ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: แฟนเต้น T T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZirusZa อ่านกระทู้
    แฟนแค่ไปเต้นสะปาเรฮาฟองสบู่ เฮ้ย !!! โฟม ไม่ใช่ไปแก้ผ้าเต้นโชว์ซะหน่อยครับ ทำมั้ยแค่นี้รับไม่ได้เหรอครับ งานก็คืองาน เรื่องส่วนตัวก็ค่อยว่ากันอีกอย่างหนึ่งครับ (เหมือนจะแรง)
    ผมรับได้แล้วหละครับบ เราคุยกันแล้ว ^^

กล่าวขอบคุณ
    72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ killerteeza อ่านกระทู้
    เอาน่าปลดปล่อยครับ
    ครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jirawa2 อ่านกระทู้
    คิดเหมือนผมเลยยย คนอื่นเต้นไม่สนหรอก แต่แฟนผมไม่อยากให้เต้น ไม่อยากให้แรด T T #มันเหมือนแรด ไม่ชอบ
    ผม ก็ เช่น กัน ครับบ .... ( เสื้อ ผ้า หน้า ผม ก็ ด้วย นะ ) แบบ อย่า แรดด เปน พอ

//ผมยิ้ง ขี้ หึง อยู่ด้วย สิ โถ่่

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    คิดส่วนตัวผมนะ ถ้าแต่งไม่โป๊มาก เห็นเนินอกนิด ๆ ขาอ่อนหน่อย ๆ (ถึงไม่ค่อยจะหน่อย) เดาว่าเต้นไปทางข้าง X เลยสินะ

ผมว่าก้ไม่น่าจะเป็นไรหนิครับ คนที่เห็นมันก็ได้แต่มองแต่นั้นเอง ยิ่งดื่มนิด ๆ ด้วยนะ ผมว่าไม่เป็นไรหน่ะ

ผู้หญิงก็เหมือนผู้ชายแหละครับ บางทีก็อยากสนุกบ้าง เค้าคงคิดว่า ไปกับคุณ ไม่ได้แอบไปเต้นไปแล้วไม่ได้แอบทำคงไม่เป็นไร

ดีกว่าแอบไปแล้วเต้น คุณมารู้ทีหลังอันนี้แย่เลยครับ จริงมั้ย (ส่วนใหญ่พวกขึ้หึงมักเจอแบบนี้ แบบจับได้ทีหลังซะด้วย)

แบบพวกไม่ชอบให้แฟนทำโน่นนี่ แต่แฟนไม่ชอบให้เล่นเกม แต่เล่นทั้งวันทั้งคืน (ฟังเหมือนเห็นแก่ตัวเนอะ)

คิดในแง่ดี บางทีเค้าอยากให้คุณเห็นมุมเซ้กซี่ของเค้าบ้างก็ได้ เผื่อจะทำให้คุณรักเค้ามากขึ้น

ปล. ความเห็นนี้ถือเป็นโมฆะทันที้ ถ้าคุณชอบหญิงที่เป็นแม่ศรีบ้านศรีเรือนปานแม่ชี นะจ๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    หวงอะดิ ^^

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สายลมที่ชำระล้างจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    เจ้าของกระทู้พิมพ์ถี่ไปมั้ยครับ

แต่ก็นะครับในความคิด ผมก็เหมือนเจ้าของกระทู้ละครับผมเองก็ไม่ชอบอ่ะครับมันดูไม่ดี(ในมุมมองของผมนะครับ) แต่แฟนผมเป็นคนเรียบร้อยครับสบายใจหน่อย

ผมเองก็เป็นคนขี้หึง หวงแฟนมากๆ และผมก็เป็นคนที่ชอบคิดมากด้วยครับ
    ถ้าชีวิตไม่เคยเจอเรื่องร้ายๆ เราเองก็จะไม่สามารถที่จะได้เรียนรู้ประสบการณ์ของชีวิตได้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    คิดส่วนตัวผมนะ ถ้าแต่งไม่โป๊มาก เห็นเนินอกนิด ๆ ขาอ่อนหน่อย ๆ (ถึงไม่ค่อยจะหน่อย) เดาว่าเต้นไปทางข้าง X เลยสินะ

ผมว่าก้ไม่น่าจะเป็นไรหนิครับ คนที่เห็นมันก็ได้แต่มองแต่นั้นเอง ยิ่งดื่มนิด ๆ ด้วยนะ ผมว่าไม่เป็นไรหน่ะ

ผู้หญิงก็เหมือนผู้ชายแหละครับ บางทีก็อยากสนุกบ้าง เค้าคงคิดว่า ไปกับคุณ ไม่ได้แอบไปเต้นไปแล้วไม่ได้แอบทำคงไม่เป็นไร

ดีกว่าแอบไปแล้วเต้น คุณมารู้ทีหลังอันนี้แย่เลยครับ จริงมั้ย (ส่วนใหญ่พวกขึ้หึงมักเจอแบบนี้ แบบจับได้ทีหลังซะด้วย)

แบบพวกไม่ชอบให้แฟนทำโน่นนี่ แต่แฟนไม่ชอบให้เล่นเกม แต่เล่นทั้งวันทั้งคืน (ฟังเหมือนเห็นแก่ตัวเนอะ)

คิดในแง่ดี บางทีเค้าอยากให้คุณเห็นมุมเซ้กซี่ของเค้าบ้างก็ได้ เผื่อจะทำให้คุณรักเค้ามากขึ้น

ปล. ความเห็นนี้ถือเป็นโมฆะทันที้ ถ้าคุณชอบหญิงที่เป็นแม่ศรีบ้านศรีเรือนปานแม่ชี นะจ๊ะ
    ก็ไม่โป๊หรอกครับบ คงจะเซ็กซี่นิดๆ เธอก็ดื่มนิดหน่อย
    มันก็ใช่ของคุณนะครับ
    ใช่ ผมไม่ชอบคนโกหกมีอะไรก็บอกตรงๆตอนแรกอาจจะรับไม่ได้แต่ก็ต้องคุยกันหน่อย ก็จะเข้าใจแล้วหละครับ
    ^___^
    จืดไปก็ไม่ดี ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ มันทำให้ผมได้มองในแง่ + เยอะเลยย ^____________^
    #อันนั้นก็เกินไปแล้วท่าน ขอแบบเงียบแต่เซ็กจัด เย้ยยย > <

กล่าวขอบคุณ
    72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spermz อ่านกระทู้
    หวงอะดิ ^^
    ^_______^ ใช่เลยยย ไม่อยากให้ใครมองเธออ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tomnotnow อ่านกระทู้
    เจ้าของกระทู้พิมพ์ถี่ไปมั้ยครับ

แต่ก็นะครับในความคิด ผมก็เหมือนเจ้าของกระทู้ละครับผมเองก็ไม่ชอบอ่ะครับมันดูไม่ดี(ในมุมมองของผมนะครับ) แต่แฟนผมเป็นคนเรียบร้อยครับสบายใจหน่อย

ผมเองก็เป็นคนขี้หึง หวงแฟนมากๆ และผมก็เป็นคนที่ชอบคิดมากด้วยครับ
    ขอโทษนะครับถ้ามันผิดกฏลบเลยก็ได้ครับ .....

ผมอยากบอกว่าผมเป็นเหมือนท่านเลยย ขี้หึง หวงแฟนมากๆ และผมก็เป็นคนที่ชอบคิดมากด้วยครับ <<<< แฟนยังบอกอยู่เลยทำไมชอบคิดมากผมบอกไปก็ รักมากไง >///<

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ผมเคยไปครับไปกับพี่สาวตอนผมเด็กๆ เป็นเหมือนมีที่ยิงฟองสบู่ออกมาๆเยอะก็โฟมหละครับ ตอนนั้นผมสนุกมากชอบมากโฟมมันนิ่มดีเหมือนโฟมสบู่ยังไงยังงั้นเลยหอมด้วย

แต่ไม่รู้ว่าสมัยนี้กาลเวลาผ่านไป 10 ปีนี่จะเปลี่ยนไปเป็นอะไรผมก็ไม่รู้นะ แต่เท่าที่ผมคิดมันก็ไม่ได้มีอะไรมากแค่มีเพลงดังๆให้เต้นแล้วมีโฟมยิงออกมาเยอะๆท่วมหัวเลยแล้วมันก็แตกหายไปแล้วยิงออกมาไหม

แต่เพลงดังๆอย่างว่าสมัยผมเด็กๆก็เพลงธรรมดาเอาเพลงที่เพราะๆมาเปิดให้เต้นกันฟังสบายหู แต่สมัยนี้สงสัยไม่พ้นเพลงตื้ดๆที่พวกแว้นมันมาเปิดหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้

แค่แฟนเต้น จะเป็นจะตาย
    ผมจะตายเพราะท่านนั้นล่ะตาเกือบเล่
    เขาไม่กลับมาแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    72
    ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะครับบ ยังไงเรื่องความรัก มันก็อยู่ที่ความเข้าใจของคน 2 คน ถึงจะปรึกษาคนอื่นยังไงแต่สุดท้าย ก็เป็นคน 2 คนนั่นแหละครับที่ต้องเคลียร์กันเอง ผมคุยกันจนเข้าใจแล้วหละครับ ขอบคุณทุกคนมากครับบ
    #ปิดกระทู้

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    ทำไมไม่ไปเต้นกับแฟนละครับ

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836

แฟนนายคงเป็นแบบนี้ 55555

กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 361
    แฟนเต้นอย่าเครียดมากเลยครับ แฟนคุณคงอยากปลดปล่อย แต่ถ้าไปเต้นแล้วเอาผู้ชายอื่นเป็นเสาแล้วเต้นเนี่ย ******แน่ๆครับ วิธีแก้ที่ผมคิดออกนะ เต้นเป็นเพื่อนเลยจบ ^^
    CPU: Intel I7-7700K MB: Gigabyte Z270X Ultra Gaming RAM: Corsair Vengeance LED 16GB 3000MHz GC: MSI GTX 960 gaming 2G CASE: Cooler master Masterbox 5

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    เป็นผมก็ไม่ชอบแหละ ผู้หญิงที่ดีเค้าไม่ไปแหล่งอโคจรหรอกครับ ดีไม่ดีปาร์ตี้โฟมอาจจะกลายเป็นปาร์ตี้(sex)ก็เป็นได้

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มันไม่มีอะไรแน่นอนครับ แฟนผมก็เหมือนกันแรกๆที่คบกันก็เรียบร้อยน่ารัก พอเวลาผ่านไปชอบตามเพื่อนไปเที่ยวผับเที่ยวบาร์ไปเต้นแร้งเต้นกา แรกๆก็ไปด้วยกัน หลังๆก็แอบไปกับเพื่อน แล้วก็แอบไปโดยไม่บอกต้องตามไปสืบเอง แล้วนานๆไปก็ไปกับใครไม่รู้ แล้วนานๆไป เธอก็จะมีกิ๊กครับ =''= จะคบใครต้องดูใจกันนานๆหน่อยน่ะครับ สมัยนี้ จขกท. อย่าเครียดครับ เธออาจไประบายเฉยๆไม่มีอะไรหรอกครับคิดในทางที่ดีไว้ เหมือนผม แต่ผมมาเสียใจทีหลังน่ะ 555

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    แฟนเก่าผมเต้นยั่วขนาดที่ โคโยตี้ยังอาย ผมยังไม่เห็นเครียดอะไรเลย ถ้าเขาบริสุทใจก็ต้องเข้าใจกันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    คุณก็ไปเต้นหน้าบาร์เกย์ดิ แฟนหึงแน่

กล่าวขอบคุณ
    72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ O'z NEWBIE IN THE H.H. อ่านกระทู้
    ทำไมไม่ไปเต้นกับแฟนละครับ
    ผมไม่ได้ไปครับบบ ไม่รู้ว่าแฟนจะเต้นด้วยซ้ำ ไม่คิดว่าอย่างงี้ก็เต้นเป็นกับเค้า ตอนผมได้ยินเธอบอกผม เงิบบเลย

กล่าวขอบคุณ
    72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้

แฟนนายคงเป็นแบบนี้ 55555
    โหหหหหห 555 ถ้าเป็นแบบนี้ก็เงิบกว่าเดิมอีกครับบ แหม่

กล่าวขอบคุณ
    72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BloodWar อ่านกระทู้
    แฟนเต้นอย่าเครียดมากเลยครับ แฟนคุณคงอยากปลดปล่อย แต่ถ้าไปเต้นแล้วเอาผู้ชายอื่นเป็นเสาแล้วเต้นเนี่ย ******แน่ๆครับ วิธีแก้ที่ผมคิดออกนะ เต้นเป็นเพื่อนเลยจบ ^^
    เต้นเฉยๆไม่ยั่วคนอื่นผมก็ไม่ว่าหรอก แต่ถ้าเอาผู้ชายเป็นเสาแล้วเต้นเนี่ยย ผมไม่นับเป็นแฟนหรอกครับบ ฮ่าๆๆ ผมกลัวผมไม่เต้นเฉยๆอะดิ เย้ยย 555

กล่าวขอบคุณ
    72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ windows อ่านกระทู้
    เป็นผมก็ไม่ชอบแหละ ผู้หญิงที่ดีเค้าไม่ไปแหล่งอโคจรหรอกครับ ดีไม่ดีปาร์ตี้โฟมอาจจะกลายเป็นปาร์ตี้(sex)ก็เป็นได้
    นั่นนะสิครับ ผมก็ยิ่งเป็นคนคิดมากอยู่ บอกก็ได้แต่บอกแหละครับถ้าคนมันไม่ฟังกัน

กล่าวขอบคุณ
    72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NuiCynthia อ่านกระทู้
    มันไม่มีอะไรแน่นอนครับ แฟนผมก็เหมือนกันแรกๆที่คบกันก็เรียบร้อยน่ารัก พอเวลาผ่านไปชอบตามเพื่อนไปเที่ยวผับเที่ยวบาร์ไปเต้นแร้งเต้นกา แรกๆก็ไปด้วยกัน หลังๆก็แอบไปกับเพื่อน แล้วก็แอบไปโดยไม่บอกต้องตามไปสืบเอง แล้วนานๆไปก็ไปกับใครไม่รู้ แล้วนานๆไป เธอก็จะมีกิ๊กครับ =''= จะคบใครต้องดูใจกันนานๆหน่อยน่ะครับ สมัยนี้ จขกท. อย่าเครียดครับ เธออาจไประบายเฉยๆไม่มีอะไรหรอกครับคิดในทางที่ดีไว้ เหมือนผม แต่ผมมาเสียใจทีหลังน่ะ 555
    นั่นไงงครับบ มองบวกไว้ก็ดีอยู่นะ แต่ถ้าเค้าไม่เป็นแบบที่เรามองมันก็มาเสียใจทีหลังเหมือนเดิมม

กล่าวขอบคุณ
    72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ id_iuoiuo อ่านกระทู้
    แฟนเก่าผมเต้นยั่วขนาดที่ โคโยตี้ยังอาย ผมยังไม่เห็นเครียดอะไรเลย ถ้าเขาบริสุทใจก็ต้องเข้าใจกันนะครับ
    เข้าใจแล้วแหละครับ