ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 84

[MOVIE]..Boyzbafett "เเบทเเมน-เสียงหัวเราะเเห่งความตาย" สนุกมากๆห้ามพลาดครับ

"เเบทเเมน-เสียงหัวเราะเเห่งความตาย"

..นี่เป็นหนังสั้น เเบทเเมน ที่ทำฉากแอ็คชั่นออกมาได้ดีจนผม อึ้งไปเลยครับคงเป็นเพราะนี่เป็นผลงานสร้างของทีมสตันท์จาก ENSO Productions ด้วยน่ะครับงานออกแบบฉากต่อสู้ถึงได้ดูดีมากๆขนาดนี้..
    ..หนังยาว 14นาทีเรื่องนี้มีความตั้งใจในเรื่องคอสตูมมากๆด้วยเช่นกันครับ เหล่าลูกสมุนของโจ๊กเกอร์นั้นเหมือนหลุดออกมาจากเกมสุดดังอย่าง Batman : Arkham Asylum ยังไงยังงั้นเลยก็ว่าได้เเละที่สำคัญชุดเเบทเเมนก็ดูดีมากๆเเม้จะไปเหมือนชุดใน Batman Begins เเต่ก็ดูเท่ดีครับผมว่า..

..เรื่องนี้เเทบไม่มีบทพูดอะไรเลยครับเน้นฉากต่อสู้ล้วนๆ ส่วนตัวผมชอบฉากเปิดเรื่อง
    กับฉากต่อสู้สุดท้ายมากๆครับตอนพี่เเบทเอาโซ่มาพันมือเท่มากๆ
    ครับสรุปว่าห้ามพลาดบสำหรับหนังแบทแมนแฟนเมดเรื่องนี้ครับ..

เรื่องนี้ผมใช้เวลาอัปโหลดนานมากๆครับดังนั้นกดดูเเบบ 720P เพื่อรับชมในรูปเเบบ HD กันนะคร้าบบ

ปล.ชื่อจริงๆของหนังคือ BATMAN:The Last Laugh น่ะครับ

..ติดตามผลงานของผมได้ทางเเฟนเพจ..
    http://www.facebook.com/pages/BOYZBA...97464203624189
    ..เเละชมผ่านช่องใน YOUTUBE ที่..
    http://www.youtube.com/user/sniperhermit?feature=mhee
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BOYZBAFETT : 5th September 2011 เมื่อ 09:39

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,346
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,153
    มันมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    สนุกดีครับ

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ขอบคุณมากเลยครับที่เอามาให้ดู สุดยอด

กล่าวขอบคุณ
    1,256
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ถาคไหนเนี่ย ทำไมรถแบตแมนมันดู เต่าๆ ยังไก็ไม่รู้อะ
    คนกากๆ แต่อยากมีแฟน http://www.facebook.com/profile.php?id=100001099980305

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 301
    น่าดูดีนะๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    จะขับไปช่วยหรือขับโชว์เนี่ยรถแบทแมน
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **