ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203

ขอคำปรึกษาหน่อยครับ

ทำยังไงให้แฟนเรารักเรามากๆอะครับ เพราะผมพึ่งคบกับผู้หญิงคนนึงอยู่ รักเขามากไม่อยากเสียเธอไปเลย เพิ่งคบกันได้4-5วันเองแบบว่าดูๆกันอยู่ ผมจะมัดใจเธอยังไงดีครับ ผมจริงใจมากคับคนนี้รักจริงๆ

แล้วผมมีปัญหาอย่างนึงครับ คือว่าผมคุยโทรศัพท์ไม่เป็นเวลาคุยกันทีไรผมเงียบทุกที ส่วนใหญ่แล้วเธอจะชวนคุยมากกว่า แต่ถ้าเธอเงียบผมก็เงียบตาม ไม่รู้เป็นไรเรื่องนี้เป็นมานานแล้วด้วยแก้ไงดีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Xelx : 14th April 2013 เมื่อ 23:37
    แอดมาได้นะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    สำหรับผมม ก็ไม่รู้นะ แต่ที่ผมทำคือ ทำทุกอย่างเสมอต้นเสมอปลายทำให้มันเหมือนวันแรกที่เราคบกันน เคยทำอะไรที่คิดว่าเค้าชอบก็ทำ เคยโทรหาเช้าเย็นก็ทำให้เหมือนเดิม อันนี้ผมทำนะ สู้ๆครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ถ้าคุณเห็นแก่ตัว อยากผูกมัดให้เค้ารักเราตลอดไป แนะนำให้เปิดซิงไปเลยครับ อัดคลิปไว้ด้วย

แต่ถ้าคุณแฟร์ ดูแลเค้าให้ดี เอาใจใส่ ให้ความสำคัญ เป็นที่ปรึกษาได้ในทุกเรื่อง ลงทุนเวลา เต็มที่ 3 ปี แล้วคุณไม่ต้องห่วงอะไรครับ วันนึงเค้าจะเห็นความดี และรู้ตัวอีกที เค้าก็เสียคุณไปไม่ได้เหมือนกันครับ

แต่ !!!!!!

ถ้าผู้หญิงมันเผื่อเลือก มี choice หลาย ๆ คนในสังกัด วันนี้ไปกับคนนั้น วันนั้นไปกับคนโน้น ไม่เลือกใครสักที แต่เหมือนมีใจให้กับทุกคน

หนึ่งประโยค แต่ได้ใจความ

หาคนใหม่เลยครับ ถ้าเราดีจริง ผู้หญิงมีเยอะแยะ อย่าให้ใครหลอก Drag เราได้

จากลูกผู้ชายด้วยกัน

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ความเข้าใจไง มัดใจไปได้ทั้งชาติ เป้นสิ่งที่ไม่มีวันน่าบื่อ ไม่มีวันจืดจาง
    ผมไม่รู้ว่าต้องทำอย่างไร ไม่รู้ว่าวิธีไหน
    แต่คุณต้องทำอย่างไรก็ได้ ให้คุณ...เข้าใจเค้าให้ได้
    มองตาต้องรู้ใจ ต้องล่วงรู้อารมณ์ของเค้า และต้องตอบสนองได้ไม่ต้องเอ่ยปากถาม
    คนที่ดีที่สุด คือคนที่เข้าใจเรามากที่สุด
    สู้ๆนะครับ ^^ ...

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    ถ้าคุณเห็นแก่ตัว อยากผูกมัดให้เค้ารักเราตลอดไป แนะนำให้เปิดซิงไปเลยครับ อัดคลิปไว้ด้วย

แต่ถ้าคุณแฟร์ ดูแลเค้าให้ดี เอาใจใส่ ให้ความสำคัญ เป็นที่ปรึกษาได้ในทุกเรื่อง ลงทุนเวลา เต็มที่ 3 ปี แล้วคุณไม่ต้องห่วงอะไรครับ วันนึงเค้าจะเห็นความดี และรู้ตัวอีกที เค้าก็เสียคุณไปไม่ได้เหมือนกันครับ

แต่ !!!!!!

ถ้าผู้หญิงมันเผื่อเลือก มี choice หลาย ๆ คนในสังกัด วันนี้ไปกับคนนั้น วันนั้นไปกับคนโน้น ไม่เลือกใครสักที แต่เหมือนมีใจให้กับทุกคน

หนึ่งประโยค แต่ได้ใจความ

หาคนใหม่เลยครับ ถ้าเราดีจริง ผู้หญิงมีเยอะแยะ อย่าให้ใครหลอก Drag เราได้

จากลูกผู้ชายด้วยกัน
    ผมเอาแบบแฟร์ดีกว่า ผมไม่เคยคิดถึงเรื่องเปิดซิงอะไรเลย เพราะคนนี้ผมรักจริง ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ผมว่านะ
    เปิด First kiss ไปเบย 555 -0-
    แต่ถ้า เลิก ก็เจ็บไปอีกนานอะนะ ....
    Do it now.Sometimes later become never.

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ purinatjr อ่านกระทู้
    ผมว่านะ
    เปิด First kiss ไปเบย 555 -0-
    แต่ถ้า เลิก ก็เจ็บไปอีกนานอะนะ ....
    คนนี้ถ้าเลิกผมต้องเจ็บมากแน่ๆ ผมรักมากเลยอะผมถึงอยากให้เธออยู่กับผมนานๆ

2019
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,747
    Blog Entries
    1
    ขอนอกเรื่องครับ
    -คุณเริ่มจีบ ยังไงหรอครับ ให้ติด พูดว่าอะไรบ้าง

ผมไม่อยากอยู่คนเดียวไปตลอดชีวิต T^T
    {Acer Nitro 5}{ Intel i5-8300H @4.00 GHz}{Ram 8GB @2666}{Nvidia 1050ti}

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 9
    ถ้าไม่อยากเสียเค้าไป เปิดซิงครับ คนดีมักตายตอนจบ

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pungken อ่านกระทู้
    ถ้าไม่อยากเสียเค้าไป เปิดซิงครับ คนดีมักตายตอนจบ
    เปิดอีกแล้วหรอ ผมไม่ได้คิดกับเธอแบบนั้นอะครับ

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zatsune Miku อ่านกระทู้
    ขอนอกเรื่องครับ
    -คุณเริ่มจีบ ยังไงหรอครับ ให้ติด พูดว่าอะไรบ้าง

ผมไม่อยากอยู่คนเดียวไปตลอดชีวิต T^T
    ถ้าคุณจะจีบคุณต้องรู้จักเขาก่อนอะครับ ต้องเคยคุยกันก่อน แล้วก็เริ่มทำความรู้จักกันจนสนิทอะครับ แล้วก็เริ่มพากันไปเที่ยวไปกินข้าวไรงี้อะครับ แล้วเขาก็จะเริ่มชอบเราเองครับ แต่มันก็ไม่ใช่จะจีบกันได้ทุกคนนะครับ บางคนก็อาจจะยากหน่อยต้องลองไปอะครับ ผมก็ไม่ได้เชี่ยวชาญด้านนี้เลยผมเลยไม่ขอรับประกันนะครับว่าจะได้ผลไหม แต่คุณต้องเป็นคนดีและจริงใจกับเธอนะครับครับ ผมว่าเขาจะรักคุณในที่สุด

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    ทำอะไรก็ได้ที่เป็นตัวเรา อย่าให้คบไปนานๆ แล้วให้เค้าพูดว่า เมื่อก่อน...ยังงู้นยังงี้ ได้เลย แล้วสิ่งที่ตามมาคือ เราจะกลาบเป็นคนที่เปลี่ยนไป
    แนะนำครับ อย่าทุ้มให้มากเพื่อใจเพื่อเจ็บไว้ดีกว่าครับ ทำอะไรก็คิดดูดี ทำเท่าที่เราทำได้ ไม่ใช้ทำทุกอย่างที่เขาอยากให้ทำ
    ส่วนเรื่องโทรศัพท์ ผมว่าคุยมากหรือคุยนาน ก็ไม่ได้หวานนะครับ เห็นๆกันยุคุยนานซักพัก เอาละเริ่มมีเคืองกัน งอล ทะเลาะ บลาๆๆๆๆๆ คหมดเรื่องคุยก็ว่าง ก็เท่านั้นครับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    แล้วตอนคุณจีบอ่ะ คุณคุยกันยังไง?
    แล้วตอนเป็นแฟนคุยกันยังไง?

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    แรกๆผมก็เป็นนะ คุยโทรศัพท์เเล้วก็เงียบ เเต่ก็คบมาเรื่อยๆ ก็คุยได้เรื่อยๆนั้นเเหละครับ ถ้าอยากมัดใจ
    ก็ควรให้ความจริงใจให้มากๆครับ แล้วที่สำคัญต้องซื่อสัตย์ครับ เค้าถึงจะรักเราเเล้วไม่ไปไหน สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ชีวิตก็คล้ายๆกัน คุยไม่เก่งตอนอยู่กับเเฟน เเต่อยู่กับเพื่อน หึหึหึ อย่าให้พูดเชียว คุยได้ทุกเรื่อง

(@)~Lime :)
    กล่าวขอบคุณ
    1,248
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,051
    ดอนฮวน ว่าไว้ว่า..."ผู้หญิงเป็นส่วนดีส่วหนึ่งของชีวิต แต่ไม่ใช่ทั้งหมด ของชีวิต"

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: