ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 18 จากทั้งหมด 22 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 81617181920 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ของผมมีปัญหาตอนเข้าเกมส์พอจะ coop มันขึ้น Internet Session failed ผมก็เลยเอาเจ้าตัว Update1-3 NKL (15 SEP)
    แล้วก็ DeadIsland-NKL-Update 16SEP พอเข้าเกมส์แล้วมันขึ้น EXIT: Cannot find script dll'C:\Program files\Dead Island\_x86_rwdi.exe'
    หมายความว่าไงครับ แล้วที่บอกว่า smart steam ต้องอัพเดท หรืออัพเดท appidอะไรนั่นน่ะครับ อัพเดทอย่างไรครับช่วยส่ง link ให้ที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bboyhonda : 17th September 2011 เมื่อ 19:30

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,762
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bboyhonda อ่านกระทู้
    ของผมมีปัญหาตอนเข้าเกมส์พอจะ coop มันขึ้น Internet Session failed ผมก็เลยเอาเจ้าตัว Update1-3 NKL (15 SEP)
    แล้วก็ DeadIsland-NKL-Update 16SEP พอเข้าเกมส์แล้วมันขึ้น EXIT: Cannot find script dll'C:\Program files\Dead Island\_x86_rwdi.exe'
    หมายความว่าไงครับ แล้วที่บอกว่า smart steam ต้องอัพเดท หรืออัพเดท appidอะไรนั่นน่ะครับ อัพเดทอย่างไรครับช่วยส่ง link ให้ที
    โหลดตัวนี้ไปครับ
    Download DeadIsland-NKL-Update 16SEP
    DeadIsland-NKL-16SEP.rar
    Password:
    DeadIsland-NKL-Installer-www.nekoload.com

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    โหลดตัวนี้ไปครับ
    Download DeadIsland-NKL-Update 16SEP
    Password:
    รบกวนอัพเว็ปเพิ่มได้ไหมครับ อยากเล่นมากเลย ขอเป้น Potcoker ก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    ผมขอเป็นกำลังใจครับ ถ้ามันอัพเรื่อยแต่ไม่บ่อยก็ขอให้พวกพี่ๆ ช่วยอัพให้หน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    kittipatti44 แอดมาด้วยนะครับ เล่นทุกวันแน่นอน อิอิ ช่วงนี้ติด

กล่าวขอบคุณ
    4
    ใครมีไฟล์นี้ DeadIsland-NKL-16SEP.rar รบกวนช่วยอัพเว็ปเพิ่มด้วยนะครับ ผมเข้าเมเดียไฟลไม่ได้ T^T

กล่าวขอบคุณ
    4
    สงใสโดนไล่ปืดแล้ว เข้าไปไม่เจอใคร T^T

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 023341271 อ่านกระทู้
    สงใสโดนไล่ปืดแล้ว เข้าไปไม่เจอใคร T^T
    ถ้า เข้าเล่นแล้ว รอสักพักก่อนดิ เด๋วก็เจอเมื่อวานยังเล่นกะคนจีนได้เลย (เกรียนจิ๊บ)

กล่าวขอบคุณ
    70
    DeadIsland-NKL-Update 16SEP พอเข้าเกมส์แล้วมันขึ้น EXIT: Cannot find script dll'C:\Program files\Dead Island\_x86_rwdi.exe'

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 023341271 อ่านกระทู้
    ใครมีไฟล์นี้ DeadIsland-NKL-16SEP.rar รบกวนช่วยอัพเว็ปเพิ่มด้วยนะครับ ผมเข้าเมเดียไฟลไม่ได้ T^T
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bboyhonda อ่านกระทู้
    DeadIsland-NKL-Update 16SEP พอเข้าเกมส์แล้วมันขึ้น EXIT: Cannot find script dll'C:\Program files\Dead Island\_x86_rwdi.exe'

Mediafire
    Multiupload
    Password:
    DeadIsland-NKL-Installer-www.nekoload.com
    สำหรับคนที่ยังไม่เคยลง update 1-3 ให้โหลดไปลงด้วยนะครับ แล้วค่อยลง DeadIsland-NKL-Update 16SEP
    Download Dead Island Update1-3 NKL (15 SEP)
    DeadIslandUpdate1-3 NKL(15 SEP).rar
    Password: DeadIsland-NKL-Installer-www.nekoload.com

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตะกี้ออนไลได้ประมาน20วิ แล้วก็เด้งออกมา หาห้องไม่เจออีกเลย

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ่าขอโทษทีครับเมื่อวานให้เพื่อโหลดไฟล์ให้ พอดีมันโหลดผิดอันให้ผม มันไปโหลดตัวอัพเดด ทีนี้ ลงเข้าเกมส์ไปไม่เจอ ใคร ขอบคุณสำหรับเจ้าของกระทู้ ที่ อัพเว็ปเพิ่มให้นะครับ เดี่ยวลงดูก่อน ขอโทษจิงๆ -0-

กล่าวขอบคุณ
    70
    โหลดมาติดตั้งแล้วครับ แต่มันเข้าเกมส์ไม่ได้ครับ ขึ้นเหมือนเดิมครับ ตัวเกมส์ของผมโหลดมาจากอีกที่นึงน่ะครับ แต่ตัว อัพเดท NKL 15 กับ 16 ผมโหลดมาติดตั้งต่างหากอ่ะครับ มันมีผลหรือป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ savut123 อ่านกระทู้

ลงให้เพื่อนไม่เป็น พอลงของตัวเองเป็นไรไม่รู้คับ T_T
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ TT^TT ไม่ทราบว่าใช้การ์ดจอ GeForc 9500gt รึป่าวครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    โหลด DeadIsland-NKL-Update 16SEP มาใหม่แล้ว ปรากฏว่าเข้า game lobby ไม่ได้เลยครับ มันเหมือนกับตอนที่เรายังเล่นอยู่ช่วงก่อน act1 ครับ ทั้งๆที่เซพของเรา เล่นไปไกลมากๆแล้ว
    ไม่ทราบว่ามีใครเป็นไหมเนี่ย หรือใครหาทางออกได้รบกวนด้วยครับ เมื่อวานยังเล่นได้อยู่เลย = ='

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    Axctrk

กับ poggypan

รบกวนช่วยแอดด้วยครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ -/\-

กล่าวขอบคุณ
    5
    โหลดมาติดตั้งแล้วครับ แต่มันเข้าเกมส์ไม่ได้ครับ ขึ้นเหมือนเดิมครับ ตัวเกมส์ของผมโหลดมาจากอีกที่นึงน่ะครับ แต่ตัว อัพเดท NKL 15 กับ 16 ผมโหลดมาติดตั้งต่างหากอ่ะครับ มันมีผลหรือป่าวครับ
    อาจจะเป็นที่ตัวเกมหรือ update ตัวเก่าก็ได้ครับ เพราะแต่ละตัวมันก็ไม่เหมือนกัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vik1nGz อ่านกระทู้
    โหลด DeadIsland-NKL-Update 16SEP มาใหม่แล้ว ปรากฏว่าเข้า game lobby ไม่ได้เลยครับ มันเหมือนกับตอนที่เรายังเล่นอยู่ช่วงก่อน act1 ครับ ทั้งๆที่เซพของเรา เล่นไปไกลมากๆแล้ว
    ไม่ทราบว่ามีใครเป็นไหมเนี่ย หรือใครหาทางออกได้รบกวนด้วยครับ เมื่อวานยังเล่นได้อยู่เลย = ='
    ต้องย้ายเซฟก่อนครับ
    วิธีการนำเซฟเก่ามาใช้
    ไปยัง folder และคัดลอก ไฟล์ใน folder out

XXXXXXXX= เลขไอดีของ steam แต่ละคนจะมีเลขของตัวเอง
    YYYYY = เลขเก่า (เลขของ appid จะอยู่ใน steam_appid.txt ของตัวเกมครับ)
    ZZZZZ = เลขใหม่ (เลขของ appid จะอยู่ใน steam_appid.txt ของตัวเกมครับ)

Steam\userdata\XXXXXXXX\YYYYY\remote\out

copy ไฟล์ใน folder out ไปไว้ใน

Steam\userdata\XXXXXXXX\ZZZZZ\remote\out

ถ้าขึ้น save corupt ให้ restart steam และเกมใหม่

กล่าวขอบคุณ
    593
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เข้า smartsteam add เพื่อนไม่ได้เลยใคร add ได้ช่ายไป add ผมหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuttapong2526 อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ TT^TT ไม่ทราบว่าใช้การ์ดจอ GeForc 9500gt รึป่าวครับ
    ป่าวคับผมใช้ ATI Mobility Radeon HD 5470 คับ ผมลองโหลดลงไหม่อยู่อ่ะคับ เผื่อว่าจะหาย

กล่าวขอบคุณ
    0
    แอดด้วยคับผม id : lpguythunder ขอบคุนคับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ช่วยทีครับเซฟผมเข้าแล้วหลุด ต้องเล่นตัวใหม่ถึงไม่หลุด ค้างอยู่ที่ chapter10 going green แมพ jungle พอเข้าเกมส์แล้วโหลดเสร็จหลุดเลย(appclash)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย supasan : 19th September 2011 เมื่อ 18:09

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    Twoj numer seryjny do gry Dark Messiah of Might and Magic:
    9YI2G-ZGVMG-M989D-2L25B-MTL89
    นี่ฮะ ของดีเฉพาะ คนแรก เท่านั้น !!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boomman : 19th September 2011 เมื่อ 20:22
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    Twoj numer seryjny do gry Dark Messiah of Might and Magic: นี่ฮะ ของดีเฉพาะ คนแรก เท่านั้น !!
    ขอบคุณครับ : ]

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    แอดผมทีครับ id zzHITLEl2zz
    เล่นได้ประมาน 20 เปอ

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    id khunnieboy

add มานะครับเล่นทุกวัน ไปด่าน 8 แล้วอะหาเพื่อนลุยต่อ งง