ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    ครับ THANK YOU

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ๋อครับ ok ละผมเผลอไปโหลดตัว sever นี่เอง มันต้องโหลดของ clien ok ครับน่าจะได้ละแล้วเล่นกันยังไงตอนไหนบ้างครับ ช่วงเวลาอะไรอย่างงี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    845
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    น่าสนใจครับ ผมมีตัวเกมอยู่พอดี ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ titanboy อ่านกระทู้
    มีลิ้งค์อื่นอีกมั้ยอ่ะคับ โหลดแทบไม่ขึ้นเลย 70 kb/s
    ลิงค์นี้แรงสุดแล้วครับ ที่มันไม่ขึ้นเพราะมันกำลังตรวจสอบ ตอนผมโหลดตอนแรกก็50-100kb/s รอซัก20-30นาที มันวิ่งเต็มความเร็วเน็ตของเราเลย บางทีแรงกว่าซะอีก
    C h e l s e a

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    กำลังโหลดอยู่คับ พรุ่งนี้เย็นๆน่าจะเส็ด รอนิดนึงง

Valais Air Base
    กล่าวขอบคุณ
    621
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เล่นด้วยคนครับ
    Archangel Squadron Engage

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอบคุณครับ กะลังลง ว่าแต่ mod เอาหมดเลยป่ะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมวิ่งอยุ่ 4mb ต่อวิ ครับ ลิงค์นี้เร็วจริงๆ 2 ชมเส็จ อิอิ

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    โหลดเสร็จเเล้ว กำลังลง ครับ

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อยากถามหน่อยครับ ว่า ถ้าจะเล่น DAY Z ด้วย จะเล่นได้มั้ยครับ หรือต้องลงเกมเเยกอีกทีหนึ่ง

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Soldier555 อ่านกระทู้
    เล่นด้วยคนครับ
    ยินดีต้อนรับครับคุณ Soldier555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FsFantasy อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ กะลังลง ว่าแต่ mod เอาหมดเลยป่ะครับ
    เราใช้ mod ที่แจ้งเอาไว้หมดเลยครับ + มอด @Lingor ด้วยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    อยากถามหน่อยครับ ว่า ถ้าจะเล่น DAY Z ด้วย จะเล่นได้มั้ยครับ หรือต้องลงเกมเเยกอีกทีหนึ่ง
    DayZ จะว่าไปแล้วก็คือ มอดตัวหนึ่งเองครับ ไม่ต้องลงตัวเกมส์ใหม่ครับ เมื่อก่อนพวกเราก็คี ห้อง DayZ กันครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...12142&page=148
    แต่ตอนนี้เลิกไปแล้วครับ ตอนแรกจะสร้างห้อง DayZ Origins เถื่อนอยู่ครับ แต่ยังไม่มีตัวเปิดเซิฟแจกครับ คงจะอีกไม่นานมีคนกำลังเร่งสร้างตัวเปิดเซิฟอยู่เสร็จแล้วจะเอาออกมาแจกให้คีห้องเล่นกัน เลยเล่น ArmA 2 ACE ไปก่อนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iCEMANz : 3rd May 2013 เมื่อ 20:34

Chantaburi, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    จะเข้า Ts3 ต้องทำยังไงเหรอครับ ?
    все, что я делаю, только для вас

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bytes อ่านกระทู้
    จะเข้า Ts3 ต้องทำยังไงเหรอครับ ?
    ขั้นแรกคุณต้องโหลด TS3 มาก่อนครับ โหลดได้ที่ http://www.teamspeak.com/?page=downloads ( เลือกเป็นตัว Client ตามระบบวินโดว์ที่คุณใช้ ) จากนั้นทำการติดตั้ง
    หนังจากติดตั้งเสร้จก็เปิดตัวโปรแกรมขึ้นมา จะเห็นมุมซ้ายบน Connections เข้าไปแล้วเลือก connect จะมีหน้าต่างให้ใส่ที่อยู่และสร้างชื่อที่เราจะใช้ ช่องแรก Server Address: ให้คุณใส่ที่อยู่ห้องของพวกผมคือ 202.162.78.86 ส่วนช่อง Nickname: ให้ใส่ชื่อที่คุณจะใช้ จากนั้นกด Connect พอเข้ามาในเซิฟที่พวกผมอยู่และให้มองหา ห้องที่มีชื่อว่า ArmA 2,3 ++++++++++++รายละเอียดทางขวามือ
    พอคุณเจอห้องแล้วให้ ดับเบิ้ลคลิก ที่ชื่อห้อง มันจะถามรหัสเข้าห้อง ให้คุณใส่รหัส 252 เป็นอันเสร็จ

กล่าวขอบคุณ
    20
    แล้วปกติเล่นกันกี่โมงอ้ะครับ แล้วเล่น MOD อะไรกันเหรอครับ ?
    все, что я делаю, только для вас

กล่าวขอบคุณ
    18
    อยากเล่นมากเลยอะ อยากจะเป็นนักบินจัง

กล่าวขอบคุณ
    20
    ปกติเล่นกันกี่โมงครับเนี่ย ?

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    น่าสนใจครับ น่าเล่นมากๆ เดี๋ยวผมตามไปเล่นนะ ตอนนี้มีคนเล่นเยอะไหมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Toma[HAWK] : 6th May 2013 เมื่อ 09:48
    Now your NIGHTMARE come to LIFE

กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    อยากเข้าร่วมด้วยครับผม
    ผมโหลดมาจาก Link นอก ARMA II: Combined Operations-FULL + 100 extra
    เป็นตัวที่โหลดมาเล่นกับ Dayz ครับตัวนี้ไม่รู้จะเล่นได้ด้วยไหมครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ช่วงนี้หาคนคียืๆไม่ได้อ่ะคับ เครื่องไม่แรงกัน

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อยากเล่นเกมแนวนี้ นะ แต่ผมเล่นไม่เก่ง สอนได้ป่ะ คับ
    ลายเซ็น จ๊ะ ! : )

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    เอาไว้เล่น DayZ แล้วนะสิ มาเป็นกำลังใจให้ละกัน

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samboom48 อ่านกระทู้
    อยากเข้าร่วมด้วยครับผม
    ผมโหลดมาจาก Link นอก ARMA II: Combined Operations-FULL + 100 extra
    เป็นตัวที่โหลดมาเล่นกับ Dayz ครับตัวนี้ไม่รู้จะเล่นได้ด้วยไหมครับ ?
    ได้แน่นอนครับ เจอกันในทีเอสนะครับ ลูกค้าเก่า