ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ติดต้อง activate อ่ะครับ โหลดของ full skidrow แก้ยังไงเอ่ย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมว่าเเล้วไม่ผิดหวัง จิงๆ เล่นได้ save ได้ปกติ ขอบคุณมากครับ ยืนยันอีกทีว่าเล่นได้ 10000%

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    home กดแล้วมันไม่ขึ้น ผมไม่ได้ลงได C ไม่อยากลงไดนั้น ผมลงแล้วนะไอ gfwlivesetup มีวิธีอื่นไหมเอ่ย

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tuarek อ่านกระทู้
    home กดแล้วมันไม่ขึ้น ผมไม่ได้ลงได C ไม่อยากลงไดนั้น ผมลงแล้วนะไอ gfwlivesetup มีวิธีอื่นไหมเอ่ย
    มันไม่เป็นไรหล่อก ผมยัง ลงได d เลย ถ้าจะเข้าไปเล่น อะ รอแปป มันก็จะขึ้นมา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ถ้าผมโหลดตัว Full Game ที่ท่าน Ramis อัพใหม่ไปลง แล้วลบตัว Repack ที่โหลดไปตอนแรกทิ้ง จะเล่นต่อจากเดิมได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ เล่นได้ : )

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ตัว FULL ลงแล้วเป็นแบบนี้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมโหลด Saveufile ตัวเกม Full ลงผ่านฉลุยทุกอย่าง
    ลง Crack ตามปกติ พอกดเข้าเกมแล้วไม่มีไรเกิดขึ้นเลย
    วานผู้รู้ช่วยผมหน่อยครับ อยากเล่นเกมนี้มากๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    7
    ผมก็เป็นครับ ลง ตามหน้าแรกแล้วนะ พวก ไฟล์เก่าไรที่ว่าอะ ก็ยังไม่เกิดไรขึ้นเลยครับ TT

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ของผมเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ เคยโหลดตัวเก่าเล่นอยู่แต่ดันลบ กำจริง ๆ ดันอยากเล่นอีกรอบ
    พอโหลดไปได้เล่นได้ แต่เจ้า Game for Window ดันไม่ขึ้นมา เซพไม่ได้สิครับ
    งงเลยเคยเล่นได้เซพได้ พอจะเอากลับมาเล่นอีกทีเครื่องดันเซพไม่ได้ซะงั้น ตอนนี้กำลังหาวิธีอยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mookll อ่านกระทู้
    ตัว FULL ลงแล้วเป็นแบบนี้อะครับ

ก็คุณวินโด้ 7 อะมันเลยมีปัญหาเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผม จะบอก นะ โหลดตัว 12GB รับรองเล่นได้นะ save ได้อีก อย่างถ้าอยากเล่นตัวเสริม โลบิ่นนะ ไห้สร้างไฟ save เป็นชื่อตังเอง ไห้ เชื้อที่ผมบอก นะ โหลดมา 12GB อะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaninchantri อ่านกระทู้
    ผม จะบอก นะ โหลดตัว 12GB รับรองเล่นได้นะ save ได้อีก อย่างถ้าอยากเล่นตัวเสริม โลบิ่นนะ ไห้สร้างไฟ save เป็นชื่อตังเอง ไห้ เชื้อที่ผมบอก นะ โหลดมา 12GB อะ
    ติดตั้งเสร็จเป็น 19 GB ตัวเต็มเชื้อผม

กล่าวขอบคุณ
    90
    ติด Stop Working อ่าครับ ตัว Repack RG Game
    ติด Activate ตัว Full Skidrow ครับ T________T

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    สำหรับคนที่คิดว่าลงครบแล้ว แต่พอเข้าเกมส์กด Home ไม่มีอะไรเกิดขึ้นลองวิธีนี้ครับ
    คลิกขวาที่ ShotCut ของเกมส์ เลือกไปที่ Tab Compatibilty ติ๊กถูกตรง Run This program in Compatibilty mode for: ตรง Dropdown list เลือกเป็น Windows 7
    ผมลองเข้าเกมส์ปุ๊ปมันมาเลยกด Home ได้แล้ว งงล่ะสิ เซพได้แล้ว

ตอนแรกติดตรงลง Windows live ID Assit อะไรสักอย่างนี่แหละไม่ได้
    ก็ได้มาจากตรงนี้ http://www.overclockzone.com/forums/...t-1371438.html

พอลงได้หมดแล้วก็ตามด้านบนเลยครับลองดู เซพได้แล้ว

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaninchantri อ่านกระทู้
    ก็คุณวินโด้ 7 อะมันเลยมีปัญหาเยอะ
    ผมอยากบอกว่าวิน7 มันไม่ได้มีปันหานะครับ ผมโหลดตัวFULL 17 GBมา เล่นได้ เซฟได้ ผมก็วิน7 ไม่เห็นมีปันหาเลย
    รูปยืนยันครับ

ยืนยันครับโหลดได้ ลงได้ เล่นได้ เซฟได้ ถ้าทำตามที่ผมบอก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wisutza : 18th May 2013 เมื่อ 20:22

กล่าวขอบคุณ
    56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mogikhung อ่านกระทู้
    ของผมเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ เคยโหลดตัวเก่าเล่นอยู่แต่ดันลบ กำจริง ๆ ดันอยากเล่นอีกรอบ
    พอโหลดไปได้เล่นได้ แต่เจ้า Game for Window ดันไม่ขึ้นมา เซพไม่ได้สิครับ
    งงเลยเคยเล่นได้เซพได้ พอจะเอากลับมาเล่นอีกทีเครื่องดันเซพไม่ได้ซะงั้น ตอนนี้กำลังหาวิธีอยู่ครับ
    ตอนแรกผมก็ Game for Window ไม่ขึ้น ผมเลยทำตามนี้ขึ้นละ เซฟได้สบายเลย
    http://guru.google.co.th/guru/thread...6a35c3fd251cc3
    ลองดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tuarek อ่านกระทู้
    อันนี้ลองดูผมทำตามได้เลย 100เปอครับ
    http://guru.google.co.th/guru/thread...6a35c3fd251cc3
    ขอบคุณ

กล่าวขอบคุณ
    90
    พอดีผมเจอปัญหา Full Skidrow ติด Product Key และ กดเข้าเกมไม่ได้ ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ตอนนี้เล่นได้ปกติแล้ว เผื่อใครเป็นบ้าง เลยเอามาแบ่งปัน

:: พอ image เสร็จ ให้ install จาก setup.exe แล้วใส่ 11111-11111-11111-11111-11111 แล้วลง gfwlsetup.exe

:: ลง Crack ของ skidrow พอกดเข้าเกมไม่มีขึ้น ผมแก้โดยหา BmLauncher.exe เพิ่มเข้าไปใน Binaries/Win32 แล้วเข้าไปปิดพวก ANTI-ALIASING, V SYNC และ DIRECTX 11 ในไฟล์ BmLauncher.exe ก็เข้าเกมได้ปกติแล้วครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    Blog Entries
    1
    ตอนลงเปิดโปรแกรมอื่นคู่ไม่ได้เลยลงไม่สำเร็จตลอดพอปล่อยไว้เฉยๆลงผ่าน รอบแรกเข้าเล่นไม่มีปัญหาเซฟได้ปกติ พอปิดเคร่องเปิดใหม่ว่าจะเล่นมันตามหาโปรดัคคีย์แถมยังฟ้องไวรัสอีก ต้องปิดแอนตี้ก่อนเข้า แล้วโปรดัคคีย์นี่หาจากไหนครับ 1 ล้วนใช้ไม่ได้(ตอนลงเกมส์ใช้ได้ครับแต่พอลงเสร็จเข้าเสร็จวันต่อมามันถามหาโปรดัคคีย์อีกก็ไม่ได้แล้ว)

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    ขอบคุณมากครับ

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    ยืนยัน Full - SKIDROW เล่นได้ 100% ครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    1
    FULLGAME - SKIDROW เล่นได้ 100% ครับ ขอบคุณมาก ^^
    Why So Serious?!

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ติดปัญหา Story mode ครับเห็นหน้า Catwoman ปุ้๊บ ขึ้น Stopped Working เลย ผมโหลด Fullgame Skidrow อ้ะครับบบ

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    1
    มันขึ้นแบบนี้อ่าทำไง

Tags for this Thread