ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 12

Post [ PC ] - อยากให้ครับ เซฟเกม NBA 2K 2013 อันล็อค All Skill

เอาไปเลยครับ พอดีวันนี้ผมว่าง - -

ข้อมูลเซฟนะครับ

My Career

เงิน : 999,999,999 /// My Player >> Offense 99/99 ,,, Defense 99/99 Team : Los Angeles Clippers (LAC)

Unlock All Skill

ตัวอย่างบางตอนนะฮะ

MyPlayer/สกิลที่อัพ

Download From Media Fire 172 Mb : http://www.mediafire.com/?4z1ysn3wpzr9166

ปล. เซฟนี้ผมเล่น(โกง)เอง อัพโหลดเอง ไม่ครอบลิงค์
    ปล.2 ท่านผู้ใดไม่ถูกใจหรืออะไรอย่างใดก็พิจารณาเองนะครับ ผมอัพให้แล้ว ไฟล์เสียซ่อมได้ครับ ผม Recover ไว้ 10%

***ปล.3*** แตกไฟล์เสร็จแล้ว ก็อปทุกโฟลเดอร์ที่ผมให้ไป ไปวางทับในนี้นะครับ C:\User\ชื่อผู้ใช้งานของคุณ\AppData\Roaming\2K Sports\NBA 2K13

Pass Word แตกไฟล์ : TheGhost
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wsxcde : 26th April 2013 เมื่อ 23:24
    TheGhost

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    Blog Entries
    1
    ไม่ได้เล่นเกมนี้ เพราะเวลาเล่นNBA Live ภาคใหม่ๆ มันจะมีประกวดดั้ง ผมไม่เคยทำท่าเท่ๆได้เลย(เล่นคีย์บอร์ด ไม่มีจอย) เช่นพวกท่า โยนบาสเด้งจอทีวีแล้วมาดั้ง แต่ภาคนี้สงสัยสักพักต้องโหลดมาเล่นมั้งแล้ว มีคนทำเซฟมา ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    แหม cheat engine ตัวเดียวก็ได้แบบในรูปและ ทุกอย่าง 99 ไม่ต้องมานั่งอัพเองด้่วย - -*
    ความรู้ไม่ใช่ปัญญา !

กล่าวขอบคุณ
    58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iNaNiTy อ่านกระทู้
    แหม cheat engine ตัวเดียวก็ได้แบบในรูปและ ทุกอย่าง 99 ไม่ต้องมานั่งอัพเองด้่วย - -*

พอดีผมมือใหม่น่ะครับ แต่ผมตั้งใจทำนะ 555 5
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wsxcde : 26th April 2013 เมื่อ 23:24
    TheGhost

กล่าวขอบคุณ
    58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunnaja4480 อ่านกระทู้
    ไม่ได้เล่นเกมนี้ เพราะเวลาเล่นNBA Live ภาคใหม่ๆ มันจะมีประกวดดั้ง ผมไม่เคยทำท่าเท่ๆได้เลย(เล่นคีย์บอร์ด ไม่มีจอย) เช่นพวกท่า โยนบาสเด้งจอทีวีแล้วมาดั้ง แต่ภาคนี้สงสัยสักพักต้องโหลดมาเล่นมั้งแล้ว มีคนทำเซฟมา ขอบคุณครับ
    ผมว่าเกมตัวนี้เล่นง่ายนะ ใช้จอยยิ่งง่าย ถึงลูกเล่นเกมนี้อาจจะไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่ แต่คนชอบเล่นบาสอย่างผม ก็ ถือว่าโอเคนะครับ
    TheGhost

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    ผิดหมวดนะคร้าบบบ

ไปWalkthrough, Trainer, Action Replay Code

http://www.jokergameth.com/board/forumdisplay.php?f=34

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    ขอลิ้ง ตัวโกงที่นายใช้หน่อยดิ เล่นไม่ไหว

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skyhot004 อ่านกระทู้
    ผิดหมวดนะคร้าบบบ

ไปWalkthrough, Trainer, Action Replay Code

http://www.jokergameth.com/board/forumdisplay.php?f=34

โทษทีครับ ผมเพิ่งเคยตั้งกระทู้ กระทู้แรกเลย ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
    TheGhost

กล่าวขอบคุณ
    58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthdadd อ่านกระทู้
    ขอลิ้ง ตัวโกงที่นายใช้หน่อยดิ เล่นไม่ไหว
    ถ้าจะให้ดี ใช้ Cheat engine อย่างที่ท่าน iNaNiTy บอกแหละครับ ไม่ต้องมานั่งอัพสกิลเอง (แต่ผมใช้ไม่เป็น 55 5) อันนี้ผมแค่โกงตังแล้วไปอัพสกิลเองครับ ถ้าขี้เกียจอัพเองก็ ลองไปดูวิธีใช้ Cheat engine แล้วทำดู

ปล. ลืมบอกไปครับ ผมใช้ Artmoney เปลี่ยนตัวเลขจำนวนตังเอา มันใช้ง่ายกว่า Cheat engine เยอะ
    ปล.2 ผมลองเล่นแบบไม่โกงแล้วครับ จบ Playoff ไปสองรอบ ได้เงินไม่ถึง 10,000 แล้วอีกอย่าง สกิล****โคตรแพงครับ กว่าจะเทพ ต้องเล่นทั้งชาติ

อ้อ นี่ลิงค์โหลดครับ Art Money Pro 7.33 Full + Registered key
    วิธีลงกับวิธีใช้แนบไปกับไฟล์ครับ
    เครดิต : robinkik
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wsxcde : 30th April 2013 เมื่อ 12:31
    TheGhost