ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: htc batterfly Vs sony xpz

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808

htc batterfly Vs sony xpz

ระหว่าง2ตัวนี้อันไหนคุ้มกว่ากันครับผมชอบดุหนังฟังเพลง เล่นline เล่นแอพต่างๆน่ะครับตัวไหนดีและคุ้มกว่ากันครับ
    ผมชอบทรงของhtcเพราะบางเฉียบดีแต่ก็ชอบสเปคเทพของsonyเหมือนกัน เลือกไม่ถูกเลยครับ งบสองหมื่นนิดๆ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    อวยSony แต่อยา่กให้ซื้อHTC // โดนถีบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 333
    ผมชอบ DESIGN ของ HTC รุ่นนี้มากๆๆๆๆๆๆๆ
    ถ้าเทียบสเปกถือว่าพอกันนะ HTC ดีกว่านิดด้วยมั้ง
    แถมศูนย์ SONY ไทยขึ้นชื่อมากๆ เรื่องความ....
    ถ้าไม่ได้อยากได้โทรศัพท์กันน้ำ

เป็นผมไป HTC ฟันธง!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lllnoahlll : 21st April 2013 เมื่อ 23:17

กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อวย Sony อีกคนครับ !!

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    butterfly ไม่ค่อยน่าวัด ยกเว้น จอ 5 นิ้ว one ผมว่าน่าซื้อกว่านะ แต่ถ้าเอา Z กับ BF ผมเลือก z เครื่องนอกอะเอาที่มันแถม dock มาให้
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ばかさん !
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    3
    Spec เท่ากันทั้งสองตัวนะครับ = ="
    แต่กล้อง XZ ดีกว่า + ผีเสื้อไม่มี NFC
    ส่วนตัวผมมองว่ากล้องของผีเสื้อทำได้ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ดูจากหลาย ๆ รีวิว
    เรื่องหน้าจอผมว่า ผีเสื้อดูดีกว่า Z ครับ
    เรื่องเพลงดีไปคนละด้านครับ Z เสียงใสเก็บรายละเอียดดี ผีเสื้อเน้นเบส
    แต่ตอนนี้ XZ มีปัญหาเรื่องแอปเด้งบางแอปครับ (แต่แก้ได้แล้ว (แต่ถ้าไม่รูทก็ยังแก้ไม่ได้))

ให้เลือกสองตัวนี้ผมเลือก Z นอกครับ ถูกกว่า ผีเสื้อ 3000 แน่ะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lllnoahlll อ่านกระทู้
    ผมชอบ DESIGN ของ HTC รุ่นนี้มากๆๆๆๆๆๆๆ
    ถ้าเทียบสเปกถือว่าพอกันนะ HTC ดีกว่านิดด้วยมั้ง
    แถมศูนย์ SONY ไทยขึ้นชื่อมากๆ เรื่องความ....
    ถ้าไม่ได้อยากได้โทรศัพท์กันน้ำ

เป็นผมไป HTC ฟันธง!!
    เรื่องศูนย์ HTC ไม่ได้หนีกันเลยครับ LG กับ SS ก็เหมือนกัน
    ศูนย์ที่คนว่าดีที่สุดจากการโหวตในห้อง MBK ได้แก่ Nokia ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ingkung อ่านกระทู้
    ผีเสื้อ เหลือราคา 18990 นะครับ
    เหลือ 19,990 หนิ = ="
    แต่ยังไง Z นอกก็คุ้มว่า ตอนนี้เหลือ 16,000 กว่า ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LaiminOzZ : 22nd April 2013 เมื่อ 21:44

Boku wa kyoude Mayuki Oshiiiˋ( > ▽、< )

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(์ Never Say )
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    lumia 920 ครับ //แผ่นนนนน!!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    Z นะ ติดเรื่องจอปุ่มhomeกินพื้นที่เลยเหมือนกับว่าเป็น 1080p ไม่ค่อยเต็มๆเท่าไหร กับ kernal นิดเดียวเอง

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    ผีเสื้อ เหลือราคา 18990 นะครับ

ผีเสื้อคุ้มกว่า ราคานี้

ส่วน Z จะปรับลงเดือนหน้า เหลือ 19990

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ voodoofx อ่านกระทู้
    Z นะ ติดเรื่องจอปุ่มhomeกินพื้นที่เลยเหมือนกับว่าเป็น 1080p ไม่ค่อยเต็มๆเท่าไหร กับ kernal นิดเดียวเอง
    แต่เวลาดูหนัง ดู youtube เต็มจอนะครับ มันเอาปุ่มออก

แต่เวลาเล่นเกม จะอยู่

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LaiminOzZ อ่านกระทู้
    แต่ยังไง Z นอกก็คุ้มว่า ตอนนี้เหลือ 16,000 กว่า ๆ
    ชี้เป้าหน่อยค้าบ ขอแบบแถม Dock ด้วยนะ อิอิ PM โลด
    ...

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1
    อวยผีเสื้อครับ รุ่นนี้สวยบาดใจจริง
    ส่วนตัวตอนนี้ใช้ S3 ปีหน้าค่อยเปลี่ยน ถ้าไม่พังก่อน

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    ชอบตัวไหนเลือกตัวนั้นเลยครับ (ส่วนตัวเชียร์ Z )

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoatHaHa อ่านกระทู้
    ชี้เป้าหน่อยค้าบ ขอแบบแถม Dock ด้วยนะ อิอิ PM โลด
    ขอด้วยได้ป่าวววอยากได้มาก 16000 นี่ซื้อได้เลย ฮ่าๆ