ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    Blog Entries
    1

Cool .:Age of Wushu – กำลังตามหาไลค์เพื่อจะได้ลงใน Steam:.

.:Age of Wushu – กำลังตามหาไลค์เพื่อจะได้ลงใน Steam:.

.:ยังนึกไม่ออกจริงๆ ว่าทำไม Snail Game ถึงไม่ปล่อยให้ Age of Wushu อยู่บน Steam บางทีอาจจะมีข้อจำกัดบางประการก็เป็นได้
    ความเป็นจริงก็คือก่อนหน้านี้มีเกมแนว MMO ธีมจีนกำลังภายใน ออกสู่ตลาดกันมากมายเหลือเกิน โดบตอนนี้ Age of Wushu เองอยู่ใน Steam greenlight ซึ่งเป็นส่วนหนึ่งของ Steam ที่ให้ผู้เล่นได้ทำการโหวตว่าจะให้อยู่บน Steam เพื่อทำการดาวน์โหลดได้อย่างอิสระหรือไม่:.

.:Age of Wushu: 8 Schools Trailer:.

.:โดยตอนนี้เกมเพิ่งจะเปิดได้ไม่นาน และมีการเพิ่ม Server เป็น 4 เซิพกันแล้ว ซึ่งจุดเด่นของเกมนี้อยู่ที่ระบบการต่อสู้ที่ไม่เหมือนใคร แถมยังเป็นเกมท่องโลกกว้างที่มีแผนที่ขนาดใหญ่มาก พร้อมระบบ และฟีเจอร์ต่างๆที่ครบครัน อย่างนี้ต้องลองแล้วล่ะ:.

.:ขอบคุณข่าวจาก:.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    ภาพน่าเล่นจัง

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ดูแล้วมันตระกุกตระกักยังไงไม่รุ้ วีดีโออะ

PINGPONGsz
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    แมพอลังการมากกก

กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    คล้ายๆเกม >> กระบี่ ผีเสื้อ ดาวตก เลยนะนั้น

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    ตัวอย่างดูไม่ค่อยน่าเล่นเลย - -*

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    เห็นเกมนี้มีดาราเป็นพรีเซ็นเตอร์ด้วยนะ เจ็ทลี มั้ง ฮาๆ น่าเล่นดีนะครับวิ่งบนน่ำได่
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    เซิฟไทยจะเปิดอยู่ละ ไปเล่นกันนะครับผมเองก็อยากเล่น www.9yin.in.th
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

Otaku 
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    เกมส์มันเป็น Open world ไม่มีระบบเลเวล ส่วนใหญ่คนที่เล่นไม่เป็นเกมส์นี้ พอเข้าสำนักได้ก็จะออกไปไล่ตีมอนทำเควสย่อย
    คิดง่ายๆ ว่า เกมส์แบบสมจริง ไม่มีระบบเลเวล ต้องฝึกำลังภายใน ต้องทำเควสสำนักจนได้วิชาของสำนักตัวเองหลายๆ วิชาก่อน
    แล้วไหนจะต้องคอยจับสปาย(ผู้เล่นจากสำนักอื่น) ที่แอบเข้ามาสืบในสำนักตัวเองอีก
    ออกเกมส์แล้วตัวเราก็จะเป็น Npc อีกถ้าใครมีสกิลขอทาน ของพรรคกระยาจก ไม่แน่เข้าเกมส์มาอาจได้เงินด้วย และอีกมากมาย
    อ่อที่สำคัญ ในเกมส์มีระบบหิวด้วยก็ต้องหาอาหารกิน ฯลฯ เยอะแยะ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Msguzs อ่านกระทู้
    เซิฟไทยจะเปิดอยู่ละ ไปเล่นกันนะครับผมเองก็อยากเล่น www.9yin.in.th
    มันใช่เกมเดียวกันหรอ ?

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [In]TerLight'z อ่านกระทู้
    มันใช่เกมเดียวกันหรอ ?
    เกมส์เดียวกันครับ แค่พอคนไทยเอาเข้ามาจับเปลี่ยนชื่อ เป็น 9yin เท่านั้นละ
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    ส่วนตัวผมว่าเกมน่าเล่นอยู่นะ ระบบก็แปลกใหม่ดีแต่ที่ไม่ชอบคือมันดูจีนๆกำลังภายในอ่ะ มันไม่ใช่แนวผมจริงๆ - -

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    เซิร์ฟไทย = เกรียน

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    คือเหมือนจะไม่ค่อยเข้าตาชักเท่าไหร่แต่ถ้ามีก็จะเข้าไปลองเล่น
    " I play it because I love it. "

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FeriniEl อ่านกระทู้
    เกมส์มันเป็น Open world ไม่มีระบบเลเวล ส่วนใหญ่คนที่เล่นไม่เป็นเกมส์นี้ พอเข้าสำนักได้ก็จะออกไปไล่ตีมอนทำเควสย่อย
    คิดง่ายๆ ว่า เกมส์แบบสมจริง ไม่มีระบบเลเวล ต้องฝึกำลังภายใน ต้องทำเควสสำนักจนได้วิชาของสำนักตัวเองหลายๆ วิชาก่อน
    แล้วไหนจะต้องคอยจับสปาย(ผู้เล่นจากสำนักอื่น) ที่แอบเข้ามาสืบในสำนักตัวเองอีก
    ออกเกมส์แล้วตัวเราก็จะเป็น Npc อีกถ้าใครมีสกิลขอทาน ของพรรคกระยาจก ไม่แน่เข้าเกมส์มาอาจได้เงินด้วย และอีกมากมาย
    อ่อที่สำคัญ ในเกมส์มีระบบหิวด้วยก็ต้องหาอาหารกิน ฯลฯ เยอะแยะ
    น่าเล่นนะนั่น ดูในคลิปแล้วไม่น่าสนใจเลยสักนิด ไว้ได้ลง steam แล้วจะลองเล่นให้ได้

☆ユークリウッド・ヘルサイズ☆
    Some where in galaxy
    กล่าวขอบคุณ
    2,582
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    ระบบแจ่มว้าวขนาดนี้คงต้องลองเล่นสักครั้ง
    น้องสาวบันไซ~!!

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ถ้าใครอยากเล่นก็ไปโหลดได้ที่ http://www.ageofwushu.com/ เซิฟ USA นะคับ ตัวติดตั้งน่าจะ 7 GB กว่าๆ ใหญ่พอสมควร เพราะว่า MAP มันใหญ่โครต แถมระบบแปลกกว่าเกมอื่นอืก

Otaku 
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    ขอเสริมอีกนิดล่ะกัน ไหนจะวิชาลับที่ต้องออกตามหา (คิดแบบในหนังจีนกำลังภายในอ่ะครับ ตามหาสุดยอดวิชา)

ไหนจะวิชาตัวเบาอีกมากมาย ลองเล่นกันดูได้นะครับ www.ageofwushu.com/ ผมเล่นอยู่เซิร์ฟเต่าดำ อยู่สำนัก Emei (ง๊อไบ๊) กำลังเอาเคล็ดลับวิชาตัวเบาขั้น 2 อยู่ ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ผมเล่นอยู่ครับ ได้อารม เลยละ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    2
    ภาพถือว่าใช้ได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ได้เล่นตอน CB มา สำหรับผมไม่ผ่านครับเกมส์นี้

--- Avril Lavigne ---
    อยู่ในใจเธอไง >.<
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    น่าเล่นอะ เป็นเกม ออนไลน์หรอ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liberate01 อ่านกระทู้
    ส่วนตัวผมว่าเกมน่าเล่นอยู่นะ ระบบก็แปลกใหม่ดีแต่ที่ไม่ชอบคือมันดูจีนๆกำลังภายในอ่ะ มันไม่ใช่แนวผมจริงๆ - -

ก็มันคือเกมจีบอ่ะครับ มันคงหลีกไม่ได้ที่จะให้เป็นจีนๆ แบบนี้ มันเป็นแนวของมันแหละครับ ถ้าเกมจีนกำลังภายในแต่ทำออกมาไม่จีน กลิ่นอายก็คงไม่เหลือ แถมอาจกลายเป็นเกมห่วยเลยก็ได้

สรุปแล้วคงต้องมีความชอบส่วนตัวระดับหนึ่ง แต่สำหรับผม ชอบมากครับ เพราะชอบอ่านนิยายกำลังภายอยู่แล้วด้วย