ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Valais Air Base
    กล่าวขอบคุณ
    621
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    mods อัพเดทแล้ว ตอนเข้าแบล็กกราวก็เป็นรูปทหารรัสเซีย
    เดียวลองลงใหม่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Soldier555 : 4th May 2013 เมื่อ 16:09
    Archangel Squadron Engage

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    company of heroes tales of valor error มันชอบ error บ่อยไม้รู้เป็นไร

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Soldier555 อ่านกระทู้
    ถามหน่อยดิครับว่าทำไหมผมลงม็อด Eastern Front แล้วเลือกเป็นโซเวียด ไม่ได้งะ
    ใช่ครับๆ ผมก็เลือกเล่น โซเวียด ไม่ได้อ่ะ เข้าผ่าน Eastern Front Launcher แล้วก็อัพเดตเวอร์ชั่นล่าสุดละเป็น 1.7.2.1 แล้วนะ ทำไมเลือกไม่ได้วา

:NaZi:
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onikung007 อ่านกระทู้
    company of heroes tales of valor error มันชอบ error บ่อยไม้รู้เป็นไร

บางMods เช่น BK หรือ EAW Error TEMP Folder เกิดจากRAMน้อย แก้โดยปรับภาพต่ำๆ หรือเปลี่ยนRAMครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ap10308280 อ่านกระทู้
    ใช่ครับๆ ผมก็เลือกเล่น โซเวียด ไม่ได้อ่ะ เข้าผ่าน Eastern Front Launcher แล้วก็อัพเดตเวอร์ชั่นล่าสุดละเป็น 1.7.2.1 แล้วนะ ทำไมเลือกไม่ได้วา
    มันเลือกประเทศไม่ได้ หรือ เข้าเกมส์ไม่ได้ครับ หรือเลือกเล่น ทีมอังกฤษได้มั้ย หรือเล่นทีม แพนเซอร์ อีริท ได้มั้ย ขอข้อมูลเพิ่มอีกนิดครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย voodabass : 4th May 2013 เมื่อ 18:02
    Name : Nazi (C)My Center Nazi

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ผมมีตัว ของแท้ใน Steam ผมต้องทำอย่างไร 55
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่น mod แล้วหลุดบ่อยแก้ไง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ต้อง RAM ประมาณเท่าไรถึงไม่หลุด RAMผม 4 GB ใช้งาน 2 GB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย onikung007 : 4th May 2013 เมื่อ 18:48

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ purinatjr อ่านกระทู้
    ผมมีตัว ของแท้ใน Steam ผมต้องทำอย่างไร 55
    ลงModsเหมือนเถื่อนทุกอย่างครับแต่ตัวเกมส์ก็ต้องเป็นVer.2.602 ขึ้นไปนะ แต่จะLanกับเถื่อนไม่ได้เท่านั้นเอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onikung007 อ่านกระทู้
    ต้อง RAM ประมาณเท่าไรถึงไม่หลุด RAMผม 4 GB ใช้งาน 2 GB
    8 GBครับ หาก 4GB แนะนำสร้างหน่วยความจำจำลอง วิธีก็Googleเลยครับ แล้วปรับภาพทุกอย่างต่ำสุด ขนาดจอปรับลงมาหน่อย ก็จะได้เล่นให้จบเกมส์แล้วแหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Blog Entries
    1
    เข้า แลน แล้ว มองเห็นห้องครับแต่เข้าไม่ได้ ไม่ได้ล็อคด้วย ทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ginjung อ่านกระทู้
    เข้า แลน แล้ว มองเห็นห้องครับแต่เข้าไม่ได้ ไม่ได้ล็อคด้วย ทำไงดี
    คนสร้างเปลี่ยนให้Map ไปเรื่อยๆครับคนสร้างเปลี่ยนให้Map ไปเรื่อยๆครับ
    ปล.อัทเดทวิธีเข้าห้องสร้างห้องครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย voodabass : 4th May 2013 เมื่อ 21:24

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Blog Entries
    1
    เสียงระเบิดในเกมหายไปครับ นอกนั้นอยู่ครบยกเว้นเสียงระเบิด

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ginjung อ่านกระทู้
    เสียงระเบิดในเกมหายไปครับ นอกนั้นอยู่ครบยกเว้นเสียงระเบิด
    เป็นที่ตัวเกมส์ เค้าอาจRipมาครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ voodabass อ่านกระทู้
    มันเลือกประเทศไม่ได้ หรือ เข้าเกมส์ไม่ได้ครับ หรือเลือกเล่น ทีมอังกฤษได้มั้ย หรือเล่นทีม แพนเซอร์ อีริท ได้มั้ย ขอข้อมูลเพิ่มอีกนิดครับ
    มันเลือกประเทศรัสเซียไม่ได้อย่างเดียวครับ เลือกเล่นได้ทุกประเทศยกเว้น รัสเซีย เลย เข้าเกมได้ปกติดี เลือกด่านได้ปกติดี ปัญหาก็คือ กดเลือกประเทศรัสเซียไม่ได้อย่างเดียว พอกดแล้วมันก็เป็นสหรัฐ

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ap10308280 อ่านกระทู้
    มันเลือกประเทศรัสเซียไม่ได้อย่างเดียวครับ เลือกเล่นได้ทุกประเทศยกเว้น รัสเซีย เลย เข้าเกมได้ปกติดี เลือกด่านได้ปกติดี ปัญหาก็คือ กดเลือกประเทศรัสเซียไม่ได้อย่างเดียว พอกดแล้วมันก็เป็นสหรัฐ
    มันอาจเป็นบัคธงก็ได้ครับ ลองเลือกโซเวียต(ถึงแม้จะเป็นธงสหรัฐ)เข้าเล่นดู หรืออาจจะลบMODSแล้วลงใหม่ครับ หากไม่หายผมว่าน่าจะเป็นที่ตัวเกมส์ อาจจะRipมาหรือป่าว

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ voodabass อ่านกระทู้
    มันอาจเป็นบัคธงก็ได้ครับ ลองเลือกโซเวียต(ถึงแม้จะเป็นธงสหรัฐ)เข้าเล่นดู หรืออาจจะลบMODSแล้วลงใหม่ครับ หากไม่หายผมว่าน่าจะเป็นที่ตัวเกมส์ อาจจะRipมาหรือป่าว
    ลองเลือกโซเวียต(ถึงแม้จะเป็นธงสหรัฐ)ก็ยังได้เป็นสหรัฐอยู่ดี ลบ mod แล้วลงใหม่ก็เลือกไม่ได้ ผมรู้แล้วครับสาเหตุเป็นเพราะอะไร ผมใช้ตัวเกมของคุณ GII1818 ไงเลยไม่ได้ เพราะมันเป็น V.2.700

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    โหลดmodยังไงอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1

ลง mod เเล้วเข้าเกมตรงไหนอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanakit14157001 อ่านกระทู้

ลง mod เเล้วเข้าเกมตรงไหนอ่ะครับ

เข้าตาม launcher ของModsเลยครับ อยากเล่นไหนก็เข้าอันนั้นได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    1

ขึ้นงี้ง่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ใครพอมีวิธีโกงเกมบ้างครับ v 2.700

..:: SpotlightZone ::..
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,295
    ลองเลือกโซเวียต(ถึงแม้จะเป็นธงสหรัฐ)ก็ยังได้เป็นสหรัฐอยู่ดี ลบ mod แล้วลงใหม่ก็เลือกไม่ได้ ผมรู้แล้วครับสาเหตุเป็นเพราะอะไร ผมใช้ตัวเกมของคุณ GII1818 ไงเลยไม่ได้ เพราะมันเป็น V.2.700
    เป็นเหมือนกันเลยครับ โหลดที่เดียวกันด้วย อยากเล่นโซเวียตมาก แต่ตอนนี้เล่น ม็อด Blitzkrieg mod กับ ยุโรป

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanakit14157001 อ่านกระทู้

ขึ้นงี้ง่ะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๐l2aknal2ok๐ อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันเลยครับ โหลดที่เดียวกันด้วย อยากเล่นโซเวียตมาก แต่ตอนนี้เล่น ม็อด Blitzkrieg mod กับ ยุโรป
    ไม่รองรับเกมส์Ver.2.700 ครับ

..:: SpotlightZone ::..
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,295
    แล้ว ม็อดโซเวียต มันรองรับเวอชั่นอะไรยังไงบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๐l2aknal2ok๐ อ่านกระทู้
    แล้ว ม็อดโซเวียต มันรองรับเวอชั่นอะไรยังไงบ้างครับ
    มันก็รองรับแค่ 2.602 แหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ท่านเจ้าของกระทู้ครับคือผมมีเรื่องสงสัยอย่างน่ะครับ
    คือ มอดที่เพิ่มทีมโซเวียตนั้นจะอยู่ฝั่งเดียวกับอเมริกากับอังกฤษใช่ไหมครับ
    แต่ทางฝ่ายเยอรมันนั้นจะเลือกได้2ทีมใช่ไหมครับ แต่ถ้าสังเกตุดีๆมันจะมีอีก 1 ธง
    ไม่รู้ว่าเป็น มอด ตัวไหนแต่ตอนนี้มันเลือกได้แค่ 5 ฝ่ายเท่านั้น และฝ่ายที่ผมเห็นธงเป็นแบคกราวน์ข้างหลังนั้น
    มันจะอยู่ฝ่ายเยอรมันนะครับ ไม่รู้ว่ามันเป็นฝ่ายอะไรที่เพิ่มเข้ามาแล้วหาได้จากไหนครับใครที่เคยเล่น มอดตัวไหนที่ทำให้สามารถ
    เลือกได้ ข้างละ 3 ฝ่าย แบบไม่ซ้ำกัน แนะนำด้วยนะครับอยากเล่นอีก 1 ฝ่ายที่เหลือและอยากรู้ว่าเป็นประเทศอะไรน่ะครับ

Tags for this Thread