ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] SLEEPING DOGS - LIMITED EDITION (DLC|REPACK|ENG|2013-REUP|8.36GB) ONE2UP DIRECTLINK

SLEEPING DOGS - LIMITED EDITION

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด , เนื้อเรื่อง

ธีมเนื้อเรื่องของเกมนี้จะคล้ายกับหนังเรื่อง Internal Affair โดยตัวเอก Wei Shen เป็นตำรวจที่มาจาก San Francisco ซึ่งเขาถูกดึงตัวให้มาช่วยงานที่ฮ่องกงเพื่อขจัดพวกแกงค์มาเฟีย ด้วยการสร้างสถานการณ์ให้ตัวเขาถูกจับเข้าคุกเพื่อจะให้ Jackie Mah เพื่อนสมัยเด็กของเขาซึ่งทำงานให้กับพวกแกงค์มาเฟียตายใจ โดยทางต้นสังกัดหมายมั่นให้ Wei Shen ไปเป็นสายและสืบความเคลื่อนไหวของแกงค์ต่างๆในฮ่องกง โดย Wei Shen จะขอให้ Jackie Mah ฝากตัวเขาให้ไปทำงานกับทางกลุ่มของเขา ซึ่ง Wei Shen ต้องสร้างความเชื่อมั่นและความไว้ใจให้กับทางแกงค์เพื่อจะได้สืบข้อมูลลับและอำนวยความสะดวกให้กับทางกรมตำรวจในการกำจัดเหล่าแกงค์มาเฟียในฮ่องกงให้ราบคาบให้ได้ ซึ่งเหล่านี้เป็นการการันตีได้ว่าเนื้อเรื่องเกมต้องมีจุดหักมุมเชือดเฉือนดราม่าให้เราได้เห็นอย่างแน่นอน
    • Sleeping Dogs Minimum Specs
    • OS: Windows Vista Service Pack 2 ,Windows 7 , Windows 8
    • Processor: Core 2 Duo 2.4 GHz or Althon X2 2.7 GHz
    • Memory: 2GB
    • Hard Disk Space: 15GB
    • Video Card: DirectX 10 or 11 compatible Nvidia or AMD ATI card, ATI Radeon 3870 or higher, Nvidia GeForce 8800 GT or higher
    • DirectX: DirectX10
    • Sound: DirectX compatible sound card
    • Sleeping Dogs Recommended Specs
    • Processor: Quad-core Intel or AMD CPU
    • Memory: 4GB
    • Hard Disk Space: 15GB
    • Video Card: DirectX 11 Nvidia or AMD ATI card, Nvidia GeForce GTX 560 or ATI Radeon 6950
    • DirectX: DirectX11
    • Sound: DirectX compatible sound card
    วิธีการติดตั้ง
    1. โหลดไฟล์ให้ครบ 9 ไฟล์
    2. แตกไฟล์ใส่พาสเวิร์ด
    3. เมาท์อิมเมจไฟล์
    4. ลงเกมส์ตามปกติ
    5. ก็อปปี้ไฟล์ที่อยู่ในโฟลเดอร์ Crack ไปไว้ในที่โฟลเดอร์ที่เราลงเกมสืเอาไว้
    6. เข้าเล่นที่หน้าเดสก์ท็อป
    DLC
    • High Resolution Texture Pack
    • Police Protection Pack
    • Matrial Arts Pack
    • GSP Pack
    • Deep Undercover Pack
    • Retro Triad Pack
    • Top Dog Silver Pack
    • Top Dog Gold Pack
    • The Red Envelope Pack
    • The High Roller Pack
    • The SWAT Pack
    • Street Racer Pack
    • Triad Enforcer Pack
    • Tactical Soldier Pack
    • Community Gift Pack
    • Screen Legends Pack
    • Drunken Fist Pack
    • Dragon Master Pack
    • Valve T-Shirt Pack a.k.a.Team Fortress pack
    • Nightmare In North Point
    • Ghost Pig Pack
    • Square Enix Character Pack
    • Gangland Style Pack
    • Zodiac Tournament
    • Monkey King Pack
    • Movie Masters Pack
    • Law Enforcer Pack
    • Wheels of Fury
    • Just Cause 2 Pack
    • Year of the Snake
    ติดต่อพูดคุยที่นี่

กด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 % นะครับสามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด >ALT+R< นะครับ

DOWNLOAD

ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ด้วยนะครับเพื่อง่ายต่อการแตกไฟล์
    ตัวอย่าง Part01,Part02,Part03 เป็นต้น

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04 : Part 05 : Part 06 : Part 07 : Part 08 : Part 09

Password : LINK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 16th April 2013 เมื่อ 14:56

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณจ้า ขอโหลดละน่ะคับ ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Windows 8 เล่นได้ด้วยหรอ จะได้โหลด

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbo999 อ่านกระทู้
    Windows 8 เล่นได้ด้วยหรอ จะได้โหลด
    Window 8 เล่นได้แน่นอนครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เจิมครับท่าน

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    ผมใช้คีย์บอร์ดเล่น แล้วมันกดท่าไม่ค่อยทัน (ไม่ซ้อม 55+)
    โดน TEEN ตายตลอดครับ
    สเป็คเก่าเราประหยัด ROG Strix B360 H > i7-8700 > RX5700XT & Corsair RGB

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ขอดันหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับกำลังโหลดครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เล่นได้ 100000000000000 เปอร์เซ็นต์ครับผม สนุกมากมายครับ
    ขอบคุณท่าน PreciousTar มากนะครับที่เอาเกมส์ดีดีมาให้โหลดกัน แถมมีภาคเสริมด้วยนี่ครับเจ๋งสุดยอด
    ปล.ไม่มีภาพยืนยันนะครับลงภาพในกระทู้ไม่เป็นน่ะครับ 555 แต่เล่นได้แน่นอนครับผม
    ปล.2 ไม่ได้ยอนะครับแต่ผมเคยลองโหลดของท่านอื่นๆมา วิธีลงงงๆแถมเล่นไม่ได้เพิ่งมาเล่นได้ของท่านนี่เเหละครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    ขอบคุณผู้ผลิตเกมครับที่ทำเกมดีๆมาให้เราเล่นกัน

ส่วน Uploader ก็เจ๊ากันไปนะครับ
    Intel Core I5 2500k+ RAM KingstonHyberX 4gb 2*2 GTX 560 TI Top

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไม่รู้เครื่องผมเป็นอะไรอะครับ ลงตามวิธีแล้วเข้าได้นะครับ บางทีก็นาน บางทีมันก็มีคำสั่งให้ Close program แต่จะเป็นอันนี่ตลอดเลยอะครับ ใครรู้ช่วยบอกทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    815
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    มาโหลดครับ เดียวได้ไม่ได้จะมายืนยันอีกทีนะครับ อิคึอิคึ
    I LOVE JOKERGAMETH

Tags for this Thread