยอะไปหรือเปล่าหรือเป็นเพราะใช้เทรนเนอร์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovekoal อ่านกระทู้
    ของผมลง limeted Edition ก้ยังหลุดเหมือนเดิมเลยครับ ลงเกมส์ตัว limited+Update1+CrackUpdate1 ยัง Error 09 Unsupport Function เหมือนเดิมเลยครับ สงสัยว่าผมตั้งอะไรเยอะไปหรือเปล่าหรือเป็นเพราะใช้เทรนเนอร์
    จะสนุกหรอครับใช้เทรนเนอ ผมเล่นไม่ใช้เทรนเนอ จบรอบเดียว ยังเป็นเบื่อๆเลยนี้ แล้วตกลง แครกMPออนไลน์ นี้เล่น the mercenary ได้ป่าวครับ พอดีจะเก็บพ้อยซื้อสกิล

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    876
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballberman0 อ่านกระทู้
    จะสนุกหรอครับใช้เทรนเนอ ผมเล่นไม่ใช้เทรนเนอ จบรอบเดียว ยังเป็นเบื่อๆเลยนี้ แล้วตกลง แครกMPออนไลน์ นี้เล่น the mercenary ได้ป่าวครับ พอดีจะเก็บพ้อยซื้อ สกิล
    สนุกดิครับ ใช้แค่กระสุนไม่หมดครับ เล่นไปอ่านเนื้อเรื่องไปก็สนุกดีครับไม่ได้เล่นไปวันๆ

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,229
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,227
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamebanjen อ่านกระทู้

นี่ครับปัญหาของผม เกือบจะได้เล่นแล้ว !!

ไฟล์ตัวนี้เสียรึเปล่าครับ ใครก็ได้ผู้ใจบุญ ช่วยอัพไฟล์ appshaderPackage.mfx ตัวนี้ได้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Laml3o อ่านกระทู้
    ลองลบแล้วติดตั้งใหม่ดูอีกทีนะฮะ

ไม่รู้คอมผมเป็นไร กว่าจะได้เล่นต้องลง3รอบ ตอนนี้เล่นได้แล้วครับผม

FULLGAME - LIMITED EDITION 17พาส Crack Reloader

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 92,230
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iloveahgil อ่านกระทู้
    คือตอนนี้ผมไม่ทราบว่ายังเหลือวิธีไหนบ้างทีผมยังไม่ได้ทำนะครับ แต่ที่ผมทำแล้วมีดังนี้ครับ
    1. โหลดไฟล์จาก putlocker ทั้17ไฟล์ แบบไม่เคยเปลี่ยนชื่ออะไรเลยมาแบบไหนก้แตกแบบนั้น fail ไฟล์สุดท้าย
    2. ผมลองเปลี่ยนชื่อไฟล์ตามที่ท่านบอกแล้วนะครับ ว่า r.part01.rar หรือจะเป็น rpart01.rar อะไรก้แล้วแต่ ผมเปลี่ยนหมดครับ แล้วก้เรียงไฟล์ตั้งแต่ 01-17 ไม่มีการพิมชื่อไฟล์ว่า rpart1.rar.rar อันนี้คอนเฟิร์ม
    3. เวอร์ชั่นวินราร์ผมตอนแรกเป้น 3.93 ผมลบใหม่หมดด้วยโปรแกรม Your Uninstaller 7 แล้วได้ทำการลงใหม่ด้วย วินราร์ 4.20 x64 ครับ แตกไฟล์อีกก็ fail เหมือนเก่า
    4. ทีนี้ ผมลองโหลดไฟล์ที่17 จากลิงค์ของ one2up หรือ jumbofile แล้วครับ ก็เหมือนเก่า
    5. ผมโหลดแบบนี้มาหลายเกมและครับ เพิ่งจะมาเป็นเอาเกมนี้แหละครับผม หมดวิธีและหนทาง
    6. ผมได้อ่านกระทู้ของท่านแล้วนะครับในลิงค์หน้าแรก ผมทำแล้วครับ จึงได้มาขอความกรุณาใครที่แก้ไม่ตกแบบกระผมบ้างครับผม
    **กรณีทีผมยังไม่ทำคือ 1. โหลดไฟล์ใหม่หมดด้วยลิงค์ของ one2up ครับผม และ2. รีแพร์ใหม่หมดตั้งแต่ พาทแรกยันพาทสุดท้าย (กรณีที2นี้ผมว่าไม่น่าจะเกี่ยวนะครับ เพราะถ้ามันเป้นของแต่ละพาทมันควรจะแจ้งว่าเสียพาทไหนบ้างเหมือนของกรณีเกมอื่นๆที่เป็นๆกัน)
    ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยแนะนำ
    รู้ว่ายังไม่ลองแล้วทำไมไม่ลองครับ อย่างซ่อมทุกพาร์ท มัวแต่คิดว่าไม่น่าเกี่ยวแต่ไม่ลองแล้วจะให้ผมแนะนำทำไม ผมจำได้ว่ามันมีกรณีที่ไม่แสดงพาร์ทจริงที่เสียอยู่ด้วย แล้วผมอัพเดทมาจึงเห็นถึงแนะนำ
    รวมถึงถ้าลองแล้วไม่ผ่านไม่เจอจริง โหลดใหม่ยังจะได้ไฟล์ใหม่ที่อาจไม่เสียด้วย(ถ้ามันเสียตั้งแต่ต้นฉบับคนอื่นหรือผมจะมาบอกได้ไงว่าแตกไฟล์ผ่านเล่นได้)

แบบนี้ก็อีกอย่างคือคิดเองว่าทำแบบนั้นไม่น่าเกี่ยว เหมือนการตั้งชื่อที่มันหลากหลายจนบางคนไม่รู้ว่าถ้าเกิน 10 พาร์ทต้องงใส่ 01 02 -17 ยังตั้งตามใจตัวเองเป็น 1-17 อะไรแบบนั้น

ปัญหานี้ผมก็ช่วยได้เท่านั้น แนะนำแล้วไม่ทำให้ครบ เลิกก็เลิกครับ ผมบอกแล้วนั่นคือที่แนะนำได้ทั้งหมด ไม่ทำให้ครบตามผมก็หมดทางจะช่วยแล้ว
    เพราะตอนนี้นอกจากที่แนะนำไว้ถ้ามีปัญหาอีกจะต้องลองพึ่งตัวเอง ผมยังไม่สามารถหาได้มากกว่านี้แล้วว่าจะเกิดจากอะไรได้อีก (ถ้าใครเคยลองวิธีอื่นๆแล้วแก้ได้ก็บอกมามั่งก็ดีครับ)

แต่อันนี้บอกไปก็ไม่แน่ใจเช่นกันว่าเกี่ยวไหม คือผมเคยมีปัญหาแตกไฟล์เสียบ่อยมาแล้ว (เกือบตลอดทุกครั้ง) แต่มันเป็นที่วินโดร์ครับ ผมเปลี่ยนวินโดร์แล้วปัญหาหายไปเลย ก็เอาไปลองคิดดูว่าจะทำไหม

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    479
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    เพิ่งจะเล่นจบไปได้ 1 คาเร็คเตอร์ ตายบ่อยมว๊าก.กกกก.

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    รู้ว่ายังไม่ลองแล้วทำไมไม่ลองครับ อย่างซ่อมทุกพาร์ท มัวแต่คิดว่าไม่น่าเกี่ยวแต่ไม่ลองแล้วจะให้ผมแนะนำทำไม ผมจำได้ว่ามันมีกรณีที่ไม่แสดงพาร์ทจริงที่เสียอยู่ด้วย แล้วผมอัพเดทมาจึงเห็นถึงแนะนำ
    รวมถึงถ้าลองแล้วไม่ผ่านไม่เจอจริง โหลดใหม่ยังจะได้ไฟล์ใหม่ที่อาจไม่เสียด้วย(ถ้ามันเสียตั้งแต่ต้นฉบับคนอื่นหรือผมจะมาบอกได้ไงว่าแตกไฟล์ผ่านเล่นได้)

แบบนี้ก็อีกอย่างคือคิดเองว่าทำแบบนั้นไม่น่าเกี่ยว เหมือนการตั้งชื่อที่มันหลากหลายจนบางคนไม่รู้ว่าถ้าเกิน 10 พาร์ทต้องงใส่ 01 02 -17 ยังตั้งตามใจตัวเองเป็น 1-17 อะไรแบบนั้น

ปัญหานี้ผมก็ช่วยได้เท่านั้น แนะนำแล้วไม่ทำให้ครบ เลิกก็เลิกครับ ผมบอกแล้วนั่นคือที่แนะนำได้ทั้งหมด ไม่ทำให้ครบตามผมก็หมดทางจะช่วยแล้ว
    เพราะตอนนี้นอกจากที่แนะนำไว้ถ้ามีปัญหาอีกจะต้องลองพึ่งตัวเอง ผมยังไม่สามารถหาได้มากกว่านี้แล้วว่าจะเกิดจากอะไรได้อีก (ถ้าใครเคยลองวิธีอื่นๆแล้วแก้ได้ก็บอกมามั่งก็ดีครับ)

แต่อันนี้บอกไปก็ไม่แน่ใจเช่นกันว่าเกี่ยวไหม คือผมเคยมีปัญหาแตกไฟล์เสียบ่อยมาแล้ว (เกือบตลอดทุกครั้ง) แต่มันเป็นที่วินโดร์ครับ ผมเปลี่ยนวินโดร์แล้วปัญหาหายไปเลย ก็เอาไปลองคิดดูว่าจะทำไหม
    ขอบคุณมากครับ เอาเป็นว่าเด่วผมจะองทำทุกอย่างเท่าที่ทำได้ ได้ผลยังไงละจะมาเล่าสู่กันฟังครับ ส่วนใครที่แก้ได้แล้ว ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovekoal อ่านกระทู้
    สนุกดิครับ ใช้แค่กระสุนไม่หมดครับ เล่นไปอ่านเนื้อเรื่องไปก็สนุกดีครับไม่ได้เล่นไปวันๆ
    สมัยหัวเกรียน การโกงเกมนั้น ผมพบว่ามันเล่นได้สนุกครับ

คิดดู ยิงทีเดียวตายเงี้ย อมตะเงี้ย เวลาไม่หมดเงี้ย โกงดูฉากจบเกมก่อนเลยเงี้ย (อ้าว ตกลง****จะเล่นมั้ยฟระ)

แต่พอลองไม่โกงดู ผมก็พบว่ามัน.....

สนุกกว่าคอดๆๆๆๆๆๆๆ

ผมยอมรับผมดูถูกผู้สร้างเกมที่เล่นเถื่อน
    และผมจะไม่ยอมดูถูกมากไปกว่านี้ด้วยการโกงตัวเกมอีกครับ

แต่ก็แล้วแต่นะ บางคนโกงได้ก็รู้สึกสนุกกว่า
    แต่ระวังโกงเกมไปมากๆ เดี๋ยวมันโกงคนเล่นกลับ ไปต่อไม่ได้เลยนา

ปล.มีคนนึงโกงไปจนได้เรื่อง บอสฉลามไม่โผล่มาเลย
    ได้สไลเดอร์ไปทั้งฉาก ไปต่อไม่ได้ (ไม่รู้ต้องเล่นใหม่แต่ต้นเลยรึเปล่า)
    คิดเแล้วฮา เกมมันใช้เทรนเนอร์กลับบ้าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย helos : 3rd April 2013 เมื่อ 19:57

Phuket , At Computer
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    ปัญหานี้เป็นกันเยอะมากเลยครับ ผมก็เป็นถ้าคุณมีความพยายามสูง คุณรอมันประมาณ 10-15 นาทีก็จะสามารถเข้าได้แต่ มันจะเป็นแบบนี้ทุกครั้งที่เข้าเกมใหม่ T T
    วิธีแก้ สำหรับบางคนนะคับ ให้ลงไดรเวอร์การ์ดจอใหม่ครับผม โดยที่ต้องล้างไดร์เวอร์การ์ดจอที่อยู่ในเครื่องให้หมดจดครับ
    จะทำให้เราเข้าเกมส์ คลิกปุ๊ป 5 วินาที ติดเลยครับ ลองดูครับเครื่องผมลงไดร์เวอร์ใหม่แล้วเล่นได้ทันทีครับผม ^^
    AMD Phenom(tm) 9550 Quad - Core Processer 2.20 GHz - ATI Radeon 3600 HD Series โอ๊ยยย กากก******

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    840
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ไม่เข้าใจเรื่อง เซฟเกมส์ ครับ พอเล่นจบไปด่านนึงแล้ว ต่อแด่านสอง แล้วแล้วเล่นไปซักพักมาก็ขึ้นเซฟเกมส์อัตโนมัติอ่ะ กคับ แล้วก็ออกจากเกมส์ จะมาเลนใหม่อีก ก็เข้าเกมส์ กลับกลายต้องมานั่งเล่นใหม่หมดเลยอ่ะ มีใครเปงมั่ง แก้ไขยังไงคับ สองรอบแหล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    จบหมดแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ อยากเล่นออนไลน์จัง แต่เปลี่ยนแคร็กเซฟหายแน่ เง้อ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    มันขึ้นว่า can't load save data อะครับ แล้วพอออกเกมแล้วเข้าใหม่ต้องเริ่มเล่นใหม่เลยอะครับ

นักเลงคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    REPACK - BLACKBOX + UPDATE v1.0.1.130 - 3DM ยืนยันเล่นได้ครับ แต่ออกเกมส์ยังไง งง จะออกทีกด Alt+F4

ออกเกมส์เข้าใหม่ต้องเริ่มใหม่หมด ทำไมมันไม่เซฟอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mamamiyaok : 4th April 2013 เมื่อ 09:53
    CPU:AMD FX-6100 3.3 GHz / MB:ASUS M5A78L-M LX V2 / VGA:SAPPKIRE HD 7770 OC 1GB / RAM:KINGSTON HYPER-X DDR3 4GB 1600 / HDD:HITACHI 500GB SATA-III / PUS:RAIDMAX 630W

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ฉากเริ่ม ใครเล่นไม่ จบฉากการสอน ก็ ต้องเริ่มใหม่หมด ^_^ ปล. ใช้ กระสุนไม่หมด
    ผักบุ้งซัง

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ใครมีSaveที่เล่นcostumeหมดเเล้วมั่งครับขอหน่อย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผมแบบลงแบบ Limited Edition จบแบบสอนแล้วยังไม่มีปัญหาอะไร เดี๋ยวค่อยกลับมาเล่นใหม่ตอนดึกๆค่อยได้อารมย์ อิอิ

ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ทำไม ผม แคร๊ก mp แล้ว เล่น mp ใน สตรีมไม่ได้หว่า

กล่าวขอบคุณ
    23
    นายต้องไปให้ถึง ตรงจุดเซฟของมันครับ ไม่ใช่ เชคพ้อย เท่าที่ผมเล่นนะ

กล่าวขอบคุณ
    23
    นายต้องไปลงแคร๊กใหม่ ผมก็เคยเป็น

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เห็นยังไม่มีใครลงรูปยืนยัน split screen mode

เล่นกับน้อง มันมากครับ ด่ากันไป ช่วยกันไป

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    844
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,321
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maeka- อ่านกระทู้

โหลดตอนแรกไม่ขึ้นเลยครับ ช่วยที

โหลด Limited Edition + Crack ไม่ว่าจะอันไหน Update ทุกอัน ก็ไม่ได้เลยครับ ค้างหน้าแรกตลอด T T

เหมือนเครื่อง Windows XP ของเราเลย ต้อง อัพ DirectX 9.0 - 11 ลองดูอะ

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vistory อ่านกระทู้
    เห็นยังไม่มีใครลงรูปยืนยัน split screen mode

เล่นกับน้อง มันมากครับ ด่ากันไป ช่วยกันไป
    ดีครับ ท่าเล่นเเล้วคนอื่นมาเเจมนี้เเย่หน่อย ผมเล่นอยู่ดีๆเจอเกรียนมาถึงต่อยเอาต่อยเอา มันเกรียนมา - - ลืมดูชื่อมันอีก เเต่ก็เป็นบางคนครับ

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ใครมีSaveที่เล่นcostumeหมดเเล้วมั่งครับขอหน่อย เเล้วก็ขอวิธีลงด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ว้าว ๆ วันนี้ Patch เพิ่มตัวละคร Left 4 Dead มาแล้วนี้น่า รอท่าน Ramis อัพให้อยู่น่ะครับ ^^"

กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ค้างตรงเลือกตัวละครจะเล่นอ่ะ creating game sesion ค้างนานม๊วกก ไม่ได้เล่นซักที

Tags for this Thread