ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 191

มาเล่าเรื่องจีบหญิงครั้งแรกเป็นไงกัน

มาเล่าให้กันฟังหน่อยครับว่าเป็นยังไง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    ไม่้เคยจีบอะ มีแต่ผู้หญิงมาจีบ คนมันหล่อ ช่วยไม่ได้ 555+ กำ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    เรปบนผมนี่อยากเห็นหน้าจริงๆ
    จีบครั้งแรกนี่จำไม่ได้ แต่จีบติดครั้งแรกนี่จำไม่ลืมเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมก้อเคยจีบ ญ นะ แต่ครั้งแรกนี้มันนานละจำไม่ได้อ่ะงับ

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    ผมก็ตอนเเรกบอกเพือ่นให้ไปบอกให้ดดลเวมันก็ไม่บอกเเล้วให้เพื่อนอีกคนไปบอกเเล้วเธอก็รับ
    ปล.เรปข้างบนขี้โม้อย่าไปเชื่อมัน

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ไอคนที่ผมจีบคนแรกเนี่ย ตอนนี้กลับกลายเป็นเพื่อนสนิทกันเฉยเลย

ตอนจีบครั้งแรกเรียนคนละที แต่พอเข้าไปเรียนสายพาณิชย์ดันเรียนที่เดียวกันห้องเดียวกันอีก แล้วช่วงแรก ๆ ทั้งห้องก็รู้จักกันแค่สองคนอีก ไปไหนมาไหนก็อยู่กันสองคน แรก ๆ ก็โอเคนะ

แต่ไป ๆ มา ๆ จากไอที่จีบ ๆ กลายเป็น ตบหัวบ้าง ด่าบ้าง แกล้งบ้า ให้กำลังใจบ้าง สุดท้าย กลายเป็น เพื่อนสนิทเฉยเลยแบบ ตอนนี้ไม่ได้คิดไรกับมันแล้ว ผ่านมาตั้ง 7-8 ปี แหนะ

กล่าวขอบคุณ
    243
    ของผมนะเศร้าสุดยอด ผมไปจีบเขาแล้ว ทีนี้เพื่อนห้องเดียวกันก็บอกเรื่องราวของ ญ ที่ผมไปจีบ แต่ผมไม่ขอเล่าละกัน เศร้ามากเลย

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ของผม เขาเข้ามาจีบเอง แล้วผมก็จีบกลับ

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ของผมนะก้อ คนที่ผมกำลังจีบยุนี้ชื่อ มุก ผมไม่รู้นะว่าชอบเธอคนนี้ได้ยังไง จู่ๆอยู่ๆ มันก้อชอบเฉยเลย แบบว่ามันใช่เลยอ่ะคนนี้ ผมก้อเลยเริ่มจากคุยกันในเฟสบุค แล้วพอเริ่มสนิทเรื่อยๆ พอเจอกันที่ รร. ผมก้อทักเธอแต่เธอเขินมั้งนะผมว่า ไม่แน่ใจยิ้มแล้วก้มหน้า เดินหนีไปเลย กำ ผมกะจะเข้าไปขอเบอร์ซักหน่อย จะขอในเฟสมันก้อยังไงยังไงยุ ดูไม่แมน และแล้วผมก้อรอเจอกันอีกวันคือวันศุกร์ อ้อลืมบอกครับผมยุ ม.6 เธอยุ ม.4 นะแถมยุห้องที่เก่งที่สุดในสายชั้นอีก ขยันมากๆ พอวันศุกร์ผมก้อเข้าไปขอเดินไปคนเดียวเลย เพื่อนมุกยุกันทั้งห้องโห อายมากครับ พอผมเข้าไปเธอก้อยิ้มแล้วเอามือปิดปากแล้วก้อเอาแต่ดิ้นอ่ะครับแบบว่ากระทืบเท้า ส่ายตัว แล้วก้อเดินหนีไปอีกแล้ว ผมก้อจำใจเดินตัวงอกลับ แต่เห็นเพื่อนผมที่ยืนดูห่างๆบอกว่าตอนที่ผมเดินออกมาอ่ะ น้องเค้าก้อหันมามองผม ตลอดเลย ซึ่งผมเดินหันหลังให้เลยไม่เห็น(แน่หล่ะ) และหลังจากนั้นผมก้อขอ*****ทั้งใน เฟส ไปขอเพื่อนน้องเขา แต่ก้อไม่ได้อีก ผมเลยคิดว่าคงต้องปลง อีกอย่างน้องคนนี้มีคนมาจีบยุแล้ว 3 คน ซึ่งผมพึ่งจะรู้ตอนหลัง ผมเลยเอาวะพอกันที และผ่านมาอาทิตย์นึงได้ ผมไป รร. วันเสาร์ไปช่วยงานครูผม และแล้วก้อเจอน้องเขาอีกแน่แหล่ะน้องเขามาเรียนนี่นา ตอนแรกผมก้อไม่สนใจคือตัดใจว่างั้นเหอะ แต่ไม่รู้เหมือนกันยุยุ ก้อมีความคิดผุดมาว่าต้องได้ อย่ายอม น้องคนนี้ต้องเป็นของเราให้ได้ ผมเลยเอาวะ ระหว่างที่น้องเค้านั่งทำการบ้านยุผมก้อเดินเข้าไปเลย ผมก้อถามน้องเค้าว่า มุกแผลที่นิ้วอ่ะเปนไงบ้าง พอน้องเค้าเห็นผมก้อยิ้มนะแต่ก้อก้มหน้าไปกะโต๊ะเลย แล้วก้อบอกว่า หึ ไม่เป็นไร ไม่เป็นไร แล้วก้อส่ายหัว ผมจึงถอนหายใจพร้อมพูดออกไปว่า มุกอย่าทำแบบนี้เลย มุกรู้ไหมพี่เป็นห่วงมุกมากนะ เพราะงั้นพี่ขอเบอร์มุกหน่อยได้ไหม แล้วมุกก้อร้อง ฮือๆๆๆๆ แต่ไม่ได้ร้องไห้นะ แล้วก้อหันไปถามเพื่อนว่าให้ไหม เพื่อนเขาก้อบอก ให้ไปดิ (เพื่อนน้องเขาเชียร์ผมยุด้วย อิอิ) แล้วมุกก้อบอกเอาโทรศัพท์มา พร้อมกดเบอร์โทรให้ แต่รู้สึกจะนานไปหน่อยนะ เล่นอะไรโทรศัพท์ผมยุก้อไม่รู้ จากนั้นผมก้อได้มา และแล้วก้อคุยกันยุ ทุกวันนี้แต่ยังไม่ได้เป็นแฟนกันเลย ส่วนอีก 3 คนที่มาจีบน้องเขา น้องเขาบอก จบ หมด 3 คนเลย ผม งง เลยเหลือแต่ผมที่คุยกะน้องเขาเท่านั้น ผมสบายใจมากๆ ผมเลยถามมุกว่า มุกสัญญากับพี่ได้ไหม ว่าถ้ามีคนมาขอเบอร์มุกอีก มุกจะไม่ให้ มุกก้อตอบมาเลยว่า มุกสัญญาาา โอเครเลย ไม่ให้หรอก และแล้วก้อ HAPPY แต่ก้อยังไม่ได้เป็นแฟนยุดี ผมก้อถามมุกว่าชอบพี่ไหม รักพี่รึเปล่า มุกก้อตอบผมแค่ว่า ม่ายรู้ ม่ายรู้ ม่ายรู้ 3 คำตลอดเลย กำ จิงๆๆ 55+

กล่าวขอบคุณ
    243
    รู้สึกจะมีหวังนะของ คุณ jobza53

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ได้รู้ว่าแห้ว รสชาดเป็นยังไง

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    รู้สึกจะมีหวังนะของ คุณ jobza53
    ขอบคุณครับ

แต่เอ่อไม่แน่ใจนะครับ ผมดูอาการของผู้หญิงไม่เป็นซะด้วยสิครับ ผมว่าอาจจะไม่ชอบผมก้อได้ ผมถามหลายครั้งแล้วไม่เคยบอกผมว่าชอบผมเลย รู้แต่ว่ามุกบอกผมว่าพอผมเข้าใกล้มุกจะเขิน มากๆๆๆๆ มันอาจจะเกิดขึ้นได้กับทุกคนก้อได้ใครจะไปรู้

LEFT BEHIND
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    จีบไม่ติด และตัดใจไม่ได้
    NO GOD OR KING ONLY MAN

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ตอนไปขอเบอครั้งแรกใจมันจะสั่นๆพูดอะไรไม่ค่อยถูก (แต่ตอนไปขอให้เพื่อนไม่เป็น) แปลกดีเนอะ
    แต่เดวนี้หน้าด้านน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    ไม่เคยจีบใครครับ มีแต่คนมาจีบ 555 เรื่องจริงแต่มีคนที่ชอบอยู่แล้ว เลยไม่สนใจ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jobza53 อ่านกระทู้
    ของผมนะก้อ คนที่ผมกำลังจีบยุนี้ชื่อ มุก ผมไม่รู้นะว่าชอบเธอคนนี้ได้ยังไง จู่ๆอยู่ๆ มันก้อชอบเฉยเลย แบบว่ามันใช่เลยอ่ะคนนี้ ผมก้อเลยเริ่มจากคุยกันในเฟสบุค แล้วพอเริ่มสนิทเรื่อยๆ พอเจอกันที่ รร. ผมก้อทักเธอแต่เธอเขินมั้งนะผมว่า ไม่แน่ใจยิ้มแล้วก้มหน้า เดินหนีไปเลย กำ ผมกะจะเข้าไปขอเบอร์ซักหน่อย จะขอในเฟสมันก้อยังไงยังไงยุ ดูไม่แมน และแล้วผมก้อรอเจอกันอีกวันคือวันศุกร์ อ้อลืมบอกครับผมยุ ม.6 เธอยุ ม.4 นะแถมยุห้องที่เก่งที่สุดในสายชั้นอีก ขยันมากๆ พอวันศุกร์ผมก้อเข้าไปขอเดินไปคนเดียวเลย เพื่อนมุกยุกันทั้งห้องโห อายมากครับ พอผมเข้าไปเธอก้อยิ้มแล้วเอามือปิดปากแล้วก้อเอาแต่ดิ้นอ่ะครับแบบว่ากระทืบเท้า ส่ายตัว แล้วก้อเดินหนีไปอีกแล้ว ผมก้อจำใจเดินตัวงอกลับ แต่เห็นเพื่อนผมที่ยืนดูห่างๆบอกว่าตอนที่ผมเดินออกมาอ่ะ น้องเค้าก้อหันมามองผม ตลอดเลย ซึ่งผมเดินหันหลังให้เลยไม่เห็น(แน่หล่ะ) และหลังจากนั้นผมก้อขอ*****ทั้งใน เฟส ไปขอเพื่อนน้องเขา แต่ก้อไม่ได้อีก ผมเลยคิดว่าคงต้องปลง อีกอย่างน้องคนนี้มีคนมาจีบยุแล้ว 3 คน ซึ่งผมพึ่งจะรู้ตอนหลัง ผมเลยเอาวะพอกันที และผ่านมาอาทิตย์นึงได้ ผมไป รร. วันเสาร์ไปช่วยงานครูผม และแล้วก้อเจอน้องเขาอีกแน่แหล่ะน้องเขามาเรียนนี่นา ตอนแรกผมก้อไม่สนใจคือตัดใจว่างั้นเหอะ แต่ไม่รู้เหมือนกันยุยุ ก้อมีความคิดผุดมาว่าต้องได้ อย่ายอม น้องคนนี้ต้องเป็นของเราให้ได้ ผมเลยเอาวะ ระหว่างที่น้องเค้านั่งทำการบ้านยุผมก้อเดินเข้าไปเลย ผมก้อถามน้องเค้าว่า มุกแผลที่นิ้วอ่ะเปนไงบ้าง พอน้องเค้าเห็นผมก้อยิ้มนะแต่ก้อก้มหน้าไปกะโต๊ะเลย แล้วก้อบอกว่า หึ ไม่เป็นไร ไม่เป็นไร แล้วก้อส่ายหัว ผมจึงถอนหายใจพร้อมพูดออกไปว่า มุกอย่าทำแบบนี้เลย มุกรู้ไหมพี่เป็นห่วงมุกมากนะ เพราะงั้นพี่ขอเบอร์มุกหน่อยได้ไหม แล้วมุกก้อร้อง ฮือๆๆๆๆ แต่ไม่ได้ร้องไห้นะ แล้วก้อหันไปถามเพื่อนว่าให้ไหม เพื่อนเขาก้อบอก ให้ไปดิ (เพื่อนน้องเขาเชียร์ผมยุด้วย อิอิ) แล้วมุกก้อบอกเอาโทรศัพท์มา พร้อมกดเบอร์โทรให้ แต่รู้สึกจะนานไปหน่อยนะ เล่นอะไรโทรศัพท์ผมยุก้อไม่รู้ จากนั้นผมก้อได้มา และแล้วก้อคุยกันยุ ทุกวันนี้แต่ยังไม่ได้เป็นแฟนกันเลย ส่วนอีก 3 คนที่มาจีบน้องเขา น้องเขาบอก จบ หมด 3 คนเลย ผม งง เลยเหลือแต่ผมที่คุยกะน้องเขาเท่านั้น ผมสบายใจมากๆ ผมเลยถามมุกว่า มุกสัญญากับพี่ได้ไหม ว่าถ้ามีคนมาขอเบอร์มุกอีก มุกจะไม่ให้ มุกก้อตอบมาเลยว่า มุกสัญญาาา โอเครเลย ไม่ให้หรอก และแล้วก้อ HAPPY แต่ก้อยังไม่ได้เป็นแฟนยุดี ผมก้อถามมุกว่าชอบพี่ไหม รักพี่รึเปล่า มุกก้อตอบผมแค่ว่า ม่ายรู้ ม่ายรู้ ม่ายรู้ 3 คำตลอดเลย กำ จิงๆๆ 55+
    ม่ายรู้ ม่ายรู้ ๆ นี้แหละน่าคิด

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เป็นแห้วครับ T T

Haters = Shit
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    ครั้งแรกจำได้ว่าลงทุนไปเยอะเหมือนกันแต่... "แห้ว"ครับ สุนัขคาบไปรับประทาน T_T

ครั้งที่ 2 ดันไปชอบคนที่มีแฟนแล้ว แต่พอเค้าเลิกกัน ยังไม่ทันเข้าไปจีบเลยครับ... สุนัขคาบไปรับประทานเหมือนเดิม T_T

ครั้งที่ 3 ชอบแฟนเพื่อน ซึ่งปัจจุบันเลิกกันไปแล้ว(ไม่ใช่เพราะผมนะครับ) ตอนนี้ก็ทำหน้าที่เป็นที่ปรึกษาและที่ระบายอยู่ ผลยังไม่รู้ แต่ก็หวังว่าจะไม่เหมือน 2 ครั้งที่แล้ว

ปล.เพิ่งรู้ครับว่าการเป็นที่ปรึกษามันเป็นอะไรที่โคตรอึดอัดและโคตรทรมาน

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    โอเค ผมเล่ามั่ง คือของผมตอนนี้ 18 ปี เกิดมาไม่เคยมีแฟนนะ

คนนี้เป็นคนแรก ครั้งแรกที่พยายาม ยังไม่ถึงขั้นจีบหรอกนะ ตอนแรกผมพยายามชวนคุยในฐานะเพื่อน แต่ยังไม่ทันได้จีบ ตอนหลังมาทราบว่าเธอมีแฟนอยู่ก่อนแล้ว

ตอนนี้ก็เป็นเพื่อนกัน รู้สึกดีทุกครั้งเวลาได้เจอหน้า สรุปคือ แอบชอบต่อไป ฮะๆ

กล่าวขอบคุณ
    462
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    jobza53 มุกอยู่ รร ไรอะครับ ^^
    ใกล้ไกล "ไม่ได้สำคัญ" นักหนา /\ ขึ้นอยู่กับว่าเค้าให้ความสำคัญ?กับ "ใคร"

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    jobza53 มุกอยู่ รร ไรอะครับ ^^
    โพธาวัฒนาเสนี อ่ะครับ ถามไมเหรอ จะมาจีบเหรอ ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ผมกำลังจีบแล้วผมกำลังเคลียดอยู่เลย
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    วันนี้ก้อแปลกนะครับ ผมกะไม่คุยมุกโทรมาหาแต่ผมก้อไม่รับ แล้วก้อโทรมาอีก ผมก้อไม่รับ โทรมาอีก 5 สายแล้วส่งข้อความมาว่า --เปนรัย เปนรัย ทำไมไม่รับโทสับมุก มีรัยก้อบอกกันดิ อย่าเกบไว้คนเดียว-- ครั้งแรกที่ส่งข้อความมาเลย ทุกครั้งผมจะส่งไปตลอด ฮ่าๆๆ วันนี้ที่ รร. ก้อโบกมือ บ้ายบายผมก่อนกลับบ้าน แบบนี้แสดงว่าชอบผมรึเปล่า .....

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    ได้กันเลยทีเดียวจบครับหลังผับเลิก ไม่ได้จีบ ตื่นมาโอ้วพระเจ้า! โลกตอนกลางคืนมันช่างหลอกลวง

กล่าวขอบคุณ
    243
    ของผมกำลังดูๆอยู่จะแห้วหรือไม่