ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 19

Smile ถามเรื่อง กล่อง DOTA2 ครับ

คือ ผมมีกล่องแบบเซ็ตของฮีโร่อ่ะครับ คือถ้าเปิดกล่องแล้ว มันจะได้เซ็ตของฮีโร่นั่นๆทั้งเซ็ตเลยป่าวครับ หรือได้แค่อย่างละชิ้น แล้วก้อ ผมมีแบบกล่องแบบ ที่ไม่เจอะจงฮีโร่ มัจะได้ทั้งในกล่อง หรือสุ่มอย่างใดอย่างหนึ่งครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    HOLLYWOOD UNDEAD

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    กล่องทุกกล่องเปิดมาได้ไอเท็มแค่ชิ้นเดียวครับ กล่องฮีโร่กก็จะเป็นไอเทมของฮีโร่นั้นตั้งแต่ระดับธรรมดาถึงโครตแรร์ แล้วก็กล่องแบบเทศกาลจะได้ไอเทมพิเศษที่ไม่มีขายใน Store ครับแล้วแต่ดวงเลยเปิดว่าจะได้ของดีไม่ดี คีย์ 2.49 ถ้าอยากได้เซ็ทฮีโร่หาซื้อตามคนไทยราคาจะถูกกว่าใน Store ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bionicle99 : 17th April 2013 เมื่อ 16:56

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    Blog Entries
    4
    ชิ้นเดียวครับ สุ่มเอา..