ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Chantaburi, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 30

Question มีปัญหาเกี่ยวกันการตั้ง Hot Spot Notebook

คือผมไม่มีเร้าเตอร์ไวไฟครับเลยซื้อ Hub แยกสายแลนเอา แต่ประเด็นก็คือผมตั้ง Hot Spot ผ่านโน๊ตบุ้คเผื่อให้มือถือผมเล่น

เน็ตได้ ตอนแรกมันก็ใช้ได้อะครับ แต่พอมาถึงเมื่อวานอยู่ดีๆมือถือผมก็เข้าเน็ตไม่ได้ซะงั้น (?)

มีใครรู้วิธีแก้มั้ยครับ ?
    все, что я делаю, только для вас

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    โปรแกรมมันไม่สมบูรณ์ครับ ทางที่ดีซื้อตัว ap มาใช้ดีกว่า พันกว่าบาทเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ไม่ลองใช้โปรแกรม connectify อ่ะครับ ผมก็ใช้อยู่

Chantaburi, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    แต่ตอนแรกๆ ผมก็ใช้ได้ปกตินะครับ แต่พออยู่ดีๆมันก็ใช้ไม่ได้อ้ะสิ (?)
    все, что я делаю, только для вас