ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Steelseries ™
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 318

ขอคำแนะนำจะซื้อ SMARTPHONEครับ

คือตอนนี้ผมใช้ Iphone 4s อยู่ครับ กำลังเล็ง Sony xperia z. ไว้เพราะอยากลองเปลี่ยนค่ายบ้าง อยากถามว่าจะมีรุ่นใหม่ของxperia ออกมาเร็วๆนี้หรือเปล่าครับ
    ถ้ามีผมจะได้รอ. ถ้ายังไม่มีผมจะได้ไปซื้อเลย😊
    Only miss the sun when it starts to snow.

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ winjumza อ่านกระทู้
    คือตอนนี้ผมใช้ Iphone 4s อยู่ครับ กำลังเล็ง Sony xperia z. ไว้เพราะอยากลองเปลี่ยนค่ายบ้าง อยากถามว่าจะมีรุ่นใหม่ของxperia ออกมาเร็วๆนี้หรือเปล่าครับ
    ถ้ามีผมจะได้รอ. ถ้ายังไม่มีผมจะได้ไปซื้อเลย😊
    5 นิ้วน่าจะปลายปีครับ ตัวอื่นๆจะไม่ใช่ 5 นิ้วแต่จะใช้ชิปตัวใหม่กว่า Z เท่านั้นเองแต่โดยรวมตอนนี้ Z คือ รุ่นสูงของปี 2013 ของ Sony แน่นอนครับ
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ばかさん !
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ $3MiFiN@L$ อ่านกระทู้
    5 นิ้วน่าจะปลายปีครับ ตัวอื่นๆจะไม่ใช่ 5 นิ้วแต่จะใช้ชิปตัวใหม่กว่า Z เท่านั้นเองแต่โดยรวมตอนนี้ Z คือ รุ่นสูงของปี 2013 ของ Sony แน่นอนครับ
    ผมว่าไม่ใช่อ่ะ ครึ่งปีหลังผมว่า Sony ส่ง Flagship มาอีกแน่ ๆ
    เหมือนปี 12 ครึ่งแรกส่ง S มาเป็นเรือธงครึ่งหลังส่ง Tx,V มาเป็นเรือธงตัวใหม่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zForlorNz อ่านกระทู้
    เท่าที่ผมดูการตลาดของ Sony ปี 2012 นะ
    เหมือนเขาจะแบ่งตัว Flagship ออก 3 ช่วง
    1. ไตรมาสแรก ของปี
    2. กลางปี
    3. ไตรมาสสุดท้าย ของปี

และตอนนี้เรามาถึงเกือบกลางปีละ แนะนำว่าถ้ารอได้ก็รอหน่อย
    แต่ถ้าอยากจัด xperia Z ก็น่าจะตอบโจทย์ได้ดี แต่เขาว่ากล้องแอบห่วยนะ เออ :P
    ลืมนึกนึกพวก AcroS ไป = w ="

กล้องไม่ห่วยครับ แต่โหมด Auto ห่วย แต่ต้องปรับเอาเอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAMeAngeL อ่านกระทู้
    ตระกูลโซนี่กล้องไม่เท่าไร แต่ OS ที่ติดมานี่แหละ งืมๆ
    OS มันก็ Android 4.1 มันก็เหมือนดรอยเครื่องอื่น
    อะไรของคุณเนี่ย = ="
    กล้องนี่ผมว่ามันอยู่ที่เทคนิคการถ่ายของแต่ละคนมากกว่าเหอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LaiminOzZ : 7th April 2013 เมื่อ 14:34

Boku wa kyoude Mayuki Oshiiiˋ( > ▽、< )

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 229
    เท่าที่ผมดูการตลาดของ Sony ปี 2012 นะ
    เหมือนเขาจะแบ่งตัว Flagship ออก 3 ช่วง
    1. ไตรมาสแรก ของปี
    2. กลางปี
    3. ไตรมาสสุดท้าย ของปี

และตอนนี้เรามาถึงเกือบกลางปีละ แนะนำว่าถ้ารอได้ก็รอหน่อย
    แต่ถ้าอยากจัด xperia Z ก็น่าจะตอบโจทย์ได้ดี แต่เขาว่ากล้องแอบห่วยนะ เออ :P

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TAMe.Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    ตระกูลโซนี่กล้องไม่เท่าไร แต่ OS ที่ติดมานี่แหละ งืมๆ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Steelseries ™
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ขอบคุณ ทุกๆท่านมากๆครับคือตอนนี้ เล็งไว้ xperiaz. Htc one. Galaxy S4 iphone5 ถ้าเอาเลือกรุ่นใหนดีครับ
    Only miss the sun when it starts to snow.