ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Queen of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน ลงโฆษณา ขายแผ่นเกมส์ PC ราคาถูก เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ RF-Steam | Rising Force Online
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Play War Inc ระเบิดความมันส์ กองกำลังยิงไม่ยั้ง Seed Game Shop ขาย แอพ หนัง เกมส์ เพลง ถูกลิขสิทธิ์ Thai Easy VPS WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

การผจญภัยครั้งใหม่ของเหล่านักรบในดินแดนมังกร

หน้าที่ 56 จากทั้งหมด 62 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 6465455565758 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,376 ถึง 1,400 จากทั้งหมด 1543
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    สนใจลงโฆษณา
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ korpongz อ่านกระทู้
    มาแล้วเด้ออ พี่น้อง ผมลองดูแล้ว เอาภาพมาฝาก

อันนี้เป็นลิงค์ของ จีนน่ะครับ ถ้าใครอยากลองเอาไปเล่น ผมลองแล้ว ไม่มีปัญหา ลงเหมือนตัวอัพเดต ครับ

http://pan.baidu.com/share/link?shar...&uk=4213943399

วิธีโหลด เลือก ช่องที่สองที่มันเขียนว่า 下载(179.5M)
    มีในโหมดนี้โหมดเดียวใช่ไหมครับ ผมไปดูในอีกโหมดไม่มีอะครับ ผมเข้าใจถูกไหมอะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดเเสร็จแล้ว แต่ลงเกมส์ยังไงช่วยอธิบายอย่างละเอียดด้วยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ของผมทำไมเล่นไม่ได้มันขึ้น D3DD ตอนมันจะให้เล่นอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มันขึ้น The program can't stop steam.pll สักอย่างนี่ละครับ
    ผมจำไม่ได้ ต้องแก้ยังไงหรอครับ ผมว่าจะลองลงใหม่อีกทีหนึ่ง

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GODGUNDAM อ่านกระทู้
    มีในโหมดนี้โหมดเดียวใช่ไหมครับ ผมไปดูในอีกโหมดไม่มีอะครับ ผมเข้าใจถูกไหมอะ
    มีอยู่แต่ในโหมด The Mercenaries No Mercy ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    เล่นจบทั้ง 3 เนื้อเรื่องแล้วครับ เย้ 55+

กล่าวขอบคุณ
    84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkpoompb อ่านกระทู้
    ต้องเล่นโหมด เนื้อเรื่องให้จบหมดทุก คนก่อนมันถึงจะปลดครับ
    ผมเล่นจบทุกเนื้อเรื่องแล้วนะแต่ยังไม่มี Mercenaries No Mercy มีแต่ Mercenaries ธรรมดาอะครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manlast555 อ่านกระทู้
    เปิด steam แล้วแอดเกมไปครับ
    เปิดสตรีมไม่ต้องแอดเกมส์ก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    http://image.ohozaa.com/view2/wKUlfvgX9HEraiol
    ช่วยทีครับเป็นแบบนี้ ผมอยากเล่น T^T

กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เล่นได้แน่นอนขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    *** เกี่ยวกับตัวละคร DLC จาก L4D ***

คือว่าจะหามาลง ลงนี่คือก๊อบปี้จากโฟร์เดอร์ที่เราเเตกไฟล์ไปใส่ไว้ในตัวเกมส์ที่ลงเลยใช่มั้ยครับ เเล้วเซฟเกมส์เก่าจะหายรึเปล่าครับ เปลี่ยนเเคร็กทีเล่นใหม่ไป 3 รอบเเล้ว

ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oops00998 อ่านกระทู้
    *** เกี่ยวกับตัวละคร DLC จาก L4D ***

คือว่าจะหามาลง ลงนี่คือก๊อบปี้จากโฟร์เดอร์ที่เราเเตกไฟล์ไปใส่ไว้ในตัวเกมส์ที่ลงเลยใช่มั้ยครับ เเล้วเซฟเกมส์เก่าจะหายรึเปล่าครับ เปลี่ยนเเคร็กทีเล่นใหม่ไป 3 รอบเเล้ว

ลงแค่ตัวอัพเดต พอครับ แคร็กที่มาด้วยไม่ต้องลงก็ได้ครับ อาจจะทำให้เซฟหายได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    มันขึ้น The program can't start because stem_api.all is missing from your computer. Try reinstalling the program to fix this problem

ผมลองลงเกมใหม่แล้วก็ขึ้นแบบนี้อะครับ [ของ Repack อ่าครับ]
    ใครก็ได้ช่วยหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jewbaba อ่านกระทู้
    มันขึ้น The program can't start because stem_api.all is missing from your computer. Try reinstalling the program to fix this problem

ผมลองลงเกมใหม่แล้วก็ขึ้นแบบนี้อะครับ [ของ Repack อ่าครับ]
    ใครก็ได้ช่วยหน่อยนะครับ
    ปิดแสกนไวรัสก่อนลงครับ แล้วปรับในแสกนไวรัสด้วยให้มันไม่ตรวจสอบในโฟลเดอร์เกม เพราะมันเห็นตัวนั้นเป็นไวรัสครับ ตอนแรกผมก็เป็น

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ korpongz อ่านกระทู้
    ลงแค่ตัวอัพเดต พอครับ แคร็กที่มาด้วยไม่ต้องลงก็ได้ครับ อาจจะทำให้เซฟหายได้ครับ

ขอบคุณครับ เเต่เหมือนมันจะไม่ปรากฎตัวออกมานะตัวละครจาก DLC L4D ที่โหลดไป ยังมีเเต่ตัวเดิมครับ มันต้องปลดล็อคด่านอื่นอีกหรือเปล่า เเล้วด่านอื่นๆนอกจาก 3 ด่านเเรกในโหมททหารรับจ้างที่ให้มา เราต้องเคลียร์ให้ชนะหรือว่าต้องซื้อเอาครับ

ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    601
    ได้รับคำขอบคุณ: 71

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oops00998 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ เเต่เหมือนมันจะไม่ปรากฎตัวออกมานะตัวละครจาก DLC L4D ที่โหลดไป ยังมีเเต่ตัวเดิมครับ มันต้องปลดล็อคด่านอื่นอีกหรือเปล่า เเล้วด่านอื่นๆนอกจาก 3 ด่านเเรกในโหมททหารรับจ้างที่ให้มา เราต้องเคลียร์ให้ชนะหรือว่าต้องซื้อเอาครับ

ต้องเข้าที่เป็นโหมด No Mercy ครับตัวละคร L4D ถึงจะโชว์ออกมา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dekabreak : 8th April 2013 เมื่อ 16:08
    PS3 Dark บล็อกสำหรับทุกคนhttp://8057f736.linkbucks.com
    เว็บเกมโหลด Bit แบบเร็วมีทุก Platformhttp://465ec334.linkbucks.com

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    มี trainer ที่ใช้กับแคร๊กmp แล้วไม่หลุด ไหมครับขอหน่อย ผมจะเอามาเล่น mercenary ใช้อันไหนก็หลุดหมดเลย เซ็ง

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อัพเดทใหม่มาแล้ว รีบ ๆ อัพมาเล่นกัน

ป.ล.คนที่ไม่อัพก็จะไม่เจอคนที่อัพใช่มั้ย ผมเข้าไปไม่เจอคนเล่นเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย No.2 : 8th April 2013 เมื่อ 23:48

กล่าวขอบคุณ
    601
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    อัพอะไรไหมหรอครับ
    PS3 Dark บล็อกสำหรับทุกคนhttp://8057f736.linkbucks.com
    เว็บเกมโหลด Bit แบบเร็วมีทุก Platformhttp://465ec334.linkbucks.com

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอถามหน่อยน่ะครับ มีใครเล่น The Mercenaries Duo ได้บ้างครับ ผมเล่นแล้วหลุด ส่วน ในเนื่อเรื่องเล่นกับคนอื่นได้ปกติ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    failed to initialize steam คืออะไรท่าน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ feelingcool อ่านกระทู้
    failed to initialize steam คืออะไรท่าน
    ได้แล้วจ้า

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    คือผมกดซื้อ Skill แล้วตรง Skill Setting ซื้อมา 3 อย่าง เอามาใส่ตรงช่องซ้ายมือครบทั้ง 3 ช่อง พอเล่นต่อจากของเดิม Skill ที่ซื้อมันจะติดตัวอัตโนมัติเลยรึเปล่าครับ ต้องกดอะไรอีกรึเปล่า ผมลองกด F1 F2 ดูก็ไม่เห็นมีอะไรขึ้นมาเลย งงมากครับช่วยที

ปล.พึ่งเล่น Leon เป็นตัวแรก แบบ No Hope พึ่งถึง Chapter 3 เองครับ Y_Y

กล่าวขอบคุณ
    21
    ขอบคุณสำหรับ แพทอัพเดท ครับ แก้บัค หน่อย อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณมากๆๆครับ

Tags for this Thread