ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: ช่วยด้วยค่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 19

ช่วยด้วยค่ะ

คือว่าเรื่องเก็บภาพหน้าจอคอมค่ะ ทำไมคอมผมถึงเก็บภาพได้เป็นบ้างเกมค่ะ บ้างเกมส์ที่เก็บได้ก็จะเป็นรูปภาพเกมส์เลย แต่บ้างเกมส์เก็บมามันเป็นภาพสีดำไม่มีรูปเกมส์เลย ช่วยด้วยค่ะ ลืมบอกไปใช้ ATI 5670

My Freedom
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 194

ตกลงจะชายหรือจะหญิงคับ ทั้งผมทั้งค่ะ
    เอาเป็นว่า บางเกมส์มันไม่ Support กับการกด Print Screen นะคับ ภาพที่ได้เลยจะเป้นสีดำเวลาเราจะเอามาดู เพราะงั้นเราจึงต้องใช้โปรแกรมช่วยนั้นก็คือ โปรแกรม Fraps << Click เพื่อโหลด
    วิธีใช้ก็แสนง่าย กด F9 จะได้เป็นภาพ กด F10 จะได้เป็นไฟล์ VDO ลองศึกษาดูคับ ใช้ไม่ยาก
    CPU AMD RYZEN 7 1800X Mainbord AM4 ASUS CROSSHAIR VI EXTREME Ram DDR4/3200 G.SKILL TRIDENT Z RGB (3200C16Q-32GTZR) 8X4 GTX 980TI SLI PSU Corsair 850W

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอบคุณค่ะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เสือปืนไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CaZuKa อ่านกระทู้

ตกลงจะชายหรือจะหญิงคับ ทั้งผมทั้งค่ะ
    เอาเป็นว่า บางเกมส์มันไม่ Support กับการกด Print Screen นะคับ ภาพที่ได้เลยจะเป้นสีดำเวลาเราจะเอามาดู เพราะงั้นเราจึงต้องใช้โปรแกรมช่วยนั้นก็คือ โปรแกรม Fraps << Click เพื่อโหลด
    วิธีใช้ก็แสนง่าย กด F9 จะได้เป็นภาพ กด F10 จะได้เป็นไฟล์ VDO ลองศึกษาดูคับ ใช้ไม่ยาก
    55555+ ค๊ะมั้ง ผมบ้าง อะไรวะเหย !!!!!

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ C4C4C4 อ่านกระทู้
    55555+ ค๊ะมั้ง ผมบ้าง อะไรวะเหย !!!!!
    กำลังสับสนทางเพศ นะฮ้าา
    Intel : Core i7 2600k 4.8Ghz. / Nvidia : Gtx 480 Limited Ref Edition.

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    มามุขไหนของเค้านะเนี่ย สงสัยอยากมีเมียเป็นผู้ชาย

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    หึๆๆๆ ชายสินะ

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    ประมาณว่าถ้าพูด-ครับ-จะไม่มีใครช่วยงายยยยยยย แต่ถ้าพูด-ค่ะ-ผู้ชายก็จะแห่กันเข้ามาช่วยเพราะเป็นหญิงงายยยยยย
    คิดผิดนะครับ คนที่จะช่วยเค้าไม่ได้เลือกหรอกครับว่าจะเป็น ช. หรือ ญ. ถ้าเป็นปัญหาที่รู้ก็ช่วยได้หมดแหละครับ ถึงจะเป็นตุ๊ดก็ช่วยเด้อ

hatemak : (
    หน้าจอคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    ตอนแรกเข้ามา ก้เพราะว่าใช้ ค่ะ เข้ามาก้ งงๆ
    ปล. ถ่ายเกม limbo ปะ ผมถ่ายแล้วก้ เป็นสีดำ

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=12619 สงสัยจะเป็น..........เหมือนในนี้มั้งครับ