ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Mokona^Modoki
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 658

[กระทู้จาก Pantip] ผมกับแฟนมีความสัมพันธ์แบบนี้ผิดไหมครับ 18+ อ่าน ๆ แล้วเงิบ ๆ

จากกระทู้นี้ครับ http://pantip.com/topic/30355612

เนื้อหาดังนี้

ผมอายุ 27 ขอสงวนชื่อนะครับ แฟนอายุ 22 คบกันมา 6 เดือนกว่าๆครับ ความสัมพันธ์เราดีมากครับไปไหนมาไหนด้วยกันตลอด

และลงเอยที่คอนโดผมซะส่วนใหญ่ แต่แฟนผมไม่รู้เขาฝังใจหรือหวงอะไรหรือป่าว คือช่วง 2 เดือนแรก ผมขอเขามีอะไรกันครั้งแรก

แต่เขาปฏิเสธโดยบอกว่าผู้ใหญ่เคร่งครัดและกลัวปัญหาอื่นๆ ผมเลยเสนอแนะว่าถ้าผมสวมถุงละเป็นไง หล่อนก็บอกว่าไม่ได้เหมือนกัน

จนวันนั้นผมก็นอนกับเธอเฉยๆ จนอยู่ได้ซักพักผมก็ตะหงิดถามเธอว่า ถ้าช่วยออรัลให้จะได้ไหม เธอก็ส่ายหัวปฏิเสธ

ผมก็ไม่อยากดึงดันเธอมากก็ไม่ได้อะไรมาก จนมาวันนึงผมนอนดูหนังมีฉากจูบกันเธอก็เอามือมาลูบน้องชายผมเบาๆ

จนทำสำเร็จความใคร่ ผมก็เข้าใจว่าแฟนอยากแสดงความรักก็ให้เธอช่วยแบบนี้ตลอดมา จนวันนึงเราไปกินเหล้าด้วยกันกลับมาที่คอนโดผม

ผมก็เมาแต่ผมมีสติส่วนเธอเมามากจนหลับ ผมเผลอเอานิ้วกลางไปเขี่ยตรงรูทวารหนักของเธอ และเธอก็ร้องเบาๆไม่ว่าอะไร

ผมก็ค่อยๆสอดนิ้วไปในรูทวารของเธอ จนผมเปลี้องผ้าและจัดการจนเสร็จกิจพอเสร็จเธอก็เหมือนยังไม่หลับนอนกอดผมทั้งคืน

จากนั้นเราก็มีอะไรทางประตูหลังตลอด

เพื่อนๆว่าแฟนผมผิดปกติทางเพศไหมคับ หรือ ว่ามีอะไรที่ทำให้ไม่กล้าเปิดตรงนั้น ออรัลก็ไม่ให้แต่ประตูหลังยอมและเธอก็ติดใจมากๆคับ
    "ผมอ่านแล้วมันแปลก ๆ ดีครับเลยเอามาแชร์ "

Cr : pantip

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ไม่ผิดหรอกโยมมันคือศิลปะ จะท่าไหนซอกไหนก็ได้นะโยม สาธุ

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    พบเธอวันนั้น อยู่ที่ร้านข้าวมันไก่

พบเธอคนนี้ เธอช่างสวย ช่างบาดใจ.....

ใครเคยฟัง จะรู้ 55555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yedtamon57 : 10th April 2013 เมื่อ 20:58

ไอ้ บ้า บ้า บ้า บ้า บ้า..
    ความฝันในความมืด
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    ตรงนั้นอาจจะนูนๆก็เป็นได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    last night wooh hoo i'm stuck it in wrong hole
    ทำไม นึกถึงเพลงนี้ -_-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    คือ...น่าจะโดนแบนนะครับ (หมายถึงกระทู้นี้) แต่ไม่หรอก เพราะก็อปเขามา

เพราะมันเหมือนจะมีสาระนะ แต่ก็ไม่อ่ะ 55555

ความเห็นก็ มันเป็นความชอบส่วนบุคคลครับ ห้ามไม่ได้
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

Mokona^Modoki
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Veeliving อ่านกระทู้
    คือ...น่าจะโดนแบนนะครับ (หมายถึงกระทู้นี้) แต่ไม่หรอก เพราะก็อปเขามา

เพราะมันเหมือนจะมีสาระนะ แต่ก็ไม่อ่ะ 55555

ความเห็นก็ มันเป็นความชอบส่วนบุคคลครับ ห้ามไม่ได้
    ถ้าความเห้นว่าไม่สมควร ก็ควรลบครับผม

กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    หน้าตาสวยๆ มีฮวยเป็นดุ้น

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,771
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,259
    100% ครับ เธอเป็นกระเทยชัว

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    รู้สึกแปลกๆครับ เหมือนมีพลังบางอย่างห้ามไม่ให้ผมพิมพ์สิ่งที่คิดในใจ แต่คาดว่าหลายคนคงเข้าใจสิ่งที่ผมคิด

กล่าวขอบคุณ
    566
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yoshi3416 อ่านกระทู้
    100% ครับ เธอเป็นกระเทยชัว
    ถ้าเป็นกระเทย ตอนเขาเปลื้องผ้า เขาก็ต้องเห็นสิครับ หรือว่า มันเป็นมุมกล้อง

สายออนบอร์ด
    กล่าวขอบคุณ
    418
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ทำไมอยู่ๆนึกถึงเพลง กูว่าแล้วอ่ะ
    ผู้เล่นเก่า

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    O M F G

แหย่นิ้วเข้าไปเลยดีไม่ทะลักออกมานะพ่อคุณ!

กล่าวขอบคุณ
    8,349
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,062
    มันแปลกดีจริงๆแบบนั้นเลยสินะ เจ้าของกระทรู่ที่มาเล่าเรื่องเนียไม่น่าบอกมานั้นเลยนะฟังแล้วเสียวหลัง 555

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    สงสัยเป็นคนชอบสิ่งแปลกใหม่ล่ะมั้ง

เหมือนการตูนพวก H อ่ะน่ะอ่านบ่อย

ไม่แต่งงานเอาไม่ได้ให้เอาด้านหลังอย่างเดียว

พอเมาก็โดนเปิดซิงไรประมาณนี้55

กันอินชาวปทุมธานี ?
    กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,192
    Blog Entries
    5
    กระทู้นี้ฮาขี้กระจาย

It's only after we've lost everything that we're free to do anything.

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    อ่านเเล้วฮา่ดีนะ เเอบคิดว่า ผู็หญิงคนนี้ เป็น กระเทยเเปลงเพศมารึเปล่า ชอบประตูหลังเนี่ย ยย