ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 108

ช่วยหน่อยครับผมหัวเสียกะมันมากผมไม่รู้ว่าเรียกมันว่าอะไรอ่ะครับมาดูให้ที

เนี่ยครับน่าจะเป็นเหมือน search engine เก๊อ่ะครับอยากเอาออกมากเลยครับทำยังไงก้เอาไม่ออก(เอาออกไม่เป็น เอิ้กๆ)เนี่ยครับวอนผู้รู้มาช่วยผมหน่อยครับผม

http://websearch.helpmefindyour.info...13&lg=EN&cc=TH

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,493
    ลองเข้าไป Uninstall โปรแกรมแปลกๆ ใน control panel ดูครับ แล้วก็ไปดูการตั้ง Homepage ในการตั้งค่าดูนะครับ
    CPU :i7 4790K|RAM :Corsair 16 GB|VGA :Gig GTX970 G1|MB :Gig Z97 G1-Sniper|HDD :WD Black 2 TB + Seagate 2 TB|SSD :Corsair Neutron GTX 120 GB|PSU :Corsair RM850|Cooling :Corsair H80i

กล่าวขอบคุณ
    64
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LucifeX อ่านกระทู้
    ลองเข้าไป Uninstall โปรแกรมแปลกๆ ใน control panel ดูครับ แล้วก็ไปดูการตั้ง Homepage ในการตั้งค่าดูนะครับ
    ผมทำแล้วครับมันก้ไม่ออกอยู่ดีเลยอ่ะ

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    ต้องไปตั้งค่าที่ ส่วนขยายของ Chrome น่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    Blog Entries
    1
    ลอง เข้าตั่งค่าดูนะคับ ไปเปลี่ยน ชื้อ หน้าแรกใหม่นะคับ

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983

ตั้ง นี่ดูก่อนครับ

แล้ว ไปดูหน้าส่วนขยายอะไรแปลกๆ ลบเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ผมเจอแล้วครับผมลบออกแล้วด้วยแต่มันเป็นเหมือนเดิมเลยครับจะล้างเครื่องอยู่แล้วเน้ TT