ผมเพิ่งมาอยู่ กรุงเทพ ได้ ปีกว่าๆ เลยยังไม่ชินเส้นทาง ผมอยู่ ลาดพร้าว นะ มีใครรู้มั้งครับว่า ไป พันทิพย์ ประตูน้ำ ยังไง

เน้นไป MRT หรือ BTS ก็ดีครับ สะดวก ไปรถ เมย์ เดี่ยวหลง อีก เลยป้าย ตลอด

คิดว่าจะไป สอย GTX 650 Ti Boots สักตัว เลยมาถามครับ จะไป พรุ่งนี้ละ เพราะ เงินออก 5555

จริงๆ ผมลังเล 7790 กับ ตัวนี้นะ คิดไป คิดมา ตัว Boots คงจะแรงกว่าล่ะมั้ง เพราะ ราคาก็ ห่างกันอยู่

มีอะไร แนะนำ เชิญ ได้ครับ จะไปซื้อพรุ่งนี้แล้ว