ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106

ปัญหาความรัก ของผู้ชายคนนี้ ~!!

พักหลังมานี้ผมก็โพสบ่อยนะ เกี่ยวกับเรื่องน้อยใจเเฟนที่เเฟนไม่ค่อยสนใจ หรือเปลี่ยนไปนิดหน่อย >>> คงเป็นเพราะ จะเข้ามหาลัยเเล้วล่ะ
    .... ... ..

เราไม่เคยไปเที่ยวไหนกันเลย ก็เข้าใจเเล้วว่าเป็นเรื่องธรรมดาของคู่เรา ผมคบกันมาได้ 1 ปี 2-3 เดือนเเล้ว ความรักน่ะ ตอนเเรกก็หวานจริงๆนะ
    เเต่ตอนหลัง มันช่าง ห่อเหี่ยวเหลือเกิน ผมน่ะ คอยให้ความรักตลอดเลยยอมรับว่า เหนื่อยใช้ได้ กับการที่เหมือนเธอเย็นชาไปนิดหนึ่ง เเต่ก็ยังคุยกับผมนะ

ปัญหาในใจผมอยู่ตรงนี้ ~!!
    อันนี้ผมยอมรับว่า ผมผิด .. . พอผมน้อยใจเธอทีไรผมจะกลับไปย้อนคิดถึงอดีตผู้หญิงคนหนึ่งที่ผม หักอกเธออย่างรุนเเรง คิดเเต่ว่า
    ถ้า วันนั้นไม่หักอกผู้หญิงคนนั้น คงไม่ต้องมานั่งเหงาอย่างนี้คนเดียว นั่งเศร้าอย่างนี้คนเดียว คงได้ไปเที่ยวไหนด้วยกัน ได้ไปดูหนังด้วยกัน
    . .. คิดเเบบนี้ทีไรผมนี้จะเบื่อชีวิตไปเลย

เเฟนผมเคยกับผมเรื่องนี้เเล้วนะครับรอบหนึ่ง ผมก็ หลุดออกจากบ่วง ปัญหาในใจผม เเละช่วงหลังนี้มาเป็นอีกเเล้ว
    ถ้าถามว่า ตอนนี้อยากเลิกไม๊ ผมอยากเลิกไปอยู่คนเดียวมาก เเต่ผมไม่คิดจะไปหาผู้หญิงก่อนหน้านี้นะครับ T^T
    เเบบว่า เเฟนคนเเรก คง มีอะไรเพอร์เฟ็คไปหมด ล่ะใช่ไม๊ล่ะ ใครมีประสบการณ์คล้ายๆ อย่างนี้บ้างหว่า ???

ปล. ถ้าอ่านเเล้ว งงๆ ก็ขอโทษด้วยนะครับ ผมพิมพ์ทั้ง น้ำตาเลย เเหะๆ ^__________________________^
    ปล. เรื่องนี้ ผมคงทำตัวเเย่มากๆ เธอคงเจ็บมากล่ะ เซงกับตัวเองมาก .. .

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pop_PeR : 6th May 2013 เมื่อ 19:00

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    เข้ามาเศร้า

กล่าวขอบคุณ
    2,584
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    สำหรับผมนะ.. ถ้ามันจะห่อเหี่ยวขนาดนั้นล่ะก็ผมขอไม่มีแฟนดีกว่า... ตอนนี้ก็ไม่มีนะ ตั้งแต่เลิกกับแฟนเก่ามา(มีคนเดียว)ผมก็เลิกสนใจเรื่องพวกนี้ละ อยู่คนเดียวสบายที่สุด
    ยอมรับนะว่าบาง(หลาย)ทีก็แอบเหงาๆ ยิ่งช่วงนี้ยิ่งเป็นหนักเห็นคนรอบกายมีแฟนกันหมดละก็แอบไปฝันว่าเจอคนนู้นคนนี้คนที่เคยชอบมาหาในฝันละทำท่าทางน่ารักซะด้วยนะ(หนักๆ - -")
    แต่ก็ยังไม่อยากมีอยู่ดี ไว้เจอคนที่ใช่จริงๆค่อยลองเปิดใจดูไหนๆก็โสดมาตั้งหลายปีละ ไม่อยากมีแฟนเก่าหลายคน ^ ^

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ยังไงคนเราก็ควรอยู่กับปัจจุบัน และทำทุกวันให้ดีที่สุดครับ

ความรักบางทีมันไม่ใช่เรื่องแปลกที่มันอาจจะจืดจาง เพราะมันก็ไม่ได้มีใครที่จะดีและเหมือนเดิมได้ตลอดไป

ไม่มีใครที่สมบูรณ์แบบและเป็นอย่างที่หวัง

มันก็อยู่ที่ตัวคนเราจะรักษาความรักไว้ได้นานสักแค่ไหน

และหัวใจจะรู้จักกับคำว่าพอรึป่าว

ถึงมันจะผ่อนเบาลงไป แต่อย่าให้มันหมดไปจากหัวใจก็พอครับ

แล้วผมเชื่อว่าสักวันความรักมันจะดีขึ้นเรื่อยๆเอง

ผมกับเมียวันแรกเป็นไง วันนี้ก็ยังเป็นแบบนั้นครับ

ใจที่รู้จักพอเป็นใจที่มีความสุข ^^

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    เรปบนนี่ ไม่หวงหน่อยหรอครับ อิอิอิ
    ใจผมหล่อมาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

ผมว่าบางทีเธอคงเครียดเรื่องเข้ามหาลัยด้วยล่

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ขอบคุณทุกคอบเม้นคั๊บ ^______^

ผมทำใจเรื่องนี้มา ตั้งเเต่ 2 เดือนก่อนเเล้วล่ะครับ
    ผมถามใจตัวเองมา 2 เดือน ตั้งเเต่ ที่โพสกระทู้คราวที่เเล้ว

คิดว่า ได้คำตอบเเล้ว T^T

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ไว้เจอคนที่ดีจริงๆ แล้วค่อยคิดเรื่องนี้ ดีกว่าเนอะ

We Are The Soshi
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 504
    Blog Entries
    2
    ก็อยากช่วยน่ะครับแต่ทำไรไม่ได้