ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,069
    เล่นได้100%ครับ

กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ปืนใหม่ 3 กระบอกอยู่ใน Raid Mode ครับ

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เสปกผมเล่นภาค 6 ปรับ high ลื่นอยู่ (สเปกค่อนข้างเก่า) อยากรู้ว่าภาคนี้กินสเปกมากกว่าภาค 6 หรือเปล่าครับ ดูจากสเปกแนะนำเหมือนจะสูงกว่าภาค6 หรือเปล่าไม่แน่ใจ
    กำลังโหลดอยู่ครับ ขอบคุณท่าน Ramis มากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zeedsz7 อ่านกระทู้
    เสปกผมเล่นภาค 6 ปรับ high ลื่นอยู่ (สเปกค่อนข้างเก่า) อยากรู้ว่าภาคนี้กินสเปกมากกว่าภาค 6 หรือเปล่าครับ ดูจากสเปกแนะนำเหมือนจะสูงกว่าภาค6 หรือเปล่าไม่แน่ใจ
    กำลังโหลดอยู่ครับ ขอบคุณท่าน Ramis มากๆครับ
    สเป็คไม่สูงครับ เล่นได้สบายเลย ลื่นหัวแตก ปรับสุดแล้ว ภาพไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ ประมาณกลางๆครับ
    CPU : AMD Phenom II X6 1090T RAM : Kingston HyperX DDR3 16GB VGA : MSI AMD Radeon R7 370 2G OC EDITION

กล่าวขอบคุณ
    111
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bakery_day อ่านกระทู้
    saveufile 1 part
    password ผิดตลอดคับ ใช้ winrar ก็แล้ว 7Zip ก็แล้ว
    ทำไงคับ ??

ผมลองโหลดของท่านหลายเกมส์ละคับ One2up ไม่เคยมีปัญหา โหลดได้แตก ได้ ทุกเกมส์
    แต่พอมา saveufile 1 part ทีไร pass แตกไฟล์ไม่ได้ทุกเกมส์ เช่นกัน ขึ้น รหัสผิดตลอดเลย
    ก็เลย นานแล้วที่ผมไม่เคยโหลด saveufile 1 part ของท่านเลย
    แต่วันนี้ ผมก็ลืมไป ดันโหลดไปเรี่ยบร้อยแล้ว

พอรู้ปัญหาของผมมั้ยคับ

ตั้งแต่ผมโหลด Full 1 part แล้วแตกไฟล์ไม่ได้ฟ้องไฟล์เสียบ้าง พาสผิดบ้าง ? ตั้งแต่วันนั้นผมก็โหลดทีละ part ครับ

ปัญหาผมเหมือนคุณเลย แต่ผมเคยลองสำหรับขนาดไม่ใหญ่มากของ Full 1 part SaveUfile ผมโหลดมาครั้งแรก มันฟ้องพาสผิด ไฟล์เสีย ? ผมเลยลบและโหลด Full 1 part SaveUfile อีกรอบพอรอบ 2 แตกไฟล์ได้ ? งงเลย

ตั้งแต่ผมโหลดมาและเจออาการแบบนี้บ่อยครั้ง ผมเลยหันไปโหลดทีละ part แทนครับ เกือบร้องให้ไอ้ Full 1 part หลายรอบและ ขนาดก็ใหญ่ ซ่อมก็ไม่ได้ ?

แนะนำให้คุณโหลดแบบทีละ part ชัวร์สุดครับ แตกไฟล์ได้ ซ่อมไฟล์ได้
    CPU : AMD Phenom II X6 1090T RAM : Kingston HyperX DDR3 16GB VGA : MSI AMD Radeon R7 370 2G OC EDITION

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nickbung อ่านกระทู้
    ปืนใหม่ 3 กระบอกอยู่ใน Raid Mode ครับ
    ใน campaign ก็มีครับ

Signature Weapon Pack ใช้กับ Crack FLT ไม่ได้ครับ

ถ้าใครลง crack multiplayer หรือ steamemu ของ Reloaded จะใช้ได้ครับ

ที่มา http://cs.rin.ru/forum/viewtopic.php?p=829172

ปล.ใครใข้ crack flt จะเอา weapon signature ให้ลง steamemu reloaded ของคุณ sam2k8 ในลิ้งข้างบนครับแล้วย้ายที่อยู่เซฟตามข้างล่างครับ

FLT : C:\Users\XXX\AppData\Local\FLT\Steam\222480\remote
    Reloaded : C:\ProgramData\Steam\RLD!\222480\storage

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ สำหรับเกมดีๆ ^_^ รอมานานละ

กล่าวขอบคุณ
    870
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zadism อ่านกระทู้

Signature Weapon Pack ใช้กับ Crack FLT ไม่ได้ครับ

ถ้าใครลง crack multiplayer หรือ steamemu ของ Reloaded จะใช้ได้ครับ

ที่มา http://cs.rin.ru/forum/viewtopic.php?p=829172

ปล.ใครใข้ crack flt จะเอา weapon signature ให้ลง steamemu reloaded ของคุณ sam2k8 ในลิ้งข้างบนครับแล้วย้ายที่อยู่เซฟตามข้างล่างครับ

FLT : C:\Users\XXX\AppData\Local\FLT\Steam\222480\remote
    Reloaded : C:\ProgramData\Steam\RLD!\222480\storage
    อ่อครับ ได้ละครับ ขอบคุณมากครับ

steam : NICKJRK แอดมาได้นะครับ ไว้เล่นด้วยกัน ^^

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    แจ่มเบย ขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zadism อ่านกระทู้

ได้แล้วครับผม ขอบคุณมากครับ ^ ^

พอจะมีใครทราบเรื่องปืนมั๊ยครับว่ามันอัพเลเวลยังไง? ให้ใน store บางอันก็เลเวล 3-4 ดาเมจต่างกันเยอะเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gakzilla : 22nd May 2013 เมื่อ 23:11

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ภาคนี้กันภาค6อันไหนสนุกกว่ากันโดยรวมอะ มีกระโดดหลบแบบภาค6หรือป่าว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย onnana312 : 23rd May 2013 เมื่อ 00:26

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เล่นได้ 100 % คับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onnana312 อ่านกระทู้
    ภาคนี้กันภาค6อันไหนสนุกกว่ากันโดยรวมอะ มีกระโดดหลบแบบภาค6หรือป่าว
    ภาคนี้โดยรวมสนุกกว่าตรงมันได้ความหลอนฉบับRE กลับมาครับ ซึ่งต่างกับRe6 ที่บู้มันซะมากกว่า- -

ผมเล่นใน3DS เครียไปนานละ แนะนำภาคควรค่าแก่การซื้อเก็บไว้มากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanocontrol : 23rd May 2013 เมื่อ 01:50

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    บองตง หลอนฉบับเดียวกับ dead space เลย เดินไปรอบเรือเจอเอเลี่ยนเอ้ย ซอมบี้ ไม่มีว่าจะไม่สะดุ้ง (แอบตกใจคิสหัวหลุด จริงเป็นหุ่น หึหึ)

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    คอมเสป็คผม core i5 3.10 gb / เเรม 8 GB / ไรื 7 64 bit / ati hd 7850 2 gb ทำไมเวลาเล่นเกมส์นี้มันกระตุกใช้ได้ครับ เหมือนมันหนืดๆด้วยซ้ำหลายฉากโดยเฉพาะตอนยิงสัตว์ประหลาดนัดเเรกเหมือนจะกระตุกได้ชัดเลย

เเล้วไม่ทราบว่าด่านนี้ผ่านยังไงครับ ??
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    722
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    REPACK - BLACKBOX รอโหลดตัวนี้แหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    216
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    870
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oops00998 อ่านกระทู้
    คอมเสป็คผม core i5 3.10 gb / เเรม 8 GB / ไรื 7 64 bit / ati hd 7850 2 gb ทำไมเวลาเล่นเกมส์นี้มันกระตุกใช้ได้ครับ เหมือนมันหนืดๆด้วยซ้ำหลายฉากโดยเฉพาะตอนยิงสัตว์ประหลาดนัดเเรกเหมือนจะกระตุกได้ชัดเลย

เเล้วไม่ทราบว่าด่านนี้ผ่านยังไงครับ ??
    ทองแดง 9 เงิน 3 ทอง 1 ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oops00998 อ่านกระทู้

ใส่ให้ได้ 107 กรัมครับ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    4
    คือ ของผมมีปัญหาอะครับ สเปคก็เล่นได้นะครับ ผ่านทุกกรณี เเต่เวลาเข้าเกมส์แล้ว จอภาพของผม ไฟจอกระพริบอะครับ เหมือนจอภาพไม่รองรับความระเอียดของเกมส์ จอภาพผมตั้งไว้ที่ 1280*960 ครับ 17นิ้ว คือผมอยากทราบว่ามันเเก้ไขยังไง เพราะการตั้งความระเอียดของเกมส์ต้องเข้าไปตั้งในเกมส์อะครับ ขอความช่วยเหลือด้วยครับ เออเกือบลืม ผมโหลดทั้ง full one2up และ repack one2up ซึ่งเป็นเหมือนกันทั้งคู่ครับ เกมส์มีเสียง แต่จอภาพกระพริบ มันมีโปรเเกรมที่ปรับเเต่งความระเอียดของเกมส์ก่อนเข้าเล่นไหมอะครับ ขอบคุณทุกความเห็นครับ

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950

ตัว Repack มีให้ใช้ไม๊ครับ

I'm still looking for you
    กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    ในที่สุด วันนี้ก็มาถึง ขอบคุณมากๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ เ้ล่นได้ไม่มีปัญหาครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ plugxxxx อ่านกระทู้
    คือ ของผมมีปัญหาอะครับ สเปคก็เล่นได้นะครับ ผ่านทุกกรณี เเต่เวลาเข้าเกมส์แล้ว จอภาพของผม ไฟจอกระพริบอะครับ เหมือนจอภาพไม่รองรับความระเอียดของเกมส์ จอภาพผมตั้งไว้ที่ 1280*960 ครับ 17นิ้ว คือผมอยากทราบว่ามันเเก้ไขยังไง เพราะการตั้งความระเอียดของเกมส์ต้องเข้าไปตั้งในเกมส์อะครับ ขอความช่วยเหลือด้วยครับ เออเกือบลืม ผมโหลดทั้ง full one2up และ repack one2up ซึ่งเป็นเหมือนกันทั้งคู่ครับ เกมส์มีเสียง แต่จอภาพกระพริบ มันมีโปรเเกรมที่ปรับเเต่งความระเอียดของเกมส์ก่อนเข้าเล่นไหมอะครับ ขอบคุณทุกความเห็นครับ
    ช่วยผมหน่อยครับ ผมอยากเล่น เเต่ปัญหามันไม่เหมือนชาวบ้านเค้า ผมก็ไม่รู้จะทำไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    signature weapons pack ลงอย่างไรขอรับ

Tags for this Thread