ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] BULLETSTORM (BLACKBOX|ENG|2013-REUP|3.10GB) ONE2UP DIRECTLINK

BULLETSTORM

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด , เนื้อเรื่อง

Genre: Action
    Published: Electronic Arts
    Developed: People Can Fly
    Release Date: February 22, 2011

เรื่องเริ่มต้นใน ศตวรรษที่ 26 กลุ่มสมาพันธ์ที่ปกครองดาวต่าง ๆ ได้มีกองกำลังลับที่ช่วยคุ้มครองสมาพันธ์ เรียกว่า Dead Echo หลังจากที่เหล่า Dead Echo ได้รู้ว่าพวกเขาได้ฆ่าผู้บริสุทธิ์ แทนที่จะเป็นอาชญากรตามคำสั่งของนายพล Sarrano พวกเขาจึงได้ละทิ้งหน้าที่และกลายเป็นกลุ่มสลัดอวกาศไป สิบปีต่อมา หลังจากได้พยายามที่จะฆ่า Sarrano ยานของกลุ่ม Dead Echo ได้ตกลงบนดาวเคราะห์ที่ชื่อว่า Stygia เต็มไปด้วยต้นไม้กินคน สัตว์ขนาดยักษ์ กลุ่มคนกลายพันธ์ และอาชญากรพวกเขาจึงต้องพยายามที่จะหาทางรอด และออกจากดาวดวงนี้ไป
    โดยผู้เล่นจะได้รับบทเป็น Grayson Hunt หัวหน้าของ Dead Echo และมีเพื่อนร่วมทีมเป็น Ishi Sato หนึ่งใน Dead Echo ที่ได้กลายเป็นไซบอร์ก หลังจากยานตกบน Stygia และ Trishka ทหารของ Sarrano ที่ตกลงมาบนดาวดวงนี้เช่นกัน
    • Minimum System Requirements
    • OS: Windows XP (SP3), Windows Vista (SP2), or Windows 7
    • Processor: Intel Core 2 Duo, AMD Athlon X2, or equivalent, running at 1.6 GHz or greater
    • Memory: 1.5 GB
    • Video Card: DirectX 9.0c compatible, 256 MB of VRAM; NVIDIA GeForce 7600 GS, ATI Radeon HD 2400 Pro 256 MB, or greater
    • Soundcard: DirectX 9.0c compatible, 16-bit
    • Hard Disk Space: 9 GB
    วิธีติดตั้งเกมส์
    1. โหลดไฟล์ให้ครบ 4 ไฟล์
    2. แตกไฟล์ใส่พาสเวิร์ด
    3. ลงเกมส์ตามปกติ
    4. เข้าเล่นที่หน้าเดสก์ท็อป
    ติดต่อพูดคุยที่นี่

กด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 % นะครับสามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด >ALT+R< นะครับ

DOWNLOAD

ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ด้วยนะครับเพื่อง่ายต่อการแตกไฟล์
    ตัวอย่าง Part01,Part02,Part03 เป็นต้น

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04

Password : LINK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เจิมครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dorider อ่านกระทู้
    เจิมครับผม
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ขอดันหน่อยนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    195
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ลงเกมแล้วมันให้ล๊อคอินอะคับ ทำไงอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ดันให้ครับถ้าเล่นได้เดี๋ยวมาบอกนะครับ ขอบคุณครับ

Tags for this Thread