ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] NEED FOR SPEED : THE RUN - LIMITED EDITION (REPACK|ENG|2011|5.00GB) ONE2UP DIRECTLINK

NEED FOR SPEED : THE RUN - LIMITED EDITION

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด , เนื้อเรื่อง

Genre: Racing
    Developer: Black Box
    Publisher: Electronic Arts
    Release Date: November 15, 2011

เกม Need for Speed: The Run กล่าวถึง Jackson “Jack” Rourke ตัวละครเอกของเกม หลังเกือบถูกองค์กรลับสังหาร แต่โชคดีที่หนีออกจากลานประหารในโรงงานสุสานรถได้
    และเขาจะต้องเข้าร่วมการแข่งขันขับรถมาราธอนที่มีเงินรางวัลถึง 25 ล้านดอลล่าร์ โดยขับรถตั้งแต่เมืองซานฟรานซิสโกจนถึงนิวยอร์ค ระหว่างนี้เขาจะต้องแข่งรถเพื่อไต่อันดับ 1 ให้เร็ว
    ที่สุดและหลบหนีจากการจับกุมจากตำรวจที่เริ่มตั้งแต่หน่วยจราจร จนถึงแห่มาทั้งโรงพัก ด้านเนื้อเรื่องเกมถือว่าจัดทำพล็อตเนื้อเรื่องได้ดี มันทำให้ผู้เล่นติดตามเนื้อหาตั้งแต่ต้นจนจบ แต่เสีย
    ตรงที่สอบตกการนำเสนอที่ตัดเนื้อเรื่องไปมาไม่ปะติดปะต่อกัน ทำให้อารมณ์ที่ตื่นเต้น กลับวูบลงในเนื้อหาตอนถัดมา
    • Minimum System Requirements
    • Processor: 3.0 GHz Intel Core 2 Duo or AMD Equivalent
    • Memory: 3 GB
    • Graphics card (AMD): 512 MB RAM ATI Radeon 4870 or higher performance
    • Graphics card (NVIDIA): 512 MB RAM NVIDIA GeForce 8800 GT or higher performance
    • Sound card: DirectX Compatible
    • DirectX: DirectX 10
    • Hard Drive: 18 GB
    • Recommended System Requirements
    • Processor: 3.0 Ghz Intel Core 2 Quad or AMD Equivalent
    • Memory: 4 GB
    • Graphics card (AMD): 1024 MB RAM ATI Radeon 6950
    • Graphics card (NVIDIA): 1024 MB RAM NVIDIA GeForce GTX560
    • Sound Card: DirectX Compatible
    • DirectX: DirectX 11
    • Hard Drive: 18 GB
    วิธีการติดตั้งเกมส์
    1. โหลดไฟล์ให้ครบ 5 ไฟล์
    2. แตกไฟล์ใส่พาสเวิร์ด
    3. ลงเกมส์ตามปกติ
    4. เข้าเล่นที่หน้าเดสก์ท็อป
    ติดต่อพูดคุยได้ที่นี่

กด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 % นะครับสามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด >ALT+R< นะครับ

DOWNLOAD

ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ด้วยนะครับเพื่อง่ายต่อการแตกไฟล์
    ตัวอย่าง Part01,Part02,Part03 เป็นต้น

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04 : Part 05

Password : sharegameclub.blogspot.com

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 24th March 2013 เมื่อ 11:53

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบพระคุณคับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leechin อ่านกระทู้
    ขอบพระคุณคับ
    ยินดีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    537
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ จะลองดูครับ
    โน๊ตบุ๊คเล่นได้มั้ยครับ
    i5 3210 ram 8 g การ์ดจอ 640m
    ทำอย่างไรให้เป็นภาษาอังกฤษ ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย agg001 : 26th March 2013 เมื่อ 21:20

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ agg001 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ จะลองดูครับ
    โน๊ตบุ๊คเล่นได้มั้ยครับ
    i5 3210 ram 8 g การ์ดจอ 640m
    ทำอย่างไรให้เป็นภาษาอังกฤษ ครับ
    จะมีให้ตั้งค่า ก่อนลงเกมส์นะครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เจิม ครับ ลองดูครับลองดู สู้ๆครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    537
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

งง มาก

ขอบคุณมากครับ ผม ยังเล่นไม่ได่เลย มันเหมือนถามหาไฟล์ part 6 ทั้งๆที่มันมีแค่ 5 เองครับ

Tags for this Thread