ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Valais Air Base
    กล่าวขอบคุณ
    621
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ขอบคุณมากเลยครับ ป.ล ม็อดพวกนี้เคยลงอยู่ แต่ลบไปแล้ว -*-
    Archangel Squadron Engage

:NaZi:
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    เดี๋ยวมาอัพเดทวิธีจอยห้องโดยละเอียดอีกที แต่ที่แน่ๆ ม๊อดEurope at war สร้างและจอยได้ง่ายสุด
    Name : Nazi (C)My Center Nazi

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ของผมมันเป็น 2.7 อ่ะครับ แล้วทำไงดีล่ะทีนี้
    FX 8320 8-Core Processor 3.5 GHz ATi 7850 Power Color 2GB RAM Kington Hyper-X 4GB*2 HDD WD BLUE 500GB PSU Seasonic 520W CASE By Aero Cool

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xlxjoexlx อ่านกระทู้
    ของผมมันเป็น 2.7 อ่ะครับ แล้วทำไงดีล่ะทีนี้
    ดูจากในเกมส์หรือดูจากไหนครับ ให้ดูจากในเกมส์เมนูหลัก ด้านล่างสุด เพราะ 2.700 Reric เค้าไม่ได้ทำ เค้าทำสุดแค่ 2.602
    หาก 2.700จริงการลงMODSไม่น่ามีปัญหาแต่จะมีปัญหาเรื่องการLanกันครับ

..:: SpotlightZone ::..
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,295
    อัปเดทภาคหลัก กับภาค tales of valor และก็ ลงม็อดก็เล่นได้เลยใช่ใหม พอดีผมโหลดมาเป็น 3 in 1 (ของ gii1818) และอีกภาค opposing fronts ภาคนี้ไม่ต้องอัปเดทก็ได้ลงม็อดเล่นได้ใช่ใหม

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๐l2aknal2ok๐ อ่านกระทู้
    อัปเดทภาคหลัก กับภาค tales of valor และก็ ลงม็อดก็เล่นได้เลยใช่ใหม พอดีผมโหลดมาเป็น 3 in 1 (ของ gii1818) และอีกภาค opposing fronts ภาคนี้ไม่ต้องอัปเดทก็ได้ลงม็อดเล่นได้ใช่ใหม
    tales of valor คือเวอร์ชั่นตั้งแต่ 2.500-2.602 หากเป็นภาค opposing fronts แสดงว่าเวอร์ชั่นต่ำกว่า 2.500 จำเป็นต้องอัพเดท MODSทุกตัวรองรับเกมส์เวอร์ชั่น 2.602 หรือ เกมส์ภาค tales of valor v.2.602 ครับ

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    แสดงว่าเกมของท่าน gii1818 lan ไม่ได้ใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    375
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ voodabass อ่านกระทู้
    tales of valor คือเวอร์ชั่นตั้งแต่ 2.500-2.602 หากเป็นภาค opposing fronts แสดงว่าเวอร์ชั่นต่ำกว่า 2.500 จำเป็นต้องอัพเดท MODSทุกตัวรองรับเกมส์เวอร์ชั่น 2.602 หรือ เกมส์ภาค tales of valor v.2.602 ครับ
    ขอแบบสรุปเลยครับ = =

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ap10308280 อ่านกระทู้
    แสดงว่าเกมของท่าน gii1818 lan ไม่ได้ใช่ไหมครับ
    LANได้ครับแต่Lanได้เฉพาะคนที่เวอร์ชั่นเดียวกัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๐l2aknal2ok๐ อ่านกระทู้
    ขอแบบสรุปเลยครับ = =
    อัพให้ถึง 2.602 เล่นได้เลย ดูเวอร์ชั่นตรงหน้าเมนูด้านล่างสุด หากไม่ถึงก็อัพให้ถึง

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    375
    พอกด อัปเดทมันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ ทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    90
    ของ gii1818 ผมโหลดมา มันไม่มี เมนู Lan งงเลย ยังงงกับวิธีเล่น LAN อยู่ครับ ใครตัวเกมส์เดียวกันมีวิธีช่วยบอกหน่อยครับ !!!

ของผมมัน 2.700.0
    FX 8320 8-Core Processor 3.5 GHz ATi 7850 Power Color 2GB RAM Kington Hyper-X 4GB*2 HDD WD BLUE 500GB PSU Seasonic 520W CASE By Aero Cool

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

มันเล่นอะไรไม่ได้เลยอ่ะคับ ต้องลงแคร็กอะไรหรือป่าวคับ แล้วแคร๊ก โหลดตรงไหน
    ปล ขอโทดนะคับที่ถามเยอะไปหน่อย "มือใหม่คับผม"

กล่าวขอบคุณ
    90
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Banbang อ่านกระทู้

มันเล่นอะไรไม่ได้เลยอ่ะคับ ต้องลงแคร็กอะไรหรือป่าวคับ แล้วแคร๊ก โหลดตรงไหน
    ปล ขอโทดนะคับที่ถามเยอะไปหน่อย "มือใหม่คับผม"
    Crack หน้าแรกเลยครับ ที่เขียนว่า Crack

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xlxjoexlx อ่านกระทู้
    Crack หน้าแรกเลยครับ ที่เขียนว่า Crack
    มันขึ้นเหมือนเดิมอ่ะคับ
    ใช่อันนี้หรือป่าวครับ http://adf.ly/OBQre

กล่าวขอบคุณ
    90
    ต้องอัพเดท ให้เป็นเวอร์ชั่น ของ Crack ด้วยน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ แต่ผมทำตาม error code 10242 แล้ว มันขึ้น error code 10262 company heroes แก้ไงดีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ginjung : 4th May 2013 เมื่อ 02:25

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Banbang อ่านกระทู้

ลงCrackให้เรียบร้อยแล้ว กด รูปกุญแจ แล้วใส่คีย์0000000ทั้งหมดเลยครับ หรือหากไม่ได้ให้ใส่คีย์ที่คุณใส่ก่อนจะติดตั้งเกมส์อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ginjung อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ แต่ผมทำตาม error code 10242 แล้ว มันขึ้น error code 10262 company heroes แก้ไงดีครับ
    ลงไว้หน้าหน้าแรกแล้วครับ error code พวกนี้เกี่ยวกับไฟล์Regedit ล้วนๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ voodabass อ่านกระทู้
    ลงไว้หน้าหน้าแรกแล้วครับ error code พวกนี้เกี่ยวกับไฟล์Regedit ล้วนๆครับ
    ของผมโหลดมานานแล้วโหลดตัวที่เขารวมมาให้3ภาคเลยครับแล้วลงนานครึ่งวันเลยครับ และมันไม่มีตัวนี้ Uninstall_English.exe" ในโฟเดอร์ครับหาจากใหน โหลดจากนี่ครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=56402

Windows Registry Editor Version 5.00

[HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Uninstall\Company of Heroes]
    "DisplayName"="Company of Heroes"
    "UninstallString"="\"C:\\game\\Company.Of.Heroes-KaOs\\Uninstall_English.exe\""
    "InstallLocation"="C:\\game\\Company.Of.Heroes-KaOs"
    "Publisher"="THQ Inc."
    "DisplayVersion"="2.500.0"
    "DisplayIcon"="\"C:\\game\\Company.Of.Heroes-KaOs\\Uninstall_English.exe\""
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ginjung : 4th May 2013 เมื่อ 03:06

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    ขอถามหน่อยครับผมเคยลง MOD Eastern Front เล่น LAN กับเพื่อน เล่นได้สักพัก ฐานมันจะระเบิดเองอะครับ เป็นแบบนี้ตลอด ไม่ทราบว่ามันเป็นที่ MOD ตัวนี้ปะครับ แล้ว ผมจะลง MOD ตัวไหนดีสุดครับ ในบรรดา 3 ที่ท่านแนะนำมา หรือลงได้พร้อมกัน 3ตัวเลย หรือต้องเลือกลงได้ทีละตัว เอาที่มันๆเล่น LAN กับเพื่อนได้แล้วไม่เด้งอะครับ

Valais Air Base
    กล่าวขอบคุณ
    621
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ถามหน่อยดิครับว่าทำไหมผมลงม็อด Eastern Front แล้วเลือกเป็นโซเวียด ไม่ได้งะ
    Archangel Squadron Engage

กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    Eastern Front หน้าจะบัคน่ะผมว่า ลองโหลดจากเว็ปนี่เลย http://www.moddb.com/mods/coheastern-front หลังจากนั่นอัพแพทม๊อดให้เป็นแพทล่าสุด

แหมไม่ชวนผมเลย T_T

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ginjung อ่านกระทู้
    ของผมโหลดมานานแล้วโหลดตัวที่เขารวมมาให้3ภาคเลยครับแล้วลงนานครึ่งวันเลยครับ และมันไม่มีตัวนี้ Uninstall_English.exe" ในโฟเดอร์ครับหาจากใหน โหลดจากนี่ครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=56402

Windows Registry Editor Version 5.00

[HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Uninstall\Company of Heroes]
    "DisplayName"="Company of Heroes"
    "UninstallString"="\"C:\\game\\Company.Of.Heroes-KaOs\\Uninstall_English.exe\""
    "InstallLocation"="C:\\game\\Company.Of.Heroes-KaOs"
    "Publisher"="THQ Inc."
    "DisplayVersion"="2.500.0"
    "DisplayIcon"="\"C:\\game\\Company.Of.Heroes-KaOs\\Uninstall_English.exe\""
    ลองใช้นี้ดูก่อนครับเผื่อได้ Uninstall_English

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 24linkinpark อ่านกระทู้
    ขอถามหน่อยครับผมเคยลง MOD Eastern Front เล่น LAN กับเพื่อน เล่นได้สักพัก ฐานมันจะระเบิดเองอะครับ เป็นแบบนี้ตลอด ไม่ทราบว่ามันเป็นที่ MOD ตัวนี้ปะครับ แล้ว ผมจะลง MOD ตัวไหนดีสุดครับ ในบรรดา 3 ที่ท่านแนะนำมา หรือลงได้พร้อมกัน 3ตัวเลย หรือต้องเลือกลงได้ทีละตัว เอาที่มันๆเล่น LAN กับเพื่อนได้แล้วไม่เด้งอะครับ
    ลงหลายๆตัวได้เลยครับ 3 ตัวนี้คัดสรรค์มาแล้วว่ามันส์สุดครับ Lanได้ไม่ค่อยเจอปัญหาแนะนำตัวแรกเลยครับ Europe At War ส่วนฐานระเบิดเองไม่เคยเจอนะ โดนทิ้งระเบิดรึป่าว...

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Soldier555 อ่านกระทู้
    ถามหน่อยดิครับว่าทำไหมผมลงม็อด Eastern Front แล้วเลือกเป็นโซเวียด ไม่ได้งะ
    Modsเข้าหรือป่าวครับ หน้าเมนูเป็นแบล็คกราวทหารรัสเซียอ่ะ หรืออีกอย่าง ตอนติดตั้งModsนี้แล้วจะมีตัวอัพเดทในตัว launcher อีกนะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    มันลงได้ที่ละกี่ mod ครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ลงCrackให้เรียบร้อยแล้ว กด รูปกุญแจ แล้วใส่คีย์0000000ทั้งหมดเลยครับ หรือหากไม่ได้ให้ใส่คีย์ที่คุณใส่ก่อนจะติดตั้งเกมส์อ่ะครับ
    ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

Tags for this Thread