ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 66

ความรัก มันไม่รู้จักกาลเทศะใช่มะ - -

ผมมันก็ผู้ชายธรรมดาๆคนหนึ่ง หน้าต่อไมไ่ด้หล่อเหล่าอะไรเลย ช่วงม.1 - ม.2 ผมรู้สึกเหงาๆ เพราะที่บ้าน มีีัปัญหาบ่อยย ผมก็รู้สึกอยากมีแฟน อยากมีใครสักคน
    อยู่ข้างเราๆ แต่ไม่ว่าผมจะชอบใคร ก็ต้องเป็นฝ่ายเจ็บเองมาตลอด พอมา ม.3 ผมคิดว่าจะไม่คิดเรื่องแฟนแล้ว จะเต็มที่กับกิจกรรม(เผอิญได้เป็นประธานสี
    ฝั่ง ม.ต้น - -) ผ่านไปได้สัก2เดือน ผมก็ได้รู้จักกับเพื่อนผู้หญิงคนนึง เรารุ้จักกันได้เดือนเดียว แต่สนิทสนมกันมาก จนเพื่อนล้อว่าเป็นแฟน ซึ่ง ตอนนี้
    ผมก็เป็นแฟนกับเธอแล้ว -0- (ตอนแรกที่รู้จักกันไมไ่ด้คิดไรเลยย) ผมก็เลยคิดว่าา ที่ไอ้ตอนอยากจะมีแฟนอะ มันไม่มีใครมาสนใจเลย พอตอนที่กำลังว่าจะไม่คิด
    ก็ดันมีเธอเข้ามาา (ดีแล้วละ) ทีนี้ ผมก็ชักรู้สึกว่ามันเยอะไปนะ คือประมานว่า 2เดือนที่ผ่านมา มีคนมาบอกชอบผมแล้ว 2-3 คน ทั้งๆที่ผมก็มีแฟนแล้วว(แล้วก็อาจจะมีมาได้อีกมั้ง เห็นมีข่าวแว่วๆมา - -)

ผมไม่รุ้จะพูดไงเลยย ผมก็เล่าให้แฟนผมฟังทุกเรื่องง แฟนผมก็ไม่ได้ว่าไร เพราะค่อนข้างจะไว้ใจ ผมก็ไม่คิดจะนอกใจหรอกครับ แต่ไม่เข้า ไอ้เมื่อก่อนนะ หาแทบตายมันไม่มา ทีตอนนี้กำลังมีความสุขกับแฟน มากันทำไมเยอะ - -

ปล.
    ผมเขียนกระทู้นี้ ไม่ได้ว่าจะโชว์อะไร อย่าเข้าใจผิด ผมแค่อยากจะบอกเพื่อนๆหลายๆคนที่กำลังรอความรักจากใครซักคนว่าา

"ความรัก ไม่ต้องตามหา เมื่อถึงเวลามันนจะมาหาเราเอง"

ดังเช่นเรื่องเล่าของผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย canto2539 : 3rd September 2011 เมื่อ 18:42

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    แง่มๆอิจฉา จขกท.จริงๆเลยมีหลายคนมาชอบผมสิกำลังมีปัญหาเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อันนี้คือ อ่ะไร = =" จะมาโชว์ว่ามีคนมาชอบเยอะว่างั้นสิ๊ นี่ไม่ไช่หัวข้อโชว์ความเท่มีผู้หญิงมาบอกรักน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้
    อันนี้คือ อ่ะไร = =" จะมาโชว์ว่ามีคนมาชอบเยอะว่างั้นสิ๊ นี่ไม่ไช่หัวข้อโชว์ความเท่มีผู้หญิงมาบอกรักน่ะ
    กรรม ทำไมคุณมองผมแบบนั้นล้าา ผมไมไ่ด้ต้องการมีคนชอบเยอะเลยย ผมแค่อยากจะบอกหลายๆคน ว่าความรักนะ ถ้ามันจะมามันก็มาเอง ไม่ต้องไปไขว่คว้ามันหรอก

ผมไม่ได้เป็นประเภทโชไรแบบนั้น อย่าเข้าใจผิดสิ - -"

สมาชิกเต็มตัว
    http://luckysubs.com
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    "ความรัก ไม่ต้องตามหา เมื่อถึงเวลามันนจะมาหาเราเอง" <<< อันนี้ผมเห็นด้วยแต่ผมก็ตอบไม่ได้หรอกว่ามันถูกต้องมั้ย
    เคยมีหนังสือพระเล่มหนึ่งที่ผมเคยอ่านมานานแล้วผมศรัทธาเนื้อหาในเล่มนั้่นมากๆ ซึ่งเขาบอกว่า 'บุคคลที่จิตสูง...ย่อมได้คู่ชีวิตที่จิตสูงเช่นกัน'
    เช่นว่ามีผู้ชายดีๆคนหนึ่งรักษาศีลเต็มครบสมบูรณ์ไม่ว่ายังไงก็คงไม่ไปได้คนบ้ามาเป็นคู่ชีวิตแน่นอน
    และก็เช่นกันหากคนที่เดินทางหารัก(จิตใจไม่มั่นคงกลัวการอยู่โดยไร้คู่)ไปทั่วถ้าเค้าเจอก็คงจะได้พบคู่ชีวิตที่กำลังรักหาเช่นกัน(ซึ่งมักจะจิตใจไม่มั่นคงเช่นกัน)

แต่ผมไม่เห็นด้วยแค่อย่างเดียว VV
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ canto2539 อ่านกระทู้
    ทีนี้ ผมก็ชักรู้สึกว่ามันเยอะไปนะ คือประมานว่า 2เดือนที่ผ่านมา มีคนมาบอกชอบผมแล้ว 2-3 คน ทั้งๆที่ผมก็มีแฟนแล้วว(แล้วก็อาจจะมีมาได้อีกมั้ง เห็นมีข่าวแว่วๆมา - -)
    ...ไม่ต้องบอกคนอื่นก็ได้นะอิจฉา...อีกอย่างเก็บสิ่งที่เจอแล้วเงียบๆดีกว่าไปเล่าให้แฟนฟังนะครับ เพราะถ้าแฟนคุณมาเล่าให้คุณฟังว่า "มีคนมาบอกชอบ" หลายๆครั้งคุณก็คงไม่สบายใจเหมือนกัน
    [การไปบอกแฟนว่าตัวเองมีคนมาบอกชอบเยอะ ถ้าแฟนคุณเขาใจว่าคุณไว้ใจเธอ ยอมบอกทุกเรื่องก็ดีไป แต่ถ้าแฟนคุณคิดว่าคุณกำลังจะบอกว่า'ไม่อ้อนผมดีๆสักวันผมอาจไปกับคนอื่นก็ได้นะ...'ซึ่งบางครั้งมันดูไม่ดีเอาซะเลย]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SeiZon : 3rd September 2011 เมื่อ 19:03
    MyCenter:Update
    [BDRip]K-ON! Live Event ~Let's Go!~ = Uploading...71%

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    545
    ได้รับคำขอบคุณ: 565
    ขอบคุณที่เล่า

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    เหมือนผมเด้ะเมื่อก่อนม.1 ยังไม่ดัดฟันความรักเงียบกริบ ม.2 ดัดฟันแล้วมีมา 2-3 คน พอ ม.3 เกิน 20 คน โดยเฉพาะช่วงกีฬาสีช่วงนั้นมันจะเยอะไปไหน - -
    LIVE FAST , DIE LAST

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ก็เข้าใจอะนะเคยผ่านมาก่อน มากกว่านี้อีกครับ= =

แต่อยากจะบอกว่า

ถึงแม้ความรักมันจะมาหา แต่บางคนมันยังมาไม่ถึงซักที 55555

แม้ความรักจะมาเราเอง มันมาเองแล้วมันก็ไปเองอย่างเร็ว 5555

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เห็นด้วยครับ เรื่องบางเรื่องไม่ดิ้นรนมันก็ดีกว่านะ

Mesut Ozil
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    ผมก็เคยผ่านมาก่อนนะ 2 คนได้ ไม่เอา เอาแบบจีบเองดีกว่าภูมิใจ

Khlong Luang , Pathumthani
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ชอบคำนี้อ่ะ "ความรัก ไม่ต้องตามหา เมื่อถึงเวลามันนจะมาหาเราเอง"
    แต่ก่อนเคยหล่อแบบ โดม ปกรณ์ ลัม จนกระทั่ง...ธนูปักที่หัวเข่า

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    มีคนรัก ดีกว่ามีคนเกลียดนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    เมื่อก่อนคุณตามหาความรัก หน้าตาคุณเลยดูน่ากลัว มีแต่ความทุข์บนใบหน้า ต้องหาให้ได้ๆ

แต่ตอนนี้คุณมีแฟน มีความสุขหน้าตาดูดีมีฐานะ ใครๆก็อยากอยู่ใกล้ จริงใหม ?
    >>>>>-------------------<<<<<