ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Are Those Subtitles ???

Call Me Doctor !!!
    กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 351

Smile Are Those Subtitles ???

ฮาครับ ฮา !!!!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    มุขนี้ไม่หาสำหรับคนไทย แต่ต่างชาติน่าจะฮา
    Puirez//

{One step is ever Change}
    สงขลา , หาดใหญ่
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ใครไม่เข้าใจแต่ผมเข้าใจน่ะ ฮ่าน้ำตาเล็ตเลย 5555 : คือแบบว่าไอบังเนี้ย มันพูดๆไปใช่ม่ะแล้วมันก็ดันเห็น Subtitle มันก็เลยถามว่าเอา subtitle เอามาทำไมผมพูด ENG ได้ไม่ต้องเอามาฟังผมไม่รู้เรื่องเหรอผมเรียนสำเนียงเมกามาจาก ไคโร(เขียนถูกป่าว)มาน่ะ = ='

แล้วพี่แกก็วีนแตกเพราะทางนักข่าวไม่เอา subtitle ออก - -' ตุ๊ดแตกทันที 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gu_Rock : 2nd May 2013 เมื่อ 23:32
    {My neme : Pao JaGauR}

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    ผมว่าก็ฮานะครับ

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gu_Rock อ่านกระทู้
    ใครไม่เข้าใจแต่ผมเข้าใจน่ะ ฮ่าน้ำตาเล็ตเลย 5555 : คือแบบว่าไอบังเนี้ย มันพูดๆไปใช่ม่ะแล้วมันก็ดันเห็น Subtitle มันก็เลยถามว่าเอา subtitle เอามาทำไมผมพูด ENG ได้ไม่ต้องเอามาฟังผมไม่รู้เรื่องเหรอผมเรียนสำเนียงเมกามาจาก ไคโร(เขียนถูกป่าว)มาน่ะ = ='

แล้วพี่แกก็วีนแตกเพราะทางนักข่าวไม่เอา subtitle ออก - -' ตุ๊ดแตกทันที 5555
    ตามนี้ครับ พี่แกเรียนอังกฤษมาจาก มหาลัยอเมริกาใน ไคโร สรุปนักข่าวเกรียน 555

ps. She sells seashells on the seashore.
    The shells she sells are seashells,I'm sure.
    For if she sells seashells on the seashore.
    then I'm sure she sells seashore shells.

Peter Piper picked a peck of pickled peppers;
    A peck of pickled peppers Peter Piper picked;
    If Peter Piper picked a peck of pickled peppers,
    Where's the peck of pickled peppers Peter Piper picked?

ที่มันพูด ผมพูดไม่ได้อ่ะลิ้นพัน + สำเนียงไม่ให้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pkill1994 : 3rd May 2013 เมื่อ 00:03

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    ฮาดีครับ ผมชอบ ไอคนข้างๆ กับไม่ซัพให้ ขำช่วงนี้แหละ 5555

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkill1994 อ่านกระทู้
    ตามนี้ครับ พี่แกเรียนอังกฤษมาจาก มหาลัยอเมริกาใน ไคโร สรุปนักข่าวเกรียน 555

ps. She sells seashells on the seashore.
    The shells she sells are seashells,I'm sure.
    For if she sells seashells on the seashore.
    then I'm sure she sells seashore shells.

Peter Piper picked a peck of pickled peppers;
    A peck of pickled peppers Peter Piper picked;
    If Peter Piper picked a peck of pickled peppers,
    Where's the peck of pickled peppers Peter Piper picked?

ที่มันพูด ผมพูดไม่ได้อ่ะลิ้นพัน + สำเนียงไม่ให้
    กรี๊ดดดด ผมพูดได้ 55555555

ฮาน้ำตาเล็ดเลย 555555

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pamzar5546 อ่านกระทู้

กรี๊ดดดด ผมพูดได้ 55555555

ฮาน้ำตาเล็ดเลย 555555
    มะกี้นั่งพูดแข่งกับน้องฮาเลย She Sells Chelsea 5555+