ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    โหลดได้ครบครับ ลงได้เล่นได้ 100 เปอเซนครับ
    Windows 7 64bit

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    802
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    กำลังโหลดครับ สเปคคอมผมต่ำ cpu dual e2200 2.2g ram 2 gb vga nvdia gt630 win7 64bit ไม่รู้จะเล่นได้ไหม แต่ก็ขอบคุณมากครับ (ตอนนี้เล่น ghost recon futuresoldier อยุ๋ไม่จบซักทีเบื่อแล้วครับ)

โหลดตัวbackbox มาเล่นได้ครับ มีค้างบ้างแต่ปรับกราฟฟิคลงก็เล่นได้ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarawutsound : 5th October 2013 เมื่อ 16:47

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nangamer อ่านกระทู้
    โหลด Full reloaded saveufile ลงแล้วเล่นได้ 100 % แต่ติดปัณหาตรงที่ว่าเข้าเกมส์แล้วมันฟ้องว่า Battlefield 3 tm stop working ลองหาวิธีแก้ดูด้วยตัวเองแบบงงๆ ลบตัว tm ออกจากโฟลเดอร์ที่เราติดตั้งเกมส์ ก็เล่นได้เฉย โครตดีใจครับ

ภาพยืนยันจากเครื่องที่ผมเล่น

เกมส์นี้ผมรอคุณรามิสร Re-up อีกครั้ง ปรากฎว่าไม่นานเกินรอจริงๆครับ อัพไวมาก ผมเคยรีเควสไป แล้วมาจริงๆ
    ขอบคุณมากๆเลยครับสำหรับเกมส์ตัวเต็มดีๆ และสมบูรณ์ 99.9 % เป็นกำลังใจให้อัพต่อไปครับ
    ลบตรงไหนครับ หาไม่เจอ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    เราจำไม่ได้ว่าเป็นที่ไอคอนของเกมส์ หรือ โฟเดอร์ของเกมส์ มันจะมีคำว่า tm ตัวเล็กๆ ต่อจาก battlefield 3

แบบนี่ battlefield 3 tm จากนั้นให้ลบออกเหลือแต่คำว่า battlefield 3 แค่นี่ก็แก้ปัญหา stop working ได้แล้วครับลองหาดู

กล่าวขอบคุณ
    5,434
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    เล่นได้ 100% นะครับ ของ REPACK - BLACKBOX .........One2Up(DIRECT LINK) นะครับ
    ว่าแต่ มัน ออนไลน์ได้ไหมครับ แล้วยังไง งะ...
    Love.. AlON... Kub

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เล่นได้ 100% ของ REPACK - BLACKBOX ....One2Up(DIRECT LINK) แตกไฟล์ แล้วอินสตอล เล่นได้เลย ง่ายฝุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณมากเลยครับ เลยได้ 100% เดียวเอาภาพมายืนยันครับ

Tags for this Thread