ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    8GB ไม่มีเกม หนังไม่กี่เรื่องก็เต็ม ไม่มีอะไรดี มันจะเอาของออกไง เดียวจะขายไม่ออกไปกว่านี้ 4Sคุ้มกว่าเยอะ
    FX-8320E + Maelstrom 120 t AS ROCK 970 Pro 3 HYPER-X 8GB X1 GTX960 4GB `Inno 3D IChill X2 Air Boss` All day All night ~_~

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ผมว่านะ..ซื้อเงินสดดีกว่า iphone4 หมื่นสองกว่ากับ 4s หมื่น 9 แค่ s ตัวเดียวเพิ่มอีกหลายพัน สเป็คไม่สำคัญหรอกครับ มันต่างกันเท่าตัวก็จริงแต่ว่า มันใช้ได้ก็พอแล้ว.. ถ้ามาเอาเครื่องติดสัญญานี้มัน ไม่เวิร์ค ไม่อิสระอ่ะนะ (ความคิดส่วนตัวเฉยๆครับ พิจารณญาณด้วยเด้อออ)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    สัญญาทาสจริงๆน่ะแหละ ลดจริงๆ ไมต้องให้กุเติมโปร****ด้วยยย - -

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    ราคาเครื่องพอเห็นปุ๊บสนใจ พอเห็นว่ามันต้องสมัครแพ็กเกจ (บังคับอีก) คิดๆดูแล้วมันไม่คุ้มค่าอะไรเล้ยย

... " JOKERGAMETH " ...

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    ใครซื้อก็ โง่แล้วครับ
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM