ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461

[PC] STAR TREK 2013 (FULL-FLT) [ONE2UP] โหลดแรงเต็มสปีด!!!

Minimum

Processor:Intel Core 2 @ 2GHz / AMD Athlon 64 X2 4200+
    Memory:2 GB RAM
    Graphics:Nvidia Geforce 9600/ ATI Radeon HD 2900 GFX RAM: 512 MB
    DirectX®:9.0c
    Hard Drive:8 GB HD space
    Sound DirectX Compatible

Recommended

Processor:2.4 GHz quad core or higher
    Memory:4 GB RAM
    Graphics:Nvidia GeforceGTX 560/ATI Radeon HD 5850 or better GFX RAM: 1GB or more
    DirectX®:9.0c
    Hard Drive:8 GB HD space
    Sound DirectX Compatible

หลักการโหลดเกมส์ลิงค์ตรง ONE2UP

อ่านก่อนโหลดนะครับตรงนี้สำคัญ

ชื่อไฟล์มันจะมั่วต้องเปลี่ยนชื่อไฟล์ให้ถูกต้องตามลำดับจะตั้งชื่อว่าอะไรก็ได้เช่น
    Game.Part01.Rar/Game.Part02.Rar ไม่งั้นมันจะแตกไฟล์ไม่ได้

อ่านตรงนี้ด้วยนะครับผมสำหรับสมาชิกใหม่ทุกๆท่าน

1.เว็บนี้ช่วงเวลาที่ดีที่สุดคือหลังเที่ยงคืนเป็นต้นไป ตี2-6โมงเช้าจะโหลดได้แรงมากๆ ไม่แนะนำให้โหลดช่วงเย็นๆ-ค่ำๆนะครับ

2.ถ้าโหลดไม่ได้อย่าสรุปว่าไฟล์เสีย ถ้ามันไม่ขึ้นขนาดไฟล์ หรืออะไรต่างๆนาๆ มันเป็นที่เซิฟเวอร์ครับให้ทำตาม ข้อ 1

3.ชื่อไฟล์มันจะมั่วก่อนโหลดให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ให้ถูกต้องตามลำดับด้วย ไม่งั้นมันจะแตกไฟล์ไม่ได้

4.พาสเวิดจะเป็นตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด จะพิมพ์เอง หรือก๊อปแล้วไปวางก็ได้เช่นกันแต่ต้องให้พอดีตัวอักษรห้ามมีช่องว่างเด็ดขาด

5.เกมส์ผมจะใส่กู้ไฟล์ไว้ 5% ถ้าเกมส์มีขนาด 7GB ขึ้นไปผมอาจจะใส่ 10% สามารถซ่อมได้

6.เว็บนี้ไฟล์จะมีอายุ 30 วันหลังจากการอัพโหลดเสร็จ ไฟล์จะไม่ลบถ้ายังมีการใช้งานอยู่นะครับ

บางช่วงอาจจะโหลดไม่ได้เพราะคนใช้เยอะแนะนำให้โหลดช่วงดึกๆ-ช่วงเช้าครับจะดีที่สุด

1GB/PART

FULLGAME FLT

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05

สนับสนุนการอัพโหลดใช้ลิงค์ชุดบนครับ

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05

http://adf.ly/O2bvV

-โหลดไฟล์ให้ครบ 5 พาร์ท เปลี่ยนชื่อไฟล์ให้ถูกต้องตามลำดับ

-แตกไฟล์ใส่พาส พาสจะเป็นตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด

-Mount Image แล้วลงเกมส์ตามขั้นตอน

-Copy Crack แล้วนำไปวางทับที่ตัวเกมส์+เข้าเล่น

เกมส์ใส่ Recovery 5% ไฟล์เสียซ่อมได้ครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เจิมครับ สู้ๆนะครับ อิอิ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมและเป็นกําลังใจครับ
    แคชเกมถึงไหนแล้วครับท่าน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    เจิมครับท่าน น่าสนใจดีแท้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    เจิมมมมและเป็นกําลังใจครับ
    แคชเกมถึงไหนแล้วครับท่าน
    ก็ทำเรื่อยๆครับท่านสลับกับการอัพโหลดเกมส์ไปด้วยครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่น ได้ 100% จ้า ว่า แต่ มัน Co-op ได้ ปะ ครับ ?? ^^

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    มาช่วยดันครับ