ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

King of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage ลงโฆษณา JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก สเต็กลุง แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    711
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,708

"เกรียนซ่าส์ปะทะซอมบี้" ซับไทย

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    ..."Scout vs. Witch: a tale of boy meets ghoul" ซับไทย..

..นี่คืออนิเมชั่นเจ๋งๆที่สร้างจากโปรเเกร­ม Maya เเละ SFM โดยจับตัวละครเกรียนเทพอย่าง Scout จากเกม Team Fortress 2 มาตะลุยดงซอมบี้สุดโหดจาก Left 4 Dead ความมันส์-ฮาระดับห้าดาวจึงบังเกิด!!!..โด­ยเฉพาะฉากที่ล้อหนัง 300 เเบบว่าฮาได้ใจจริงๆ

..อนิเมชั่นนี้เป็นผลงานของ Randall glass หนุ่มอัจฉริยะที่สร้างสรรผลงาน 4นาทีนี้ออกมาได้เทพสุดๆทั้งมุมกล้อง..บท.­.เเอ็คชั่นเเละมุขต่างๆลงตัวไร้ที่ติ..รับ­รองเลยว่าอนาคตหนุ่มไอเดียดีคนนี้ไกลเเน่น­อนครับ..

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I HATE ZOMBIE
    กล่าวขอบคุณ
    227
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    สุดยอดมากครับ ผมเคยได้ยินว่าโปรแกรม maya ใช้ยากมาก ท่าทางเขาจะสุดยอดเรื่องคอมมากครับ 555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,004
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    เจ๋งโครต เลือดงี้ สาดเตมจอเลย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 916
    source filmmaker นึกว่าใช้ง่ายแต่ทำออกมาก็ดูง่าย