ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916

.::[preview][PSP] Miku Hatsune -Project DIVA- Extend [SEGA] ::.

Miku Hatsune -Project DIVA- ในภาคใหม่ Extend

รายละเอียด :

PSP Game Software

สินค้าชิ้นนี้สนนราคาไว้ที่ประมาณ 6,300 เยน หรือประมาณ 2,500 บาท

สามารถสั่งจองได้ตามลิ้งค์ข้างล่าง (สมัครก่อนนะ)

http://www.akiba-street.com/goods_show.php?id=3077

สินค้าชิ้นนี้เป็นสินค้าสั่งจอง ท่านจะได้รับสินค้าหลังจากที่สินค้าชิ้นนี้ออกวางจำหน่ายแล้วครับ
    วันวางจำหน่ายสำหรับสินค้าชิ้นนี้ : เดือนธันวาคม 2011

Credit : Akiba-street.com

me : เฮ้ย ! ! ทำไมตรูข้าไม่เห็นรู้ข่าวเลยฟร้ะ = =* แต่ก็ยังดีที่ภาคใหม่ออก (ภาค 2 เล่นจนชุดเต็มตัง 3 ล้านละ = =")

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    เกมนี้เล่นไม่เป็นนนน

ซอมบี้ยาจก
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    เกมแนวนี้ผมเล่นไม่เคยรุ่งสะที

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ออกตั้งเดือนธันวา รออีกนานเลยแฮะ...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 496
    อยากเล่นแต่ไม่มี psp
    MY FACEBOOK แอดซะ ไม่ทำให้ฟันผุ
    http://www.facebook.com/PerfectZero1

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    อยากเล่นเร็วๆจังเลย^^
    ปล.hatsune miku no geki shou ยังได้cheap อยู่เลยอะ - -''

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eternal despair อ่านกระทู้
    อยากเล่นเร็วๆจังเลย^^
    ปล.hatsune miku no geki shou ยังได้cheap อยู่เลยอะ - -''
    hatsune miku no geki shou [EXTREME] เป็นเพลงเดี่ยวที่ผมก็ยังพิชิตไม่ได้ครับ EXTREME ที่เหลือผ่านหมดแล้วเหลือก็แต่เพลงนี้แหละ = =" ขนาดให้เพื่อนช่วยกันกด+Help Item ยังไม่รอดเลย (มันคาใจ ว่าเกมเคลียแล้ว 99% นี่แหละ = =")

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pooh0856 อ่านกระทู้
    hatsune miku no geki shou [EXTREME] เป็นเพลงเดี่ยวที่ผมก็ยังพิชิตไม่ได้ครับ EXTREME ที่เหลือผ่านหมดแล้วเหลือก็แต่เพลงนี้แหละ = =" ขนาดให้เพื่อนช่วยกันกด+Help Item ยังไม่รอดเลย (มันคาใจ ว่าเกมเคลียแล้ว 99% นี่แหละ = =")
    ภาคใหม่ยังมี geki shou ตามมาหลอกหลอนกันอยู่ดีนะครับ สถิติของผมตอนนี้ safe 2 ตัว - -*

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    แนว DJ Max สินะครับ
    พูดคุย หรือ ขอ anime จะพยามหามาให้นะจ้ะ/ สอบถามเกียวกับ Anime