ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Queen of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน Joker Game Official Fanpage ขายแผ่นเกมส์ PC ราคาถูก เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ ลงโฆษณา
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Play War Inc ระเบิดความมันส์ กองกำลังยิงไม่ยั้ง Seed Game Shop ขาย แอพ หนัง เกมส์ เพลง ถูกลิขสิทธิ์ Thai Easy VPS WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Download ฟรี Heroes of Midwar

การผจญภัยครั้งใหม่ของเหล่านักรบในดินแดนมังกร

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

Question ใช้สายแลนต่อเน็ตไม่เข้า?

ศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมฟรี Download Game PC Free เกมออนไลน์
    คือวันนี้ผมเพิ่งเปลี่ยนเน็ตมาใช้ของทรูแล้วก็ใช้โมเดมใหม่ ซึ่งโมเดมใหม่มีแต่ช่องสายแลน พอผมต่อเข้ากับคอมมันก็เข้าเน็ตไม่ได้ คือโมเดมเก่าผมต่อสายUSBเข้ากับคอมครับเลยเล่นได้ แต่โมเดมใหม่นี้มีแต่ช่องสายแลน ผมจะทำไงดี ผมใช้วินxp ครับช่วยผมที

อยากสนิท สกิดซิจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    897
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,607
    ลองลง driver mainboard
    CPU i52400 RAM 8GB 1600Mhz VGA 7770 CU ll OC XFX650W GAH77MD3H

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ที่ได้มาเป็น ROUTER ใช้ไหม ดูที่ด่านลางจอขวามือว่า มันจ่ายipมารึเปล่า รูปคอมเล็กสองเครื่องต้องติดสลับกัน

ถ่ามันเป็นแบบนันแปลว่ามันจ่ายipแล้วแต่คุณยังไม่ได้ั้ตั้งค่า rOUTER โทรไป 1686 ถ่ามวิธีตั้งค่า
    A8+TX3 F2A85XM-D3H GTS450 WD1TB Blue HyperX8GB XFXProSeries750WXXX

กล่าวขอบคุณ
    0
    โปรไปถามแล้วครับ เค้าบอกว่า driver การ์ดแลนหาย ให้ไปหาลงใหม่
    แต่ผมหาไม่เจออ่ะT_T เมมบอร์ดผม Acer e946gz ใครหาเจอส่งลิงค์มาให้ผมโหลดหน่อย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    754
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ของผมก็เป็น Window7 แต่ว่าเวลาแก้ก็คลิกขวาที่ไอคอนเน็ตล่างขวาของจอ แล้ว ใช้ Troubleshoot Problem เอา

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตอนนี้แก้ได้แล้วครับเล่นเน้ตได้แล้ว

แต่เจอปัญหาใหม่ ไดร์เวอร์เสียงหาย