ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 275

จั๋วการ์ด!! มาย้อนวันวานกับเกม Yu-gi-pro ออนไลน์กันง่ายๆ [One 2 Up][1Part!!!!!!!!!!!!]

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    Yu-gi-oh

สวัสดีครับวันนี้ก็มาแนะนำเกม ออนไลน์ง่ายๆตัวเกมเบาๆครับ ก็คือ การ์ดยูกินั้นเอง

Download

1part!!!!!!!!!

วิธีลง

เมื่อแตกไฟล์ออกมาจะได้โฟล์เดอร์ YGOPro DevPro Online เข้าไปจะได้ดังภาพนี้ ดังนั้นเข้าเกมที่ตัว devpro เลยครับ

เมือคลิกเข้ามาถ้ายังไม่มี ID ให้เลือก Register ก่อนนะครับ

ช่องแรก : ID ที่เราจะใช้
    ช่องสอง : Pass ที่เราจะใช้
    ช่องสาม : ใส่เหมือนช่องสองเลยครับ

จากนั้นก็เลือกเชิฟ (ผมเล่น Sv USA นะครับ) แล้ว Login กันเข้าไปเลยครับ

ในตรงนี้ผมจะอธิบายเป็นส่วนๆเลยนะครับ

Unranked : ห้องทางด้านช้าย จะเป็นห้องที่เล่นแล้วจะไม่มีสิทธิเลือนขึ้น Rank ได้ง่ายก็คือ ไม่บันทึก stat นั้นเองครับ

ranked : ห้องทางด้านขวา โหมดนี้จะตรงข้ามกับ Unranked ก็คือจะบันทึก Stat ครับโดยห้องในโหมดนะจะค่อนข้างจริงจัง

แล้วส่วนหัวข้อตรงมุมขวาล่างนะครับ

Deck Edit : การจัด Deck นั้นเองในตัวเกมที่ผมอัพไปนั้นมีเด็คที่ผมจัดเองประมาณ 3 เด็ค นะครับ ชึ้งจะจัดใหม่ก็ เซิจหาการ์ดกันเอาเลย ><

Option : ปรับแต่งค่าต่างๆนาๆครับ

Replay : ดู Replay ที่เราเล่นมาก่อนหน้าแต่ต้องเซฟไว้ด้วยนะครับ

Offline : การเล่นในโหมด Offline นั้นเอง

profile : Stat ของเราครับ หรือ สถิติ นั้นเอง

logout : ออกจากเกมนั้นเอง

เล่นให้สนุกนะครับ ใครเล่นประจำลงชื่อกันไว้เลยๆ เวลาเล่นๆกันจะได้รู้คนไหนคนไทย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warrapat007 อ่านกระทู้
    การด์หายังไงหรอครับ ถามหน่อยกำลังโหลด
    การ์ดมีครบทุกใบตั้งแต่แรกเลยครับ ^^

จัดการ์ดให้สนุกนะครับ ><

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cool-ly อ่านกระทู้
    ตัวล่าสุดรึป่าวครับ ผมไม่ได้เข้าเล่นนานเลยอ่า แหะๆ
    สำหรับตัวนี้จะมี auto update อยู่ครับจะทำให้เกมเป็นตัวล่าสุดตลอดเวลา ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joeysarut อ่านกระทู้
    เกมนี้เป็นเกมส์ที่ต้องทำอะไรเองหมด ตั้งแต่จัวไพ่ ยันบวกลบไลฟ์พ้อย

คนที่เล่นด้วยต้องซื่อสัตย์จริงๆนะ โดนโกงเอาได้
    อ่าสำหรับเกมนี้ตัวเกมจะทำให้เองหมดนะครับไม่ต้องมานั่งคลิก + - ไลฟ์พอย นะครับ ถ้าต้องมานั่งทำอะไรเอง นันมันอีกเกมหนึ่งครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 08521369 : 12th May 2013 เมื่อ 13:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    การด์หายังไงหรอครับ ถามหน่อยกำลังโหลด
    Aum Love Oil

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    Blog Entries
    1
    ตัวล่าสุดรึป่าวครับ ผมไม่ได้เข้าเล่นนานเลยอ่า แหะๆ
    ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน

กล่าวขอบคุณ
    3,735
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,384
    ผมก็เล่นอยู่นะ ygopro ผมมีแพทไทยด้วยอ่ะ 55+

เล่นเซิฟจีนไม่ต้องใช้รหัสอะไร

พิมไดทยได้ด้วย เจอคนไทย พิมไทย เงิบเลย 55+

http://ygoproth.blogspot.com/ เว็บไทยจ้า

Hideyoshi ❤
    กล่าวขอบคุณ
    268
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    เกมนี้เป็นเกมส์ที่ต้องทำอะไรเองหมด ตั้งแต่จัวไพ่ ยันบวกลบไลฟ์พ้อย

คนที่เล่นด้วยต้องซื่อสัตย์จริงๆนะ โดนโกงเอาได้

Hideyoshi

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    กำ ต้องบวกลบไลฟ์เองหรอครับ เจอคนโกงทำไงเนี่ย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 275
    http://www.yugiohthailand.com/board/...p?topic=2914.0

Dueling Network

คือเกมที่ต้องมานั่งกด + - LP กันเอาเองนะครับสำหรับเกมนี้คือ Yu-Gi-pro ครับไม่ต้องกังวล เพราะเกมจะทำให้เอาเองโดยอัตโนมัต ครับ ^^

Hideyoshi ❤
    กล่าวขอบคุณ
    268
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 08521369 อ่านกระทู้
    http://www.yugiohthailand.com/board/...p?topic=2914.0

Dueling Network

คือเกมที่ต้องมานั่งกด + - LP กันเอาเองนะครับสำหรับเกมนี้คือ Yu-Gi-pro ครับไม่ต้องกังวล เพราะเกมจะทำให้เอาเองโดยอัตโนมัต ครับ ^^
    จำผิดซะและ โทษๆ 55+

Hideyoshi