ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,388

เกมหลังวันสิ้นโลก Survarium เปิดรับสมัครเข้าร่วมทดสอบแล้ว

ถึงแม้เราจะยังไม่ได้ยินข่าวคราวภาคต่อของเกมดังอย่าง S.T.A.L.K.E.R แต่เอาเถอะหากใครอยากลองลิ้มรสชาติยุคหลังสงครามนิวเคลียร์ที่กำลังจะเปิดให้บริการทดสอบเร็วๆนี้อย่าง Survarium ก็เชิญทางนี้ได้ เพราะตอนนี้ทาง Vostok Games ได้ประกาศเปิดรับสมัครเกมเมอร์เข้าร่วมทดสอบช่วง Aplha เพื่อหาบัคของเกมและจุดที่ต้องปรับปรุงแก้ไข ให้เดาๆน่าจะเปิดให้ทดสอบปลาย เมษายน นี้แหละครับ ซึ่งเกมนี้จะเป็นแนว MMO หากนึกไม่ออกว่าเป็นยังไงก็ให้นึกถึงเกม S.T.A.L.K.E.R แต่เล่นกันแบบออนไลน์น่ะครับ…หมายถึงลักษณะบรรยากาศและเกมเพลย์บางส่วนน่ะนะ ใครสนใจก็เข้าไปสมัครกันให้ไวที่นี่ คลิก และใครที่อยากรู้กำหนดการคร่าวๆของแต่ละไตรมาสว่าเกมจะมีการอัพเดตอะไรบ้างก็เข้าไปอ่านข่าวเก่าของเราที่นี่ คลิก

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    เงียบไปนานเชียะ

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ไม่เคยเล่น S.T.A.L.K.E.R อ่ะครับ เป็นเกมส์ยังไงหรอ ??
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    STALKER ก็มีออนไลอยู่น่ะ http://szone-online.net/ ถึงจะทำออกมาไม่ดีตามที่หวัง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    นี้แหละเกมส์ที่รอคอย อยากรู้ว่ามันมีพวกตัวประหลาดไหม(ไม่อยากให้มี) มันคงจะสนุกมากใช้ชีวิตรอดจากผู้คน
    My Name Is oI3lacKLisTo

กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    รอนานมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    สุดยอดไปเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mairock : 5th April 2013 เมื่อ 23:47
    War. War never changes.

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    โนตมจัง
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    นอกจากเอาตัวรอดจากคนกันเองแล้่ว ต้องเอาตัวรอดจากอะไรอีก สัตว์ประหลาดอ่อ - -

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ผมมี S.T.A.L.K.E.R อยู่ 2 ภาคเลยน่ะ แต่ไม่ค่อยได้เล่นแล้ว ^ ^ แต่ บรรยากาศแนวนี้น่ะ ผมขอบอกเลย สุดยอด ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    573
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    รอครับๆๆ ว่าแต่ว่าเกมจะออกมาเป็น Free2Pay หรือ แบบ War Z อะครับ ที่ต้องซื้อ Package Account -0-
    History is written by the Victor // Embrace your Dream

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GASMASK อ่านกระทู้
    STALKER ก็มีออนไลอยู่น่ะ http://szone-online.net/ ถึงจะทำออกมาไม่ดีตามที่หวัง
    อ้าวมีคนเอามาทำเป็น MMO ด้วยหรอครับเนี่ย เเล้วฝรั่งยังเล่นกันอยู่ปะครับ โดนยิงเเล้วยังต้องห้ามเลือดอยู่ไหม

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    ส่งไปแล้วครับฮ่าๆ ได้แค่นั่งลุ้นเท่านั้น
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher

.- COOL_OR_HOT-.
    กล่าวขอบคุณ
    2,678
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oI3lacKLisTo อ่านกระทู้
    นี้แหละเกมส์ที่รอคอย อยากรู้ว่ามันมีพวกตัวประหลาดไหม(ไม่อยากให้มี) มันคงจะสนุกมากใช้ชีวิตรอดจากผู้คน
    ผมว่าคงมีอ่ะแหละ มีบางแมพที่น่าจะเป็นเกี่ยวกับตัวประหลาด แต่ถ้าไม่มีอย่าว่าผมน้า ฮ่าฮ่า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อยากเดินไปหาน้ำกินน้ำ หาอุปกรณ์เอาชีวิตรอด เอง อะ
    I7-3770 3.40GHz "LogicBoard" NVIDIA GTX 680MX 2GB DDR5 Corsair Vengeance 32GB (4x8GB) SDRAM 768GB of Flash Storage.Aluminum iMac

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    เหมือนๆ Black ของ EA มั้งไม่ได้เล่นนานแล้ว ลืม
    I LOVE JOKERGAMETH.COM