ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 57

จำ E-mail เข้าสตีมไม่ได้ทำไงดี รู้สึกเสียใจ

พอดี E-mail ผมยาวมากผมเลยกอปปี้ไวใน Text แต่พอดีโดนไวรัสเลยต้องล้างเครื่อง

(ผมจำพาสกับ IDได้ ) ทีนี้พอเข้า มันมีระบบ steam guard ไรไม่รู้โยงไปทางอีเมล์อย่างเดียว

ผมรู้สึกเสียมาก อารมณ์แบบว่าแมล่งเอ้ย เกมแท้ก็อุสา สนับสนุน เจอแบบนี้เข้าไปกับถึงท้อ คอมก็เครื่องเดิม

พอจะมีวิธีช่วยผมได้่ไหม ถ้าไม่ได้ผมก็ ทำใจ และไม่ไม่ซื้อเกมแท้ที่มาจาก steam อีก เสียใจ T_T

โหลดเถื่อนประชดแมม -*-

หมดไปเยอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    เข้า steam ได้ ก็ รู้ e-mail ได้นี่ครับ...

Steam ---> Setting---> account แล้วก็จะเจอ email ที่เรา ใช้ สมัคร id

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leaderpor อ่านกระทู้
    เข้า steam ได้ ก็ รู้ e-mail ได้นี่ครับ...

Steam ---> Setting---> account แล้วก็จะเจอ email ที่เรา ใช้ สมัคร id
    เข้าไม่ได้คับ มันบอกให้ยืนยันโค้ดรหัสพิเศษ ที่จะส่งให้ ผ่านทางอีเมล์ -*-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    มีทางออกครับ ทำใจ...~ ผมเคยเป็นแบบนี้ มันจะให้ใส่โค้ดที่ได้รับจากเมลที่สมัครไว้อย่างเดียว เพื่อยืนยันว่าคุณคือเจ้าของไอดีที่ถูกต้อง วันนั้นผมเครียดมาก ลองไป 100 กว่ารอบ หมดความพยายาม เสียใจอยู่พักนึง หลังจากนั้น ตัดสินใจซื้อแบบแผ่นตลอดมา ผมก็คิดนะ แผ่นก็มีให้สะสมเป็นที่ระลึกทำไมต้องซื้อออนไลน์ ซึ่งไม่มีอะไรจับต้องได้ ลืมแค่นิดเดียวก็หายเลย แต่แผ่นมันจะอยู่กับผมตลอดไป มองดูมันทีไรช่างสวยงาม กลายเป็นของรักที่มีค่า ยิ่ง โกลแอดดิชั่นนี่มันงามยิ่งนัก บางเกมส์ถูกกว่าในสตีม 30-50% ผมเป็นคนขยันไปซื้อแล้วก็สะดวกอยู๋แล้ว แล้วแต่คนอ่ะนะ

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6
    ถ้าอยากได้ ID คือจริงๆล่ะก็

สิ่งที่ควรทำเป็นสิ่งแรกเลย คือติดต่อ Steam support ไม่เก่งภาษาอังกฤษก็ เอาไป google translate เค้าก็ฟังออก

ถ้าอยากได้คืนจริงๆก็พยายาม......