ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Mokona^Modoki
    กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 658

[กระทู้จาก Pantip] ผมกับแฟนมีความสัมพันธ์แบบนี้ผิดไหมครับ 18+ อ่าน ๆ แล้วเงิบ ๆ

จากกระทู้นี้ครับ http://pantip.com/topic/30355612

เนื้อหาดังนี้

ผมอายุ 27 ขอสงวนชื่อนะครับ แฟนอายุ 22 คบกันมา 6 เดือนกว่าๆครับ ความสัมพันธ์เราดีมากครับไปไหนมาไหนด้วยกันตลอด

และลงเอยที่คอนโดผมซะส่วนใหญ่ แต่แฟนผมไม่รู้เขาฝังใจหรือหวงอะไรหรือป่าว คือช่วง 2 เดือนแรก ผมขอเขามีอะไรกันครั้งแรก

แต่เขาปฏิเสธโดยบอกว่าผู้ใหญ่เคร่งครัดและกลัวปัญหาอื่นๆ ผมเลยเสนอแนะว่าถ้าผมสวมถุงละเป็นไง หล่อนก็บอกว่าไม่ได้เหมือนกัน

จนวันนั้นผมก็นอนกับเธอเฉยๆ จนอยู่ได้ซักพักผมก็ตะหงิดถามเธอว่า ถ้าช่วยออรัลให้จะได้ไหม เธอก็ส่ายหัวปฏิเสธ

ผมก็ไม่อยากดึงดันเธอมากก็ไม่ได้อะไรมาก จนมาวันนึงผมนอนดูหนังมีฉากจูบกันเธอก็เอามือมาลูบน้องชายผมเบาๆ

จนทำสำเร็จความใคร่ ผมก็เข้าใจว่าแฟนอยากแสดงความรักก็ให้เธอช่วยแบบนี้ตลอดมา จนวันนึงเราไปกินเหล้าด้วยกันกลับมาที่คอนโดผม

ผมก็เมาแต่ผมมีสติส่วนเธอเมามากจนหลับ ผมเผลอเอานิ้วกลางไปเขี่ยตรงรูทวารหนักของเธอ และเธอก็ร้องเบาๆไม่ว่าอะไร

ผมก็ค่อยๆสอดนิ้วไปในรูทวารของเธอ จนผมเปลี้องผ้าและจัดการจนเสร็จกิจพอเสร็จเธอก็เหมือนยังไม่หลับนอนกอดผมทั้งคืน

จากนั้นเราก็มีอะไรทางประตูหลังตลอด

เพื่อนๆว่าแฟนผมผิดปกติทางเพศไหมคับ หรือ ว่ามีอะไรที่ทำให้ไม่กล้าเปิดตรงนั้น ออรัลก็ไม่ให้แต่ประตูหลังยอมและเธอก็ติดใจมากๆคับ
    "ผมอ่านแล้วมันแปลก ๆ ดีครับเลยเอามาแชร์ "

Cr : pantip

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ไม่ผิดหรอกโยมมันคือศิลปะ จะท่าไหนซอกไหนก็ได้นะโยม สาธุ

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    พบเธอวันนั้น อยู่ที่ร้านข้าวมันไก่

พบเธอคนนี้ เธอช่างสวย ช่างบาดใจ.....

ใครเคยฟัง จะรู้ 55555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yedtamon57 : 10th April 2013 เมื่อ 20:58

ไอ้ บ้า บ้า บ้า บ้า บ้า..
    ความฝันในความมืด
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 870
    ตรงนั้นอาจจะนูนๆก็เป็นได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    last night wooh hoo i'm stuck it in wrong hole
    ทำไม นึกถึงเพลงนี้ -_-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    คือ...น่าจะโดนแบนนะครับ (หมายถึงกระทู้นี้) แต่ไม่หรอก เพราะก็อปเขามา

เพราะมันเหมือนจะมีสาระนะ แต่ก็ไม่อ่ะ 55555

ความเห็นก็ มันเป็นความชอบส่วนบุคคลครับ ห้ามไม่ได้
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

Mokona^Modoki
    กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Veeliving อ่านกระทู้
    คือ...น่าจะโดนแบนนะครับ (หมายถึงกระทู้นี้) แต่ไม่หรอก เพราะก็อปเขามา

เพราะมันเหมือนจะมีสาระนะ แต่ก็ไม่อ่ะ 55555

ความเห็นก็ มันเป็นความชอบส่วนบุคคลครับ ห้ามไม่ได้
    ถ้าความเห้นว่าไม่สมควร ก็ควรลบครับผม

กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    หน้าตาสวยๆ มีฮวยเป็นดุ้น

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    100% ครับ เธอเป็นกระเทยชัว

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    รู้สึกแปลกๆครับ เหมือนมีพลังบางอย่างห้ามไม่ให้ผมพิมพ์สิ่งที่คิดในใจ แต่คาดว่าหลายคนคงเข้าใจสิ่งที่ผมคิด

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yoshi3416 อ่านกระทู้
    100% ครับ เธอเป็นกระเทยชัว
    ถ้าเป็นกระเทย ตอนเขาเปลื้องผ้า เขาก็ต้องเห็นสิครับ หรือว่า มันเป็นมุมกล้อง

สายออนบอร์ด
    กล่าวขอบคุณ
    417
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ทำไมอยู่ๆนึกถึงเพลง กูว่าแล้วอ่ะ
    ผู้เล่นเก่า

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    O M F G

แหย่นิ้วเข้าไปเลยดีไม่ทะลักออกมานะพ่อคุณ!

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    มันแปลกดีจริงๆแบบนั้นเลยสินะ เจ้าของกระทรู่ที่มาเล่าเรื่องเนียไม่น่าบอกมานั้นเลยนะฟังแล้วเสียวหลัง 555

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    สงสัยเป็นคนชอบสิ่งแปลกใหม่ล่ะมั้ง

เหมือนการตูนพวก H อ่ะน่ะอ่านบ่อย

ไม่แต่งงานเอาไม่ได้ให้เอาด้านหลังอย่างเดียว

พอเมาก็โดนเปิดซิงไรประมาณนี้55

กันอินชาวปทุมธานี ?
    กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,192
    Blog Entries
    5
    กระทู้นี้ฮาขี้กระจาย

It's only after we've lost everything that we're free to do anything.

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    อ่านเเล้วฮา่ดีนะ เเอบคิดว่า ผู็หญิงคนนี้ เป็น กระเทยเเปลงเพศมารึเปล่า ชอบประตูหลังเนี่ย ยย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0