ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: แฟนเต้น T T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ratiio อ่านกระทู้
    คุณก็ไปเต้นหน้าบาร์เกย์ดิ แฟนหึงแน่
    เป็นความคิดที่ดีนะท่านน แต่ผมเสียววตูดดจุงง !!! ฮ่าๆๆ

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    แต่ผมเข้าใจ จขกท. นะครับ

เหมือนกับเขาเป็นคนละคน กับที่เรารู้จัก เลยรับไม่ได้

มันทำให้เราเสียใจมาก ความรู้สึกประมาณนี้ใช่ปะ ?
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingmes อ่านกระทู้
    แต่ผมเข้าใจ จขกท. นะครับ

เหมือนกับเขาเป็นคนละคน กับที่เรารู้จัก เลยรับไม่ได้

มันทำให้เราเสียใจมาก ความรู้สึกประมาณนี้ใช่ปะ ?
    ขอบคุณที่เข้าใจผมอีกคนนะครับบบ #คนเราต่างคนต่างความคิดกันบางคนมาว่ากันซะงั้นแต่ผมก็ไม่ได้ว่าหรอกเพราะว่าคนเราคิดไม่เหมือนกัน : ) ใช่เลยย ผมไม่คิดว่าแฟนผมจะเต้นน หรือมันเป็นเรื่องปกติก็ไม่รู้ แต่ผมไม่ค่อยชอบบ เสียใจครับ ตอนที่ได้ยินน แต่เธอเองก็พยายามอธิบายให้ผมฟัง เราก็เข้าใจกันแล้วละครับ ^^

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    ปาร์ตี้โฟม?คล้ายๆ coyoti นั้นหรือ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ชีวิตคู่คนญี่ปุ่นบางคู่ ตื่นเช้ามา อาบน้ำ ล้างหน้า แปรงฟัน แต่งตัว

เตรียมไปทำงาน ภรรยากอดสามี บอกรัก แล้วก็ไปถ่ายหนัง av

กลับมาจากบ้าน ก็ใช้ชีวิตอยู่คู่กัน ทำอะไร ต่าง ๆ นา ๆ เหมือนสามีภรรยาปกติ (งานคืองาน ชีวิตส่วนตัวก็คือส่วนตัว)

นะครับ

คนต่างชาติเขาหนักกว่าเราเยอะครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: