ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โกดังเกมส์ - GoDungGames
    กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 533

[Program/Software] Bitdefender Antivirus Plus 2013 v16.18.0.1406 - สุดยอดโปรแกรมป้องกันไวรัสที่ดีที่สุด ! [32/64bit][full][+Activator]

[Program/Software] Bitdefender Antivirus Plus 2013 v16.18.0.1406 - สุดยอดโปรแกรมป้องกันไวรัสที่ดีที่สุด ! [32/64bit][full][+Activator]

Credit : Unkn ownP

สุดยอดโปรแกรม Antivirus ชื่อดังของโลก ที่ได้ชื่อว่าเป็น “สุดยอดโปรแกรมป้องกันไวรัสที่ดีที่สุดสำหรับปี 2012” จากเว็บไซต์ TopTenReviews และล่าสุดทางบริษัทผู้พัฒนา Bitdefender ก็ได้มีการพัฒนาเวอร์ชันล่าสุดคือ 2013 ออกมาให้สาวกได้ใช้กันอีกแล้ว ซึ่งเป็นการพัฒนาขีดความสามารถของโปรแกรม Antivirus ที่ได้ชื่อว่าดีที่สุดไปอีกขั้นนึง เพื่อการป้องกันไวรัสที่ยอดเยี่ยมขึ้นกว่าเดิม ถ้าใครเคยได้ใช้โปรแกรม Bitdefender 2012 กันมาก่อน จะรู้ว่าโปรแกรมป้องกันไวรัสตัวนี้นั้นสุดยอดอย่างที่หลายคนยกย่องจริงๆ

โดย ความสามารถของโปรแกรม Bitdefender นั้น สามารถป้องกันไวรัสสายพันธุ์ใหม่ๆ สปายแวร์ มัลแวร์ สแปมและอีเมลฟิชชิ่งและให้ความคุ้มครองคอมพิวเตอร์ของเราให้ปลอดภัยจากภัย คุกคามต่างๆได้อย่างยอดเยี่ยม ไม่ว่าจะเป็นภัยจากการใช้งาน Internet ที่มากมายด้วยอันตรายที่แฝงมากับ Internet หรือภัยคุกคามจากกลุ่ม Hacker ก็ตามแต่ โปรแกรมสามารถเตือนให้เราได้ทราบถึงความเสี่ยงล่วงหน้าได้ก่อนที่จะเข้า เว็บไซต์โปรแกรมตรวจพบถึงความเสี่ยง อีกทั้งยังปกป้องเด็กๆจากเว็บไซต์ที่ไม่เหมาะสมได้อีกด้วย

โปรแกรมมี การสำรองข้อมูลเพื่อป้องกันการสูญเสียหรือสูญหายของข้อมูลให้กับคอมพิวเตอร์ โดยการทำงานของมันจะไม่ทำให้เครื่องของเราทำงานได้ช้าลงเลย เพราะ BitDefender มีระบบการทำงานที่ยอดเยี่ยมมากๆ จุดเด่นของโปรแกรมคือความเร็วในการสแกนไฟล์ที่รวดเร็วและระบบการสแกนที่ล้ำ สมัย ซึ่งโปรแกรมจะมีการจดจำไฟล์ที่ถูกสแกนไปแล้วและจะข้ามมีมีการสแกนไฟล์นั้นๆ ซ้ำ ซึ่งจะมีผลทำให้ระบบ Full System Scan ทำงานได้เร็วขึ้นและมีผลกระทบต่อการทำงานของคอมพิวเตอร์น้อยที่สุด

คุณสมบัติหลัก

-ป้องกันไวรัส สปายแวร์ และสแปม ได้อย่างมีประสิทธิภาพ Antivirus ที่มีการป้องกันเชิงรุกเพื่อหยุด ไวรัส สปายแวร์ และสแปม ที่โปรแกรมอื่นๆ ไม่มี
    -ระบบป้องกันความปลอดภัยข้อมูลส่วนตัวของคุณ ขจัดโอกาสที่ข้อมูลและการสนทนาของคุณจะรั่วไหลไปยังบุคคลอื่นๆ จากทาง Facebook, Twitter หรือเว็บไซต์ที่ติดตามการทำกิจกรรมออนไลน์ของคุณ
    -ระบบป้องกันการโจรกรรม ID ขจัดปัญหาการถูกขโมย ID ของเว็บไซต์ต่างๆ และสำหรับ Laptop ของคุณ
    -ช่วยให้ลูกๆ ของคุณท่องเว็บไซต์ด้วยความปลอดภัย ด้วยระบบ "Cutting-edge parental controls" ช่วยให้ผู้ปกครองสามารถตั้งค่าเว็บไซต์สำหรับลูกๆ ของคุณเข้าถึงได้อย่างปลอดภัย
    -ป้องกันการเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ตด้วยระบบ Two-way firewall ช่วยเพิ่มความปลอดภัยในการเข้าใช้งานอินเตอร์เน็ตได้อย่างปลอดภัยมากยิ่ง ขึ้น
    -มีระบบปรับแต่งเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณให้เร็วและทำงานได้มีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น
    -รองรับ Windows 8

Features ใหม่ๆใน Bitdefender Total Security 2013

• Unparalleled Security
      ป้องกันภัยคุกคามรูปแบบใหม่ได้อย่างมีประสิทธิภาพมากขึ้นกว่าเดิม
    • Absolute Silence
      ประหยัดเวลาและลดความยุ่งยากซับซ้อนต่างๆให้ลดน้อยลง มี Autopilot ที่จะสร้าง security ให้เรากับได้มากขึ้น
    • Safe Social Networking
      เพิ่มความปลอดภัยให้กับเราและเพื่อนๆของเราใน Social Network มากยิ่งขึ้น เพราะไวรัสและภัยคุกคามนั้นอาจจะอาศัยประโยชน์จากความเชื่อใจกันระหว่าง เพื่อนๆใน Social Network แฝงตัวมาในรูปแบบต่างๆได้
    • Total Privacy
      ป้องกันภัยคุกคามต่อความเป็นส่วนตัว เช่น การส่งข้อความหรือ E-mail หากัน
    • Full Speed
      การสแกนที่จะเกิดขึ้นเมื่อคอมพิวเตอร์ไม่มีการใช้งานโปรแกรมอื่นๆอยู่ ซึ่งจะทำให้การสแกนของโปรแกรมไม่รบกวนหรือส่งรบกวนการใช้งานโปรแกรมอื่นๆ
    • Secure Backup
      Bitdefender Total Security 2013 มาพร้อมกับพื้นที่จัดเก็บข้อมูลออนไลน์ฟรี 2 GB เพื่อใช้สำรองข้อมูล

All Product Bitdefender 2013 [FULL][IS/TS/W8S x86x64]
    Files Size:
    466 MB
    DOWNLOAD | RAPIDSSHARE
    ------------------------------------------------------------------------

Download| BitDefender Activator | 0.45 MB

** เมื่อติดตั้งโปรแกรมเสร็จให้ปิดสแกนไวรัสทั้งหมด ให้เข้าไปที่ safe mode เปิดตัว Activator กดที่ปุ่ม Year2045 จากนันรีสตาร์ทเครื่องกลับไปที่ normal mode เท่านี้ก็เป็นการเสร็จสิ้นการ Activator โปรแกรม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    คือว่า.....ตอนนี้ผมใช้ Avast Internet Security ครับ แล้วผมใช้ Bitdefender Antivirus Plus 2013 ใช้คู่กันได้ไหมครับ
    รบกวนเซียนช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    มันจะตีกันมั้งครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    bitdefender total security ผมใช้แล้วก็ดีนะครับ แต่ปัญหาของโปรแกรมตัวนี้คือ มันไปทำให้หน้าเวปที่เราตั้งเอาไว้เป็นหน้าแรก กลายเป็นหน้าว่างตลอด จะตั้งเป็น google อะไรก็ไม่ให้ด้วย โดยเฉพาะกับ IE
    ผมลองมาหลายเครื่องแล้วเป็นเหมือนกันหมด

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537

ทำมั้ยผมโหลดไม่ได้อ่ะ ไฟล์มันหมดอายุหรือมันจำกัดการดาวน์โหลด
    .:ll:.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZirusZa อ่านกระทู้

ทำมั้ยผมโหลดไม่ได้อ่ะ ไฟล์มันหมดอายุหรือมันจำกัดการดาวน์โหลด
    แก้ด้วยครับเป็นเหมือนกันเลย ทั้ง 2ลิ้ง ช่วยอัพเป็น one2up ได้ไหม

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ......ผมโหลดได้ปกติครับ
    อ่อนน้อมแต่ไม่อ่อนแอ

Tags for this Thread