ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ดูหนังออนไลน์

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค/Donation
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

รบกวนเรื่อง fw ของ psp ครับ

คือผมห่างหายจากวงการนี้ไปนาน พอเข้าไปดูมันก็งงๆ มีอะไรไม่รู้เยอะแยะ หาคำตอบของปัญหาที่มีไม่ได้ซะที เลยตัดสินใจถามดีกว่า
    คือผมมี psp 3000 5.03 ตอนนี้ใช้ gen c กับ Prometheus-4 อยู่อยากรู้ว่า

1.ตอนนี้มีตัวไหนที่ใหม่กว่านี้รึเปล่าครับ
    2.มีตัวที่ shutdown ได้รึยังครับ
    3.ตอนนี้ลงภาษาไทยได้แต่ theme รึเปล่าครับ

เอาแค่นี้แล้วกันครับ ขอบคุณครับ

ปล.รบกวน ถ้ามีขอเป็น ลิ้งค์ หรืออะไรที่ให้โหลดด้วยจะดีมากครับ

ละอ่อนลำปาง
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    อัพเป็นตัวนี้เลยค่ะ รับรองได้อย่างที่คุณต้องการแน่นอน
    http://auns555.com/webboard/index.php?topic=1890.0

ส่วนภาษาไทยลองหาพวก theme มาใส่จะดีกว่านะแปลงให้เป็นไทยได้น่ะมีแต่อย่าเสี่ยงเลยค่ะบริคมาเยอะละ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satan00 อ่านกระทู้
    คือผมห่างหายจากวงการนี้ไปนาน พอเข้าไปดูมันก็งงๆ มีอะไรไม่รู้เยอะแยะ หาคำตอบของปัญหาที่มีไม่ได้ซะที เลยตัดสินใจถามดีกว่า
    คือผมมี psp 3000 5.03 ตอนนี้ใช้ gen c กับ Prometheus-4 อยู่อยากรู้ว่า

1.ตอนนี้มีตัวไหนที่ใหม่กว่านี้รึเปล่าครับ
    2.มีตัวที่ shutdown ได้รึยังครับ
    3.ตอนนี้ลงภาษาไทยได้แต่ theme รึเปล่าครับ

เอาแค่นี้แล้วกันครับ ขอบคุณครับ

ปล.รบกวน ถ้ามีขอเป็น ลิ้งค์ หรืออะไรที่ให้โหลดด้วยจะดีมากครับ
    5.03 Pro 4 ดีที่สุดแล้วครับ ในการเล่นเกม ไม่ต้องไปอัพให้เสียเวลา เล่นเกมใหม่ๆ ได้ แค่เสียเวลาตอน shutdown รัน HEN ใหม่แค่ 5 วินาที ก็ถือว่าคุ้มค่ามันไม่กินแบตหรอก แต่ถ้าอยากลง ภาษาไทยก็แล้วแต่ครับ เพราะผมใช้เล่นเกม แค่มาแนะนำ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ผมว่าอัพอย่างที่คุณ Dead Pepper บอกดีกว่าครับ

อัพ FW ไม่เสียเวลาหรอกครับ

ไม่ต้องรัน HEN ไม่ต้อง Patch เกม เล่นเกมใหม่ๆได้ทุกเกม (เท่าที่ลองเล่นมานะ)

เอาเกมใส่เมมก็เล่นได้เลย

แต่จะไม่อัพก็ได้นะครับ "เก๋า" ดี =='

ปล. ผมก็ใช้อยู่นะ 6.20 ผมดาวน์จาก 6.35 เลยล่ะ

ถ้าคุณทำตามวิธีก็ไม่มีอะไรเสียหายครับ

ปล.2 แค่แนะนำนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผม psp 3000 ใช้ 5.03 gen c เหมือนกันแต่เพิ่งมาเปลี่ยนใหม่เมือวานเองเปลี่ยนมาใช้ 635_PRO_B8 ใช้ง่ายมากเวลา Hen ง่ายไม่ยุ่งยาก
    เล่นเกมส์ใหม่ๆได้ตลอด เปิดดูรูปก็ได้