ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    บอกได้เลยพวกที่กลัวผีนี่มันคิดไปเองทั้งนั้น บ้านผมนี่ปู่เสียชีวิตตรงที่ๆผมนอนทุกวันผมยังไม่เคยเจอเลย และผมคงไม่คิดว่าปู่จะโผล่แฮ่หรือมาเหยียบหน้าอกตอนผมนอนหรอก
    แต่ผมเคยเจอเหตุการณ์นึงนะ คือผมตื่นมาตอนเช้าแต่กลับขยับตัวไม่ได้เลย แต่ผมชอบเลยล่ะมันรู้สึกเคลิ้มๆดี อยากให้เกิดอีกรอบ 555 สนุกดี

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gspretun อ่านกระทู้
    เเต่ผมเชื่ออยู่ช่วง 1 นะ ไม่รู้กัน ไอช่วงที่ริวออกมาอะ

คือ ผุ้หญิงที่ใส่เเว่นดำอะ เคยเป็นข่าวมาเเล้ว ที่ว่าโดนจับไปเรียกค่าไถ่เเล้วเห็นพ่อกับน้องสาวตายอะ

เมื่อก่อนก็เคยได้ยินข่าวอยู่ เเต่พอมาฟังเสียงผู้หญิงคนนีผมคิดว่ามันเป็นเรื่องจริ้งอะ

คือ ช่วงนี้จะเอาคนที่เคยเจอเหตุการณ์เกี่ยวกับวิญญาณมาอะ ไม่ได้เมคอัพเอา เเต่ริวนี่ผมเดาว่าน่าจะมีความรู้ทางไศยศาสตร์มากกว่า

เเล้วทำเป็นจับคำพูดวิญญาณได้ อะนะ (ผมสงสารผู้หญิงคนนั้นอะ คือรายการพูดเเบบเอาให้มันน่ากลัวอะ ไม่นึกึงจิตใจเขาเลย พูดเเต่ว่า ตอนตายเป็นไง ลักษณะเป็นไง
    เเล้วก็โสลวโมชั่น ให้คนกลัว เห้อ)
    ข่าวเดียร์หรือเปล่าครับ เพื่อนผมเอง สมัย ม2. ครับ
    ห้องเดียวกัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    เอาจิงๆรายการ พวกนี้ ผมไม่ดูเลยนะ เพราะไม่เชื่อ และยังไม่เคยเจอครับ ถ้าเจอถึงจะเชื่อ -.-
    มันไวแบบนี้ตลอดก็ดีสิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ถามว่ากลัวผีไหมถ้าเจอในทีสว่างผมไม่กลัวเพราะผมเป็นคนกลัวความมืดเมื่อมืดแล้่วทำให้ผมจินตนาการสิงที่กลัวๆ

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assist05 อ่านกระทู้
    ข่าวเดียร์หรือเปล่าครับ เพื่อนผมเอง สมัย ม2. ครับ
    ห้องเดียวกัน
    น่าจะใช่ครับ ฟังแล้วดินมากครับ สงสารมากๆ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.