ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    Blog Entries
    1

Cool .:และแล้วชื่อเกม Arkham 3 ก็เปิดเผยแล้ว!!!:.

.:และแล้วชื่อเกม Arkham ใหม่ก็เปิดเผยแล้ว!!!:.

.:"ก็เปิดเผยอย่างไม่เป็นทางการเท่าไหร่นะครับ สำหรับชื่อของเกม Arkham ภาคต่อไปซึ่งตามข้อมูลข่าวจากเว็บ gameblog.fr เว็บข่าวของฝรั่งเศสชื่อดังนั้นได้บอกเอาไว้ว่า "เกมต่อไปของซี่รีย์ Arkham มีนามว่า Batman : Arkham Origin ครับ:.

.:แหล่งข่าวทั้งหลายที่ "เชื่อถือได้" นั้นบอกไว้ว่า "สิ่งที่ gameblog.fr พูดไว้เป็นความจริง โดย Arkham Origin นั้นจะถูกพัฒนาโดย Rocksteady Studio!! ซึ่งจะเปิดเผยข้อมูลต่อสาธารณะชนอย่างเป็นทางการในงาน E3 2013 ที่จะถึงในวันที่ 11-13 มิถุนายนนี้ครับ โดยจะลงเครื่อง PS4 และ XBOX เครื่องใหม่นี่ด้วย กำหนดวางจำหน่ายในปี 2013 ครับผม!!":.

.:ที่น่าช็อคไปกว่านั้นคือ Arkham ภาคนี้ไม่ใช่ Arkham 3 ว่ะครับ!!?? เพราะ Arkham 3 ยังคงพัฒนาโดย WB Montreal ซึ่งก็จะเผยข้อมูลในงาน E3 ที่จะถึงเช่นกัน นั่นหมายความว่าเราจะได้เล่น Arkham Franchise สองภาคในเวลาไล่เลี่ยกันโดยสองทีมพัฒนาเลยทีเดียว(โอ้ย แล้วผมจะเก็บตังค์พรีออเดอร์ไหวไหมล่ะเนี่ย):.

.:ยัง ยังไม่หมด Arkhamverse.com ได้รายงานข่าวว่า Christopher Drake นักแต่งเพลงเกม(อาชีพเดียวกะ Jasper Kye นั่นแหละ)ก็เตรียมตัวแต่งเพลงสร้างผลงานใหม่ๆในทั้งสองเกมนี้เช่นกัน ซึ่งเขาจะมาแทนที่ Nick Arundel ที่เคยแต่งให้ Arkham Asylum กะ Arkham City นั่นเอง:.

.:โดย Christopher Drake เขาได้บอก Kevin Smith นักวาดการ์ตูนผลงานมากมายของ DC ผ่าน Podcast เอาไว้ว่า"ผมกำลังทำงานให้กับเกมๆหนึ่งอยู่ ซึ่งผมกล้าบอกได้เลยว่ามันจะต้องมหากาศ Epic แน่นอน":.

.:Christopher Drake เคยทำงานใน DC Animated มาก่อน ซึ่งก็มีผลงานมากมาย เช่น

-Batman: Under the Red Hood
    -Batman: Year One
    -Batman: The Dark Knight Returns

และกำลังทำงานให้กับเกม Injustice: Gods Among Us อีกด้วย(เพลงในเทรลเลอร์ฝีมือแกทั้งนั้น):.

.:และสุดท้ายก็ต้องกล่าวเหมือนเดิมว่า ข่าวพวกนี้ยังไม่ได้รับการยืนยันจาก Warner Bros.,Rocksteady,WB Games Montreal ฉะนั้นฟังหูไว้หูครับ:.

.:เครดิตข่าวจาก:.

แหล่งข่าวเชื่อถือได้:
    http://www.vg247.com
    http://www.gameblog.fr
    http://www.arkhamverse.com

.:และ BatmanArkhamVideos รวม Walktrough สุดยอดๆ Easter Egg อันหลากหลายและทริคต่างๆเกี่ยวกับเกม Batman อยู่ในนี้แล้ว!:.

ตื่นเต้นจัดหัวข้อข่าวผิดขออภัยครับ -*-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    759
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ผมก็ตื่นเต้นมากเหมือนกัน เดี๋ยวเก็บตัง พรี เหมือนกันครับ
    การร้องไห้ไม่ใช่แสดงความอ่อนแอแต่เป็นการแสดงให้เห็นว่าคุณนั้นได้เข้มแข็งขึ้นแล้ว

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ยังไม่ได้เล่นภาค 2 เลย เห็นมันคล้ายๆ ภาค 1 เลย ไม่อยากเล่นเท่าไหร่

Everything is Connected
    กล่าวขอบคุณ
    1,255
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    สองภาคเลยออกมาไล่กันเลยเรอะ =[]=
    I'm watching on You

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    จั๊กจั่น อคัม ซิตี้ 5555555555

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    806
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    ยังไม่ได้เล่นภาค 2 เลย เห็นมันคล้ายๆ ภาค 1 เลย ไม่อยากเล่นเท่าไหร่
    มันไม่ได้คล้ายกันแม้แต่เศษเสี้ยวเลยครับ มันสนุกกว่าภาค 1 ซะอีก ไม่หามาเล่นเสียชาติเกิดอย่างรุนแรงเลยนะขอบอก

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เล่นเกมส์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,408
    เล่นแต่ภาค 2 สนุกมาก 55555555555

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 847
    ผมว่า่ ดนตรีเพราะนะใน แบทแมนนนีเทิน แต่มันขาดๆช่วงบางทีความคิดผม แฮน ซิมเมอ ทำได้เจ๋งสุด

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    เล่นมาสองภาคประทับใจมากๆเลย ชอบระบบต่อสู้มากๆเเละมีอะไรให้ทำเยอะมากสุดๆคือมีปริศนาให้ไขตลอด

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dadvader อ่านกระทู้
    มันไม่ได้คล้ายกันแม้แต่เศษเสี้ยวเลยครับ มันสนุกกว่าภาค 1 ซะอีก ไม่หามาเล่นเสียชาติเกิดอย่างรุนแรงเลยนะขอบอก
    เสียชาติเกิดก็เวอร์ไป ผมเองก็ยังไม่ได้เล่นเดี๋ยวค่อยซื้อ เคยโหลดเถื่อนมาเล่นแปปๆอลังการมาก ดีกว่าภาคแรกจริงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ezio-Yokarite : 30th March 2013 เมื่อ 12:59

เห้ยชื่อเปลี่ยนสี
    X)({[หน้าคอม]})(X
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    ภาค 2 มันส์ มากครับ ยิ่ง ศัตรู มาเยอะมารุมเรายิ่งมันครับ หวังว่าภาคนี้จะมันส์มากกว่านั้นน่ะ 555

หมั่นใ้ส้นักโดน!!!

Dead
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    ไม่เคยเล่นสักภาค

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    พอดีเลยเพิ่งเริ่มเล่นภาค 2เอง มีไรจะถามหน่อย ตรงห้องที่คล็ายๆโบสอะ ที่มีคนถูกห้อยอยู่ แล้วก็ถังใส่สารเคมีสีเขียวอยู่อะ มันให้เราสแกนรูกระสุนตรงหน้าต่างแล้วทำไรต่ออะไม่เห็นมีไรเลย

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ my dath อ่านกระทู้
    พอดีเลยเพิ่งเริ่มเล่นภาค 2เอง มีไรจะถามหน่อย ตรงห้องที่คล็ายๆโบสอะ ที่มีคนถูกห้อยอยู่ แล้วก็ถังใส่สารเคมีสีเขียวอยู่อะ มันให้เราสแกนรูกระสุนตรงหน้าต่างแล้วทำไรต่ออะไม่เห็นมีไรเลย
    สแนกนกะสุนที่พื้นครับ พอสแนแล้วมันจะคำนวนวิถีกระสุน แล้วก็ขึ้นภารกิจใหม่เองฮะ ถ้าจำไม่ผิดนะ
    ผมคือ Prototype fever!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    Joker ตายแล้วภาค 2

ภาคต่อไปผมจึงไม่ค่อยมีอารมณ์อยากเล่นเท่าไหร่ คิดถึง Joker TT
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joeysarut : 30th March 2013 เมื่อ 14:53

กล่าวขอบคุณ
    806
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joeysarut อ่านกระทู้
    Joker ตายแล้วภาค 2

ภาคต่อไปผมจึงไม่ค่อยมีอารมณ์อยากเล่นเท่าไหร่ คิดถึง Joker TT
    ภาคต่อไปเรียกรีบูทก็ได้ครับ โดยภาคของ WB เป็นยุค Sliver Age ซึ่งจะรีบูททุกอย่างใหม่ ส่วนของ Rocksteady ถ้าไม่ต่อก็คงทำใหม่(แต่คงต่ออ่ะแหละ)

- [ The Gang ] -
    ตรงนี้เพราะรักเธอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,004
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    2 ภาค จาก 2 ค่าย...โอ้โหแฮะ
    Intel Core i7-3770K 4.0 GHz | GIGABYTE Z77x-D3H | XSPC Raystorm Pro | MSI GTX 980Ti Gaming 6G | Corsair Vengeance 16GB(8x2) DDR3 | Corsair VS650

กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    เกมนี้เล่นมา 2 ภาคไม่ผิดหวังจริงๆ
    PS3 Dark บล็อกสำหรับทุกคนhttp://8057f736.linkbucks.com
    เว็บเกมโหลด Bit แบบเร็วมีทุก Platformhttp://465ec334.linkbucks.com

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เตรียมเงินๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    คงไม่ย้อนอดีตแบบเกมอืนที่ฝรั่งชอบทำกันหรอกนะ มุขนี้ใช้บ่อย
    เสรีภาพ เป็นสิ่งที่สิ่งมีชีวิตทุกอย่างพึงมี
    ไม่ยึดติดกับสิ่งใด พอใจในสิ่งที่เรามี พอดีกับสิ่งที่เราได้

กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    สรุปคงเป็นงี้
    Arkham Origin By Rocksteady น่าจะย้อนไปช่วงก่อตั้งคุกอาร์คคับหรือไม่ก็อาจจะตอนป๋าเป็นแบทแมนใหม่ ๆ
    Arkham 3 ก็คงจะน่าต่อจากภาคที่แล้ว (สาธุขอให้ภาคนี้เป็น Open World ว่อนไปทั่วก็อทแธมได้เลย อยากขับแบทโมบิล ><)
    PARADOXXXX X X X X !!!!!!!

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: